கார்த்தியை தொடர்ந்து அஜித் உடன் மோத தீபாவளி ரேஸில் இணைந்த ஜெயம்ரவி !!

0
53

ஜெயம் ரவிக்கு இன்னும் ஒரு வருடம் பிஸியாக இருக்கிறது. நடிகரின் ‘அகிலன்’ செப்டம்பர் 15 ஆம் தேதியும், மணிரத்னம் இயக்கத்தில் அவரது மற்றொரு படமான ‘பொன்னியின் செல்வன்’ செப்டம்பர் 30 ஆம் தேதியும் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. தற்போது, ​​இயக்குனர் அகமது இயக்கத்தில் ஜெயம் ரவி நடிக்கும் படம் தீபாவளி ரேஸில் இணைய உள்ளதாக சமீபத்திய தகவல் தெரிவிக்கிறது. ‘ஜன கண மன’ தாமதமான பிறகு, ஜெயம் ரவி மற்றும் அகமது இணைந்து ஒரு புதிய திட்டத்தைத் தொடங்கினர்.

‘என்றென்றும் புன்னகை’, ‘மனிதன்’ போன்ற படங்களை இயக்கியவர் அஹ்மத். ‘ஜன கன மன’ படத்தில் டாப்ஸி கதாநாயகியாக நடித்துள்ளார். அந்தப் படத்தின் படப்பிடிப்பு முழுவதுமாக முடிந்து போஸ்ட் ப்ரொடக்ஷன் பணிகள் நடந்து வருகின்றன.

இந்நிலையில் ஜெயம் ரவி மீண்டும் ஒரு புதிய படத்திற்காக இயக்குனர் அஹ்மத் உடன் கூட்டணி அமைத்துள்ளார். இந்தப் படத்தின் அறிவிப்பு சில மாதங்களுக்கு முன்பு வெளியாகியது.

இந்தப் படத்தின் நடிகை நயன்தாரா கதாநாயகியாக நடித்து வருவதாகக் கூறப்படுகிறது. இந்தப் படத்திற்கு யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைக்கிறாராம். மேலும் இந்தப் படத்திற்கு ‘இறைவன்’ என்று தலைப்பு வைக்கப்பட்டிருப்பதாகவும் படம் இந்த வருடம் தீபாவளிக்கு வெளியாக இருப்பதுவும் கூறப்படுகிறது.

கார்த்தி, பிஎஸ் மித்ரன் இயக்கத்தில் நடித்து வரும் சர்தார் திரைப்படம் தீபாவளிக்கு வெளியாக இருப்பதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் அஜித் வினோத் இயக்கத்தில் நடித்து வரும் புதிய படமும் தீபாவளிக்கு வெளியாக இருப்பதாகக் கூறப்பட்டு வருவது குறிப்பிடத்தக்கது.

‘இறைவன்’ படத்தில் ஜெயம் ரவிக்கு ஜோடியாக நயன்தாரா நடிக்கிறார், மேலும் ‘தனி ஒருவன்’ ஜோடி மீண்டும் இணையும் படம். இப்படத்திற்கு யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையமைக்க, ஆஷிஷ் வித்யார்த்தி போலீஸ் வேடத்தில் நடிக்கிறார்.

இயக்குனர் எச்.வினோத்தின் அஜித்தின் 61வது படமான ‘AK 61’ aka ‘Ajith 61’ தீபாவளி ரேஸில் இணையும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் இது சினிமா ரசிகர்களுக்கு இந்த ஆண்டு முழு நிரம்பிய திருவிழாவாக இருக்கும்.