இன்றைய ராசிபலன் இதோ 22.06.2022!!

0
17

மேஷம்: இன்று உங்கள் காதலின் நோக்கங்களை புரிந்துகொள்வதில் சிரமம் இருந்தால் அதிகம் கவலைப்பட வேண்டாம். உங்கள் தோழன் இன்று தனிமையில் இருக்க வேண்டும் என்ற ஆசையை உணர்கிறார். இணைப்பு சிதைவடைவதற்குப் பதிலாக, அவர்கள் தங்கள் சுய உணர்வை மீண்டும் நிலைநிறுத்தியவுடன் அவர்கள் உங்களுடன் சிறப்பாக இணைக்க முடியும் என்று அர்த்தம்.

ரிஷபம்: உங்கள் தற்போதைய உறவைப் பார்க்கும் ஒரு புதிய வழி அதை இன்னும் தெளிவாகக் காண உதவும். இது நீங்கள் பொதுவாக மிகவும் நன்றாக இருக்கும் ஒன்று, ஆனால் இன்று அது இன்னும் அதிகமாக உள்ளது. உங்களுக்கு எவ்வளவு பொதுவானது என்பதை நீங்கள் ஏற்கனவே அறிந்திருந்தாலும், புதிய கண்ணோட்டத்துடன், உறவில் ஒரு தீப்பொறி இருப்பதை நீங்கள் காணலாம்.

மிதுனம்: உங்கள் காதல் உறவுகளின் தற்போதைய நிலையின் விளைவாக நீங்கள் முரண்பட்ட உணர்ச்சிகளை அனுபவிக்கலாம். இருப்பினும், இன்று நீங்கள் இடைநிறுத்தப்பட்டு, நீங்கள் உண்மையிலேயே விரும்புவதைப் பற்றி சிந்திக்க வேண்டிய நாள். நீங்கள் உங்கள் உணர்வுகளில் சிக்கிக்கொள்ளும் வாய்ப்புகள் இருப்பதால், ஒரு தனித்த கண்ணோட்டத்தைப் பேணுவதையும் பெரிய படத்தைப் பார்ப்பதையும் கடினமாக்குகிறது.

கடகம்: நீங்கள் என்ன செய்தாலும், இன்று வீட்டில் ஓய்வெடுக்கும் மற்றும் உங்கள் வழக்கமான அட்டவணையைப் பின்பற்றுவதற்கான நாள் அல்ல. புதுமையாகவும் தைரியமாகவும் இருக்கும் போது உங்களை மகிழ்விக்கவும். உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுடன் சில சிலிர்ப்பான செயல்களில் ஈடுபடுவதற்கு அல்லது உங்கள் வாழ்க்கையில் நேர்மறையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தக்கூடிய சில புதிய நபர்களைப் பற்றி தெரிந்துகொள்வதற்கான வாய்ப்பு உங்களுக்கு உள்ளது.

சிம்மம்: உங்கள் மீது ஆர்வமாகத் தோன்றும் ஒரு நபரால் உணர்ச்சிவசப்பட்ட உணர்வுகளைத் தொடர்புகொள்வதற்கான வாய்ப்பை நாள் வழங்குகிறது. நீங்கள் விஷயங்களை மிகவும் பிளாட்டோனிக் மட்டத்தில் பராமரிக்க விரும்பினாலும், நீங்கள் சில உணர்ச்சிகரமான வெளிப்பாட்டிற்கான மனநிலையில் இருக்கலாம், மேலும் அதனுடன் வரும் கவனத்தை நீங்கள் அனுபவிக்கலாம்.

கன்னி: உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களுடன் நம்பிக்கையை ஏற்படுத்துவதற்கான தருணம் இது. ஒரு காதல் அர்த்தத்தில், இன்று உங்கள் பாதையில் இருந்து தடைகள் மறைந்து விடுவதையும், உங்கள் பயணம் நீங்கள் எதிர்பார்த்த வழியில் செல்லும் என்பதையும் நீங்கள் கவனிப்பீர்கள். உங்கள் குடும்பத்தில் உள்ளவர்கள் இறுதியில் உங்கள் பார்வையில் இருந்து விஷயங்களைப் பார்ப்பார்கள்.

துலாம்: காதல் இன்று காற்றில் உள்ளது. ஒரு நண்பருடனான உங்கள் உறவு எதிர்பாராத விதமாக நெருக்கமாகிவிடும். கடந்த காலத்தில் நீங்கள் அவர்களுக்கு செய்த உதவியின் விளைவாக அந்த நபர் காதல் பாசத்தை வளர்த்துக் கொண்டதாகத் தெரிகிறது. இதைப் பற்றி நீங்களும் அவ்வாறே உணரலாம். இந்த வழியைப் பார்த்து, அது உங்களை எங்கு அழைத்துச் செல்கிறது என்று பாருங்கள். தீர்ப்பளிக்க வேண்டாம்.

விருச்சிகம்: உங்கள் துணையுடனான உங்கள் உறவில் ஆடம்பரமாக முதலீடு செய்வது இப்போது உங்களுக்கு மிகுந்த திருப்தியைத் தரும். உங்களுக்கும் உங்கள் கூட்டாளருக்கும் மகிழ்ச்சியைத் தரும் சில சிற்றின்ப இன்பங்களில் ஈடுபட உங்கள் பணத்தை நீங்கள் பயன்படுத்தலாம். உங்களையும் உங்கள் கூட்டாளரையும் நெருக்கமாகக் கொண்டுவரும் செயல்களில் செலவழிப்பதன் மூலம் உங்கள் நேரத்தையும் பணத்தையும் நன்றாகப் பயன்படுத்துங்கள்.

தனுசு: உங்கள் தற்போதைய காதல் உறவு உயர் தரத்தில் இருப்பதை உறுதி செய்வது உங்கள் முதன்மை இலக்காக இருக்க வேண்டும். நீங்கள் ஒரு எச்சரிக்கை அறிகுறியைக் கண்டால், அதைப் புறக்கணிக்காதீர்கள். ஒரு நோக்கத்திற்காக அச்சுறுத்தும் சூழ்நிலையைப் பற்றி நீங்கள் ஆரம்பக் குறிகாட்டியைப் பெறுவதற்கான சாத்தியக்கூறுகள் உள்ளன, மேலும் சிக்கல் என்ன தவறு என்பதை அறிய உங்களை அனுமதிக்கும் அடிப்படைகளைக் கொண்டிருக்கலாம்.

மகரம்: உங்கள் உறவில் கொஞ்சம் சாதாரணமாக வளர நீங்கள் அனுமதித்திருக்க வாய்ப்பு உள்ளது; எனவே, இன்று அதன் விளைவுகள் பற்றி நீங்கள் அறிந்திருக்க வேண்டும். அவர்கள் முதலில் உங்களைப் பிரியப்படுத்துவார்கள் என்று நீங்கள் ரகசியமாக நம்பினாலும், உங்கள் பங்குதாரர் தினசரி கவனத்தையும் பாராட்டுகளையும் பெறுவதை உறுதிப்படுத்துவது முக்கியம்.

கும்பம்: நேர்மறையான தாக்கங்களுடன் உங்களைச் சூழ்ந்துகொள்வதன் மூலம் மகிழ்ச்சி மற்றும் மனநிறைவுக்காக உங்கள் வாழ்க்கையில் அதிக இடத்தை வளர்த்துக் கொள்ளுங்கள். ஆரோக்கியமற்ற உறவுகளுக்கு ஒருமுறை விடைபெற வேண்டிய நேரம் இது. நாளின் முடிவில், உங்கள் ஆற்றலைக் குறைத்து, நீங்கள் முன்பு இருந்ததை விட உங்களைத் திகைக்க வைக்கும் நபர்களுக்கு உங்கள் வாழ்க்கையில் மிகக் குறைவான இடமே உள்ளது.

மீனம்: நீங்கள் இப்போது இருக்கும் விதத்தில் நீங்கள் எவ்வளவு திருப்தியாக இருக்கிறீர்கள் என்பதில் நீங்கள் நேர்மையாக இருக்க வேண்டும். உங்களிடம் பல அற்புதமான விஷயங்கள் நடக்கின்றன, ஆனால் நீங்கள் தொடர்ந்து உங்கள் துணையைப் பற்றி முணுமுணுத்துக்கொண்டிருந்தால் அல்லது நீங்கள் ஒன்றாக இருக்க தகுதியானவரா இல்லையா என்று யோசித்துக்கொண்டிருந்தால், உங்கள் நிலைப்பாட்டை மறுபரிசீலனை செய்ய வேண்டும். உங்கள் பதில்களைப் பெற ஆரோக்கியமான தூரத்தை பராமரிக்கவும்.