தலைமைப் போட்டிக்கு முடிவு இல்லை, அதிமுக பொதுக்குழு கூட்டம் நாளை நடைபெறுகிறது

அதிமுக பொதுக்குழு கூட்டத்திற்கு இன்னும் ஒரு நாள் மட்டுமே உள்ள நிலையில், தமிழக முன்னாள் முதல்வரும், அக்கட்சியின் ஒருங்கிணைப்பாளருமான எடப்பாடி கே.பழனிசாமிக்கும், முன்னாள் துணை முதல்வரும், ஒருங்கிணைப்பாளருமான ஓ.பன்னீர்செல்வத்துக்கும் (ஓ.பி.எஸ்.,) இடையேயான மோதல், ஒரு நாள் மட்டும் முடிவுக்கு வரவில்லை. கட்சியில் தலைமைத்துவம் இரு முகாம்களும் தங்கள் கருத்துக்களில் இருந்து விலக மறுக்கிறது.

கட்சியில் ஒற்றைத் தலைமைக்காக பழனிசாமி உள்ளார், ஜூன் 23-ஆம் தேதி நடைபெறும் கூட்டத்தில் இது தொடர்பாக தீர்மானம் நிறைவேற்றுவதில் அவரது முகாம் ஆர்வமாக உள்ளது, அதே நேரத்தில் கட்சி விதிப்படி அவரது கையெழுத்து இல்லாமல் பொதுக்குழுவில் தீர்மானம் நிறைவேற்ற முடியாது என்று பன்னீர்செல்வம் கூறுகிறார்.

பன்னீர்செல்வம் புதன்கிழமை தேர்தல் ஆணையத்தை சந்தித்து தனது கருத்தை நிரூபிக்க உள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.