அமெரிக்க ஜனாதிபதி ஜோ பிடன் சைக்கிளில் இருந்து கீழே விழுந்த வீடியோ இணையத்தில் வைரல் !!

0
42
US President

அமெரிக்க அதிபர் ஜோ பிடன் சைக்கிளில் இருந்து தவறி விழும் வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. சம்பவம் நடந்தபோது ஜனாதிபதி பிடன் சனிக்கிழமை காலை பைக்கில் தனது மனைவி மற்றும் முதல் பெண்மணி ஜில் பிடனுடன் சவாரி செய்து கொண்டிருந்தார். அமெரிக்காவின் டெலாவேர் மாகாணத்தில் உள்ள தனது கடற்கரை வீட்டிற்கு அருகில் சைக்கிளில் சென்று கொண்டிருந்தார். ஜனாதிபதி அவர்கள் செல்லும் திசையில் சைக்கிள் ஓட்டி வந்து நிறுத்திய பின்னர் அவர் சமநிலையை இழந்து குழுவின் மீது விழுந்ததை பார்வையாளர் ஒருவர் பதிவு செய்துள்ளார்.

பல சமூக ஊடக பயனர்களால் பகிரப்பட்ட காணொளியில், எழுந்தவுடன் அவர் ‘நல்லவர்’ என்று ஜனாதிபதி தன்னைச் சுற்றியுள்ள அனைவருக்கும் உறுதியளித்தார்

பைக்கின் கால் கட்டைகளில் கால் சிக்கியதால், தனது சமநிலையை இழந்ததாக ஜனாதிபதி தெரிவித்ததாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

ஜனாதிபதி பிடன் அவரது வீழ்ச்சிக்குப் பிறகு “நன்றாக இருக்கிறார்” மற்றும் மருத்துவ கவனிப்பு தேவையில்லை என்று சிஎன்என் வெள்ளை மாளிகை அதிகாரியை மேற்கோள் காட்டியது. “ஜனாதிபதி கூறியது போல், இறங்கும் போது அவரது கால் மிதிவண்டியில் சிக்கியது, அவர் இப்போது நலமாக உள்ளார். மருத்துவ கவனிப்பு தேவையில்லை. ஜனாதிபதி தனது குடும்பத்துடன் நாள் முழுவதும் செலவிட ஆவலுடன் காத்திருக்கிறார்,” என்று அந்த அதிகாரி கூறினார்.

பிடென்ஸ் ரெஹோபோத் பீச் வீட்டில் நீண்ட வார இறுதியை கழிக்கிறார்கள். அவர்கள் தங்கள் 45வது திருமண நாளை வெள்ளிக்கிழமை கொண்டாடினர்.