ஷோபிதா துலிபாலனுடன் நாக சைதன்யா டேட்டிங் செய்வதாக வந்த வதந்திகளுக்கு சமந்தா கொடுத்த ரியாக்ஷன் !

0
19

முன்னதாக கடந்த ஆண்டு அக்டோபரில், சமந்தா மற்றும் நாக சைதன்யா இருவரும் பிரிந்ததாக அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்தனர், சில மாதங்களாக ஊடகங்களில் ஊகங்கள் இருந்தன, தம்பதியினருக்கு இடையில் எல்லாம் சரியாக இல்லை. விவகாரங்கள் முதல் சமந்தாவிற்கு குழந்தை பிறக்காததால் கருக்கலைப்பு செய்வது வரை, நட்சத்திர ஜோடி பிரிந்ததற்கான காரணங்களை யூகிக்க வதந்தி ஆலைகள் கூடுதல் நேரம் வேலை செய்கின்றன. இப்போது, ​​நாக சைதன்யா நடிகை ஷோபிதா துலிபாலாவுடன் டேட்டிங் செய்வதாக சமீபத்திய சலசலப்பு.

சாய் தற்போது மாடலாக மாறிய நடிகை சோபிதா துலிபாலாவுடன் கடந்த சில வாரங்களாக டேட்டிங் செய்து வருகிறார். சுவாரஸ்யமாக, அந்த நடிகரின் ரசிகர்கள் நாக சைதன்யாவைப் பற்றி பொய்யான கதைகளை விதைத்து அவரை மோசமான வெளிச்சத்தில் வைப்பது சமந்தாவின் தந்திரம் என்று குற்றம் சாட்டுகிறார்கள். ஆதாரமற்ற குற்றச்சாட்டுகளுக்கு நடிகை சமந்தா பதிலளித்து, தானும் நாக சைதன்யாவும் தங்கள் வாழ்க்கையை நகர்த்திவிட்டதாகவும், ரசிகர்களையும் செல்லுமாறு அறிவுறுத்தியுள்ளார்.

நாக சைதன்யாவும் சமந்தாவும் தென்னிந்தியத் துறையில் மிக அழகான ஜோடிகளில் ஒருவர். இந்த ஜோடி 2017 இல் திருமணம் செய்து கொண்டது, ஆனால் சில ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு அவர்கள் பிரிந்து 2021 இல் விவாகரத்து கோரி மனு தாக்கல் செய்தனர்.
சமந்தா தற்போது தனது தமிழ்-தெலுங்கு இரு மொழிகளில் உருவாகும் ‘யசோதா’ படத்தின் படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டுள்ளார். டோவ்ன்டன் அபேயின் இயக்குனர் பில்ப் ஜான் இயக்கும் சர்வதேச திரைப்படமான ‘சகுந்தலம்’ அவளிடம் உள்ளது.