Sunday, December 4, 2022
Homeஆன்மீகம்இன்றைய ராசிபலன் இதோ 21.06.2022 !!

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 21.06.2022 !!

Date:

Related stories

காபூலில் பாகிஸ்தானின் தூதரகத் தலைவர் படுகொலை முயற்சியில் இருந்து தப்பினார்

பாகிஸ்தானின் காபூலுக்கான தூதரகத் தலைவர் உபைத்-உர்-ரஹ்மான் நிஜாமானி கொலை முயற்சியில் இருந்து...

பெங்கால் மகளிர் டி20 ப்ளாஸ்ட் பட்டத்திற்காக ஆறு அணிகள் போராட உள்ளன

திங்கட்கிழமை முதல் பிர்பூமில் உள்ள எம்ஜிஆர் ஸ்போர்ட்ஸ் அகாடமியில் நடைபெறும் பெங்கால்...

துணிவு படம் அயோக்கியர்களின் ஆட்டம் 🔥துணிவு படத்தை பற்றி வினோத் பேட்டி இதோ !!

நேர்காணல் செய்பவர் மற்றும் நேர்காணல் செய்பவர் இருவரும் தங்களுடைய தடைகள், தப்பெண்ணங்கள்,...

தளபதி விஜய்யின் வாரிசு படத்தின் 2வது சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

நடிகர் விஜய்யின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படமான வரிசு குறித்த சமீபத்திய அப்டேட்...

தமிழ்நாடு மருத்துவமனையின் 1.5 லட்சம் நோயாளிகளின் தனிப்பட்ட தகவல்கள் ஆன்லைனில் விற்கப்படுகின்றன

தமிழ்நாட்டின் ஸ்ரீ சரண் மருத்துவ மையத்தைச் சேர்ந்த 1.5 லட்சம் நோயாளிகளின்...
spot_imgspot_img

மேஷம்: இந்த நேரத்தில் ஒரு குறிப்பிட்ட நபர் உங்களைப் பற்றி எப்படி உணருகிறார் என்பதைக் கண்டறிய உங்களுக்கு ஒரு சாளரம் உள்ளது. அவர்கள் பொதுவாக தங்கள் சொந்த உணர்வுகளை வெளிப்படுத்தும் போது கொஞ்சம் தயங்குவார்கள், ஆனால் இன்று அவர்கள் கூடுதல் நம்பிக்கையைப் பெறுவார்கள், இதன் விளைவாக, அவர்கள் எதைச் சாதிக்க முடியும் என்பதில் அவர்கள் நம்பிக்கையுடன் இருப்பார்கள்.

ரிஷபம்: உங்கள் துணை சற்று மனநிலையில் இருந்தால் விரக்தியடைய வேண்டாம். உங்கள் துணையை அவரது இருளில் இருந்து வெளியே கொண்டு வர புத்தகத்தில் உள்ள ஒவ்வொரு தந்திரத்தையும் நீங்கள் முயற்சித்திருந்தாலும், சுயபரிசோதனைக்கு அவரை அல்லது அவளை தனியாக விட்டுவிடுவது நல்லது. அவர்கள் தலையில் வேலை செய்யும் வரை அவர்கள் பேச விரும்பாத ஒரு பிரச்சனை இருக்கலாம். பொறுமையாய் இரு.

மிதுனம்: இன்று நீங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட தொடர்பில் குறிப்பிடத்தக்க முன்னேற்றம் அடையலாம். ஒளிரும் எண்ணங்களின் வருகையை நீங்கள் ஏற்றுக்கொள்வதை நீங்கள் காண்பீர்கள், இது உங்கள் கூட்டாளரை புதிய மற்றும் தனித்துவமான பார்வையில் இருந்து பார்க்கும் வாய்ப்பை உங்களுக்கு வழங்கும். நீங்கள் இருவரும் சாலைத் தடையைத் தாக்கிய பகுதியில் நீங்கள் இருவரும் முன்னேற இது உதவும்.

கடகம்: இன்று ஒரு புதிய அறிமுகம் உங்கள் கண்ணில் படும். இன்று நீங்கள் வெளியே செல்ல அழைக்கப்பட்டால், ஒரு எளிய பயணம் மிகவும் சுவாரசியமான ஒன்றாக உருவாகலாம். நீங்கள் முதன்முறையாக சந்திக்கும் போது, ​​உங்களைப் பற்றிய பல தனிப்பட்ட தகவல்களை ஒருவருக்கொருவர் பகிர்ந்து கொள்வதை நீங்கள் கண்டறியலாம். எந்த பாசாங்குகளும் இல்லாமல் நாளை அனுபவிக்கவும்.

சிம்மம்: இன்று நீங்கள் மிகவும் கவர்ச்சியாகக் கருதும் ஒருவரை சந்திக்க வாய்ப்பு உள்ளது, மேலும் காதல் ஒரு உண்மையான சாத்தியமாகும். வேலை செய்யும் இடத்தில் நீங்கள் இந்த நபரைக் கடந்து செல்ல ஒரு நல்ல வாய்ப்பு உள்ளது. இருப்பினும், நீங்கள் அலுவலகத்தை விட்டு வெளியேறும் வரை தீப்பொறிகள் பறக்காமல் இருக்க வேண்டும், அது உங்கள் பணி வாழ்க்கையை பாதிக்காது.

கன்னி: நீங்கள் சமீபத்தில் சந்தித்த சில சாத்தியமான கூட்டாளிகள் உங்களை ஏமாற்றி விடலாம். உங்கள் எதிர்பார்ப்புகள் அதிகமாக இருந்தாலும், சரியான துணையை நீங்கள் இன்னும் சந்திக்கவில்லை என்றால், நீங்கள் மிகவும் சோகமாக இருக்கக்கூடாது. நீங்கள் உங்களை வெளியில் வைத்திருக்கும் வரை, எதிர்காலத்தில் கவர்ச்சிகரமான ஒருவரை நீங்கள் சந்திப்பீர்கள்.

துலாம்: இந்த நல்ல நாளில் காதல் உங்களை நோக்கி வரும். நீங்கள் ஒரு புதிய காதலைத் தேடினாலும், இப்போதே ஒன்றைக் கண்டறிய முடியும். இது வாழ்நாள் முழுவதும் உள்ள அர்ப்பணிப்பைக் காட்டிலும் வேடிக்கையாகக் கட்டமைக்கப்பட்ட குறுகிய கால உறவாக மாறினாலும், குறைந்தபட்சம் நீங்கள் திரும்பிப் பார்க்க சில அழகான நினைவுகள் இருக்கும். திறந்த மற்றும் நெகிழ்வாக இருங்கள்.

விருச்சிகம்: உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும் புதிய உறவைத் தொடங்கும் வாய்ப்பு உங்களுக்கு உற்சாகத்தைத் தரும். உங்கள் கவர்ச்சியான ஆளுமை மற்றும் நீங்கள் விரும்பும் கவனத்தை ஈர்ப்பதில் நீங்கள் பெற்ற வெற்றியின் மூலம் இன்று நீங்கள் விரும்பும் முடிவுகளைப் பெறுவீர்கள். நீங்கள் சமீபத்தில் சிறப்பு வாய்ந்த ஒருவரைச் சந்தித்திருந்தால், இன்று நீங்கள் ஒன்றாக இருக்கும் நேரத்தைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

தனுசு: நாள் முழுவதும் பாதுகாப்பு மற்றும் அமைதியான உணர்வு இருக்கும். காதல் முன்னணியில், நீங்கள் நிறைய நல்லிணக்கத்தைக் காண்பீர்கள், நீங்கள் உண்மையிலேயே நேசிக்கிறீர்கள். உங்கள் உறவை அனுபவிக்கவும், ஏனென்றால் உங்கள் அன்புக்குரியவர் உங்களை ஆதரிக்கிறார் மற்றும் உங்களைப் பற்றி ஆழ்ந்த அக்கறை காட்டுகிறார். குடும்பம் மற்றும் நண்பர்களுடன் விளையாடுவதற்கும் சிரிப்பதற்கும் இது ஒரு நேரம், எனவே உங்கள் சீட்டு அட்டைகளை தயார் செய்யுங்கள்.

மகரம்: சுய சந்தேகம், குழப்பம் மற்றும் பயம் போன்ற உணர்வுகளின் மீது ஆழமான காதல் கட்டமைக்கப்படலாம். இந்த நிகழ்வு உங்களுக்கு என்ன அர்த்தம் மற்றும் அது உங்கள் வளர்ந்து வரும் உறவை எவ்வாறு பாதிக்கிறது என்பதைப் பற்றி சிந்திக்க நேரம் ஒதுக்குங்கள். உங்களுக்கு இன்னும் யாரிடமாவது உணர்வுகள் இருக்கிறதா என்று யோசிப்பது நல்லது. அவ்வாறு செய்வது விஷயங்களை மோசமாக்கும், ஆனால் நீங்கள் தனியாக இல்லை என்பதை நினைவில் கொள்வது அவசியம்.

கும்பம்: இப்போது நீங்கள் பார்ப்பது நீங்கள் விரும்பும் ஒருவருடன் நீண்டகால உறவின் தொடக்கமாக இருக்கலாம். உங்கள் நேரத்தை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள், அவசரப்பட வேண்டிய அவசியமில்லை. ஒரு புதிய காதல் மற்றும் நீண்ட காலத்திற்குள் மீண்டும் அன்பை அனுபவிக்க நீங்கள் தயாராக இருக்கலாம். இருப்பினும், இந்த இணைப்பிற்கு வெளியே ஒரு ஆத்ம துணையை கண்டுபிடிப்பதற்கான வாய்ப்பை புறக்கணிக்காதீர்கள்.

மீனம்: காதலில் இருப்பதற்கு, உங்களுக்கு உண்மையாக இருப்பதற்கும் மற்றவரை திருப்திப்படுத்துவதற்கும் இடையில் சமநிலையை ஏற்படுத்துவதற்கான வழியை நீங்கள் கண்டுபிடிக்க வேண்டும். ஆர்வத்தில் வெளிப்படையான முரண்பாடு இல்லாத வரை, அதை மற்றவருடன் எழுப்ப தயங்க வேண்டாம். காதல் சம்பந்தப்பட்டால், விஷயங்களை எவ்வளவு விரைவாகவும் எளிதாகவும் தீர்க்க முடியும் என்று நீங்கள் ஆச்சரியப்படலாம்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories