‘புதுப்பேட்டை 2’ படத்தின் படப்பிடிப்பை பற்றி வெளியான சூப்பர் அப்டேட் இதோ !!

0
23

இயக்குனரும் நடிகருமான செல்வராகவன் தற்போது தனுஷ் நடித்துள்ள ‘நானே வருவேன்’ படத்தின் வெளியீட்டை எதிர்நோக்கிக் கொண்டிருக்கிறார். பத்தாண்டுகளுக்குப் பிறகு அண்ணன் தம்பிகள் இணைந்துள்ள படம் ‘நானே வருவேன்’. அதுமட்டுமின்றி தனுஷ் – செல்வராகவன் முதன்முறையாக இணைந்து நடிக்கும் படம் இது.

இந்நிலையில், ஜூன் 19ஆம் தேதி செய்தியாளர்களிடம் பேசிய இயக்குநர், ‘புதுப்பேட்டை 2’ மற்றும் ‘ஆயிரத்தில் ஒருவன் 2’ தொடர்பான தனது எதிர்காலத் திட்டங்களைத் தெரிவித்ததாக கூறப்படுகிறது. தனது வரவிருக்கும் திட்டங்கள் குறித்து செய்தியாளர்களிடம் உரையாடிய இயக்குனர், ‘ஆயிரத்தில் ஒருவன் 2’ க்கு முன் முதலில் ‘புதுப்பேட்டை 2’ ஐ இயக்கப் போவதாகக் கூறினார்.

முன்னதாக, இயக்குனர் 2020 விரைவில் ‘புதுப்பேட்டை 2’ படத்திற்கான பணிகளைத் தொடங்குவதாகவும், 2021 இல் தனுஷ் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கும் ‘ஆயிரத்தில் ஒருவன் 2’ படப்பிடிப்பிலும் ஈடுபடப் போவதாகவும் உறுதிப்படுத்தினார். இரண்டு படங்களும் 2024ல் திரைக்கு வரும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இதனால் இப்படத்தின் அடுத்த பாகம் எப்போது வரும் என்ற எதிர்பார்ப்பில் ரசிகர்கள் இருந்தனர். கடந்த 10 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக புதுப்பேட்டை பாகம் 2 எப்போது வரும் என்ற கேள்வியை இயக்குநர் செல்வராகவன் எதிர்கொண்டு வந்தார்.

இந்நிலையில் சென்னையில் நடந்த புத்தக வெளியீட்டு விழாவில் பங்கேற்ற இயக்குநர் செல்வராகவனிடம் புதுப்பேட்டை 2 எப்போது வரும் என்ற கேள்வி கேட்டபோது புதுப்பேட்டை உருவாகவுள்ளது .விரைவில் வரும் என்று கூறியுள்ளார்.