Tuesday, November 29, 2022
Homeசினிமாஷோபிதா துலிபாலனுடன் நாக சைதன்யா டேட்டிங் செய்வதாக வந்த வதந்திகளுக்கு சமந்தா கொடுத்த ரியாக்ஷன் !

ஷோபிதா துலிபாலனுடன் நாக சைதன்யா டேட்டிங் செய்வதாக வந்த வதந்திகளுக்கு சமந்தா கொடுத்த ரியாக்ஷன் !

Date:

Related stories

ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறிய ஸ்ருதி ஹாசன் புகைப்படத்தை பார்த்து அதிர்ந்து போன ரசிகர்கள்

நடிகையும் பாடகியுமான ஸ்ருதி ஹாசன் எப்போதும் சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக...

உம்ரானின் வேகம் குறைந்த வேகத்தில் பேட்டர்களை ஏமாற்ற உதவுகிறது: அர்ஷ்தீப் சிங்

அவர்களின் பந்துவீச்சு பாணிகள் சுண்ணாம்பு மற்றும் பாலாடைக்கட்டி போன்றது, ஆனால் உம்ரான்...

இரண்டாம் திருமணத்திற்கு ரெடியான நடிகை மீனா? அம்பலமாகிய உண்மை

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வரும் நடிகை மீனா, தமிழ்...

ஜெட் வேகத்தில் ‘துணிவு’ பட புரோமோஷனுக்கு தயாரான அஜித்! அதிரிபுதிரியாக ரெடியாகும் துணிவு படக்குழு !

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் ‘துணிவு’ பொங்கல் பண்டிகையின்...

லோக்சபா தேர்தலில் பாஜக தனித்து போட்டியிட தைரியம் உள்ளதா சீமான் ஆவேசம்

2024 லோக்சபா தேர்தலில் தமிழகத்தில் பாஜக தனித்து போட்டியிடும் என நாம்...
spot_imgspot_img

முன்னதாக கடந்த ஆண்டு அக்டோபரில், சமந்தா மற்றும் நாக சைதன்யா இருவரும் பிரிந்ததாக அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்தனர், சில மாதங்களாக ஊடகங்களில் ஊகங்கள் இருந்தன, தம்பதியினருக்கு இடையில் எல்லாம் சரியாக இல்லை. விவகாரங்கள் முதல் சமந்தாவிற்கு குழந்தை பிறக்காததால் கருக்கலைப்பு செய்வது வரை, நட்சத்திர ஜோடி பிரிந்ததற்கான காரணங்களை யூகிக்க வதந்தி ஆலைகள் கூடுதல் நேரம் வேலை செய்கின்றன. இப்போது, ​​நாக சைதன்யா நடிகை ஷோபிதா துலிபாலாவுடன் டேட்டிங் செய்வதாக சமீபத்திய சலசலப்பு.

சாய் தற்போது மாடலாக மாறிய நடிகை சோபிதா துலிபாலாவுடன் கடந்த சில வாரங்களாக டேட்டிங் செய்து வருகிறார். சுவாரஸ்யமாக, அந்த நடிகரின் ரசிகர்கள் நாக சைதன்யாவைப் பற்றி பொய்யான கதைகளை விதைத்து அவரை மோசமான வெளிச்சத்தில் வைப்பது சமந்தாவின் தந்திரம் என்று குற்றம் சாட்டுகிறார்கள். ஆதாரமற்ற குற்றச்சாட்டுகளுக்கு நடிகை சமந்தா பதிலளித்து, தானும் நாக சைதன்யாவும் தங்கள் வாழ்க்கையை நகர்த்திவிட்டதாகவும், ரசிகர்களையும் செல்லுமாறு அறிவுறுத்தியுள்ளார்.

நாக சைதன்யாவும் சமந்தாவும் தென்னிந்தியத் துறையில் மிக அழகான ஜோடிகளில் ஒருவர். இந்த ஜோடி 2017 இல் திருமணம் செய்து கொண்டது, ஆனால் சில ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு அவர்கள் பிரிந்து 2021 இல் விவாகரத்து கோரி மனு தாக்கல் செய்தனர்.
சமந்தா தற்போது தனது தமிழ்-தெலுங்கு இரு மொழிகளில் உருவாகும் ‘யசோதா’ படத்தின் படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டுள்ளார். டோவ்ன்டன் அபேயின் இயக்குனர் பில்ப் ஜான் இயக்கும் சர்வதேச திரைப்படமான ‘சகுந்தலம்’ அவளிடம் உள்ளது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories