Sunday, December 4, 2022
Homeஆரோக்கியம்உங்களின் உடல்நிலை சீராக இருக்க காலையில் எழுந்த பிறகு இந்த தவறுகளை செய்யாதீர்கள்…!

உங்களின் உடல்நிலை சீராக இருக்க காலையில் எழுந்த பிறகு இந்த தவறுகளை செய்யாதீர்கள்…!

Date:

Related stories

காபூலில் பாகிஸ்தானின் தூதரகத் தலைவர் படுகொலை முயற்சியில் இருந்து தப்பினார்

பாகிஸ்தானின் காபூலுக்கான தூதரகத் தலைவர் உபைத்-உர்-ரஹ்மான் நிஜாமானி கொலை முயற்சியில் இருந்து...

பெங்கால் மகளிர் டி20 ப்ளாஸ்ட் பட்டத்திற்காக ஆறு அணிகள் போராட உள்ளன

திங்கட்கிழமை முதல் பிர்பூமில் உள்ள எம்ஜிஆர் ஸ்போர்ட்ஸ் அகாடமியில் நடைபெறும் பெங்கால்...

துணிவு படம் அயோக்கியர்களின் ஆட்டம் 🔥துணிவு படத்தை பற்றி வினோத் பேட்டி இதோ !!

நேர்காணல் செய்பவர் மற்றும் நேர்காணல் செய்பவர் இருவரும் தங்களுடைய தடைகள், தப்பெண்ணங்கள்,...

தளபதி விஜய்யின் வாரிசு படத்தின் 2வது சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

நடிகர் விஜய்யின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படமான வரிசு குறித்த சமீபத்திய அப்டேட்...

தமிழ்நாடு மருத்துவமனையின் 1.5 லட்சம் நோயாளிகளின் தனிப்பட்ட தகவல்கள் ஆன்லைனில் விற்கப்படுகின்றன

தமிழ்நாட்டின் ஸ்ரீ சரண் மருத்துவ மையத்தைச் சேர்ந்த 1.5 லட்சம் நோயாளிகளின்...
spot_imgspot_img

காலையில் படுக்கையில் இருந்து எழுந்தவுடன், சிலர் தெரிந்தோ தெரியாமலோ பல தவறுகளை செய்கிறார்கள், இது நாள் முழுவதும் சோம்பல், சோர்வு மற்றும் ஆரோக்கியமற்ற வாழ்க்கை முறையை நோக்கி தள்ளுகிறது.

இந்த தீய பழக்கவழக்கங்களால், ஆரோக்கியத்துடன், பல விஷயங்கள் கெடவும் வாய்ப்பு உள்ளது.

காலையில் நீண்ட நேரம் வரை தூங்குவது, காலையில் எழுந்தவுடன் மொபைல் பார்ப்பது, உடற்பயிற்சி செய்யாமல் இருப்பது, காலையில் வெறும் வயிற்றில் டீ, காபி குடிப்பது, காலை உணவில் பொரித்த மற்றும் ஆரோக்கியமற்ற பொருட்களை சாப்பிடுவது என சுகாதார நிபுணர்கள் கூறுகின்றனர். காலையில் எழுந்தவுடன் என்ன செய்யக்கூடாது என்பது குறித்து பார்க்கலாம்.

காலை உணவை தவிர்க்க கூடாது : காலை உணவு என்பது அன்றைய மிக முக்கியமான உணவாகும், இது நோய்களை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கு உடலை நாள் முழுவதும் ஆற்றலுடன் வைத்திருக்கும். எனவே காலையில் எழுந்து ஆரோக்கியமான காலை உணவை உண்ணுங்கள். காலை உணவைத் தவிர்த்தால், பல நோய்களுக்கு இரையாகும் அபாயம் அதிகம்.

மணிக்கணக்கில் படுக்கையில் இருப்பது., நீங்கள் காலையில் எழுந்து மணிக்கணக்கில் படுக்கையில் படுத்திருந்தால், உடனே இந்தப் பழக்கத்தை மாற்றுங்கள். ஏனெனில் இதைச் செய்வதன் மூலம் நாள் முழுவதும் நீங்கள் மந்தமாகவும் சோர்வாகவும் உணரலாம். நீங்கள் காலையில் உடற்பயிற்சி செய்ய வேண்டும். ஒரே இடத்தில் நீண்ட நேரம் படுத்துக்கொள்வதால் உடலின் ரத்த ஓட்டம் சீர்குலைந்துவிடும் என்று சுகாதார நிபுணர்கள் கூறுகின்றனர். இப்படிச் செய்வதால் பல நோய்களும் வரலாம்.

வெறும் வயிற்றில் டீ அல்லது காபி குடிப்பது., சிலர் காலையில் முதலில் டீ அல்லது காபி குடிப்பார்கள். ஆயுர்வேதம் மற்றும் மருத்துவ அறிவியல் இரண்டும் வெறும் வயிற்றில் டீ மற்றும் காபி சாப்பிடுவது சரியானது என்று கருதுகிறது, ஆனால் தொடர்ந்து அவ்வாறு செய்வது வாயு மற்றும் பிற வயிற்று பிரச்சனைகளை ஏற்படுத்தும். உங்கள் நாளை ஆரோக்கியமாகத் தொடங்க விரும்பினால், காலையில் எழுந்தவுடன் வெதுவெதுப்பான நீரில் எலுமிச்சை மற்றும் ஒரு ஸ்பூன் தேன் கலந்து குடிக்க வேண்டும். மேலும், உடலில் உள்ள அழுக்குகளை நீக்குகிறது. அதன்பின்னர் சிறிது நேரம் கழித்து காபி அல்லது டீ அருந்தலாம்.

உடற்பயிற்சி செய்யாமல் இருப்பது., சிலர் காலை எழுந்தவுடன் உடற்பயிற்சி செய்வதில்லை. இதனால், நாள் முழுவதும் மந்தமான நிலை உள்ளது. அதனால்தான் உடற்பயிற்சி செய்ய வேண்டும். உடற்பயிற்சி செய்வது உங்களை நாள் முழுவதும் சுறுசுறுப்பாக வைத்திருப்பது மட்டுமல்லாமல், பல கடுமையான நோய்களிலிருந்தும் உங்களைப் பாதுகாத்துக் கொள்கிறது. இதன் காரணமாக, நீங்கள் மனதளவில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக இருக்க முடியும்.

காலையில் படுக்கையில் இருந்து எழுந்தவுடன், சிலர் தெரிந்தோ தெரியாமலோ பல தவறுகளை செய்கிறார்கள், இது நாள் முழுவதும் சோம்பல், சோர்வு மற்றும் ஆரோக்கியமற்ற வாழ்க்கை முறையை நோக்கி நம்மை தள்ளுகிறது.

இந்த தீய பழக்கவழக்கங்களால், ஆரோக்கியத்துடன், பல விஷயங்கள் நமக்கு கெடுதலாக மாறுகின்றது.

காலையில் நீண்ட நேரம் வரை தூங்குவது, காலையில் எழுந்தவுடன் மொபைல் பார்ப்பது, உடற்பயிற்சி செய்யாமல் இருப்பது, காலையில் வெறும் வயிற்றில் டீ, காபி குடிப்பது, காலை உணவில் பொரித்த மற்றும் ஆரோக்கியமற்ற பொருட்களை சாப்பிடுவது என சுகாதார நிபுணர்கள் கூறுகின்றனர்.

காலையில் எழுந்தவுடன் என்ன செய்யக்கூடாது என்பது குறித்து பார்க்கலாம்..

காலை உணவை தவிர்க்க கூடாது., காலை உணவு என்பது அன்றைய மிக முக்கியமான உணவாகும், இது நோய்களை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கு உடலை நாள் முழுவதும் ஆற்றலுடன் வைத்திருக்கும். எனவே காலையில் எழுந்து ஆரோக்கியமான காலை உணவை உண்ணுங்கள். காலை உணவைத் தவிர்த்தால், பல நோய்களுக்கு இரையாகும் அபாயம் அதிகம்.

மணிக்கணக்கில் படுக்கையில் இருப்பது., நீங்கள் காலையில் எழுந்து மணிக்கணக்கில் படுக்கையில் படுத்திருந்தால், உடனே இந்தப் பழக்கத்தை மாற்றுங்கள். ஏனெனில் இதைச் செய்வதன் மூலம் நாள் முழுவதும் நீங்கள் மந்தமாகவும் சோர்வாகவும் உணரலாம். நீங்கள் காலையில் உடற்பயிற்சி செய்ய வேண்டும். ஒரே இடத்தில் நீண்ட நேரம் படுத்துக்கொள்வதால் உடலின் ரத்த ஓட்டம் சீர்குலைந்துவிடும் என்று சுகாதார நிபுணர்கள் கூறுகின்றனர். இப்படிச் செய்வதால் பல நோய்களும் வரலாம்.

வெறும் வயிற்றில் டீ அல்லது காபி குடிப்பது., சிலர் காலையில் முதலில் டீ அல்லது காபி குடிப்பார்கள். ஆயுர்வேதம் மற்றும் மருத்துவ அறிவியல் இரண்டும் வெறும் வயிற்றில் டீ மற்றும் காபி சாப்பிடுவது சரியானது என்று கருதுகிறது, ஆனால் தொடர்ந்து அவ்வாறு செய்வது வாயு மற்றும் பிற வயிற்று பிரச்சனைகளை ஏற்படுத்தும். உங்கள் நாளை ஆரோக்கியமாகத் தொடங்க விரும்பினால், காலையில் எழுந்தவுடன் வெதுவெதுப்பான நீரில் எலுமிச்சை மற்றும் ஒரு ஸ்பூன் தேன் கலந்து குடிக்க வேண்டும். மேலும், உடலில் உள்ள அழுக்குகளை நீக்குகிறது. அதன்பின்னர் சிறிது நேரம் கழித்து காபி அல்லது டீ அருந்தலாம்.

உடற்பயிற்சி செய்யாமல் இருப்பது., சிலர் காலை எழுந்தவுடன் உடற்பயிற்சி செய்வதில்லை. இதனால், நாள் முழுவதும் மந்தமான நிலை உள்ளது. அதனால்தான் உடற்பயிற்சி செய்ய வேண்டும். உடற்பயிற்சி செய்வது உங்களை நாள் முழுவதும் சுறுசுறுப்பாக வைத்திருப்பது மட்டுமல்லாமல், பல கடுமையான நோய்களிலிருந்தும் உங்களைப் பாதுகாத்துக் கொள்கிறது. இதன் காரணமாக, நீங்கள் மனதளவில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக இருக்க முடியும்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories