வாஷிங்டன் பகுதியில் நடத்திய துப்பாக்கிச் சூட்டில் டீன் ஏஜ் பலி, போலீஸ் அதிகாரி உட்பட 3 பேர் காயம்

0
35

வாஷிங்டன், டிசியில் 14வது மற்றும் யு ஸ்ட்ரீட் வடமேற்கு பகுதியில் நடந்த துப்பாக்கிச் சூட்டில் ஒரு இளம்பெண் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார் மற்றும் ஒரு போலீஸ் அதிகாரி உட்பட மூன்று பேர் காயமடைந்தனர் என்று அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர். வாஷிங்டன், டி.சி., யு ஸ்ட்ரீட் வடமேற்கில், வெள்ளை மாளிகையில் இருந்து 2 மைல்களுக்கு குறைவான தொலைவில் உள்ள ஒரு இசை நிகழ்ச்சியில் துப்பாக்கிச் சூடு நடந்தது.

“MPD (Metropolitan Police Department) 14வது மற்றும் U தெரு, NW பகுதியில் நடந்த துப்பாக்கிச் சூடு சம்பவத்தில் MPD அதிகாரி உட்பட பலர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டதற்குப் பதிலளிக்கின்றனர். ஊடகங்கள் 15வது மற்றும் U தெரு, NW இல் அரங்கேறுகின்றன. தலைமை போட்டியாளர் ஒரு ஊடக சந்திப்பை வழங்க வேண்டும்” என்று டிசி காவல் துறை ஒரு ட்வீட்டில் தெரிவித்துள்ளது. ஒரு ட்வீட்டில், DC துப்பாக்கிச் சூட்டின் போது ஒரு போலீஸ் அதிகாரி சுடப்பட்டதை DC போலீஸ் யூனியன் உறுதிப்படுத்தியது. “14 மற்றும் U St NW பகுதியில் பணிபுரியும் எங்கள் உறுப்பினர்களில் ஒருவர் சுடப்பட்டுள்ளார் என்பதை நாங்கள் உறுதிப்படுத்த முடியும். உறுப்பினர் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டு நிலையான நிலையில் உள்ளார்.”

உள்ளூர் ஊடகம் ஒன்றின்படி, துப்பாக்கிச் சூடு 14வது மற்றும் U தெருவில் “மோசெல்லா” என்றழைக்கப்படும் ஜுன்டீன்த் இசைக் கச்சேரி நடைபெறும் இடத்தில் அல்லது அதற்கு அருகாமையில் நடந்துள்ளது. ஒரு எம்.பி.டி அதிகாரி காலில் சுடப்பட்டதில் மேலும் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் கண்டறியப்பட்டதாக உறுதிப்படுத்தப்படாத தகவல்கள் உள்ளன, அந்தப் பகுதியைத் தவிர்க்குமாறு அனைவரையும் கேட்டுக் கொண்டதாக உள்ளூர் அமெரிக்க ஊடகங்கள் திங்களன்று தெரிவித்தன. அமெரிக்காவில் துப்பாக்கி வன்முறை சம்பவங்கள் அதிகரித்து வரும் நிலையில், குழந்தைகள் மற்றும் குடும்பங்களைப் பாதுகாப்பதற்காக அமெரிக்கா தாக்குதல் ஆயுதங்களை தடை செய்ய வேண்டும் அல்லது அவற்றை வாங்கும் வயதை 18லிருந்து 21 ஆக உயர்த்த வேண்டும் என்று அதிபர் ஜோ பிடன் கூறியிருந்தார்.

“தாக்குதல் ஆயுதங்களைத் தடை செய்ய வேண்டும்…. நம்மால் முடியவில்லை என்றால், அவற்றை வாங்குவதற்கான வயதை 18லிருந்து 21 ஆக உயர்த்த வேண்டும். அதிக திறன் கொண்ட பத்திரிகைகளைத் தடை செய்யுங்கள். பின்னணிச் சோதனைகளை வலுப்படுத்துங்கள். பாதுகாப்பான சேமிப்புச் சட்டங்களையும் சிவப்புக் கொடி சட்டங்களையும் இயற்றுங்கள். துப்பாக்கி உற்பத்தியாளர்களின் பொறுப்பிலிருந்து விடுபடுவதை ரத்து செய்ய வேண்டும்,” என்று அவர் கூறினார். இது யாருடைய உரிமையையும் பறிப்பதற்காக அல்ல என்றும் அவர் கூறினார். “இது குழந்தைகளைப் பாதுகாப்பது பற்றியது. இது குடும்பங்களைப் பாதுகாப்பது பற்றியது. இது சமூகங்களைப் பாதுகாப்பது பற்றியது. இது பள்ளிக்கு, மளிகைக் கடைக்கு, சுட்டுக் கொல்லப்படாமல் தேவாலயத்திற்குச் செல்வதற்கான நமது சுதந்திரத்தைப் பாதுகாப்பதாகும்” என்று அவர் கூறினார்.