அதிமுக பொதுக்குழு கூட்டதில் மீண்டும் சலசலப்பு

0
23

அதிமுக நிர்வாகிகள் மற்றும் தொண்டர்களிடையே நிலவும் குழப்பம் காரணமாக ஜூன் 23ஆம் தேதி நடைபெறவிருந்த பொதுக்குழுவை ஒத்திவைக்குமாறு முன்னாள் முதல்வரும், அதிமுக ஒருங்கிணைப்பாளருமான ஓ.பன்னீர்செல்வம் தனது துணைத் தலைவரும், எதிர்க்கட்சித் தலைவருமான எடப்பாடி கே.பழனிசாமிக்கு கடிதம் எழுதியுள்ளார்.

தனித்தலைமை விவகாரம் குறித்து அதிமுக நிர்வாகிகள் ஒரு பகுதியினர் விவாதித்து இபிஎஸ்-க்கு முடிசூட்டு தீர்மானம் நிறைவேற்ற விரும்பும் கோலாகல நிகழ்ச்சிக்கு ஈபிஎஸ் ஆதரவாளர்கள் ஏற்பாடுகளை செய்யத் தொடங்கியுள்ள நிலையில், விரிவான கடிதத்தில் ஓபிஎஸ் இந்த உருக்கமான வேண்டுகோளை விடுத்துள்ளார்.

கட்சியின் துணை ஒருங்கிணைப்பாளர் வைத்திலிங்கம் கையெழுத்திட்ட கடிதத்தின் நகலில், முன்னாள் எம்.எல்.ஏ.க்கள், முன்னாள் எம்.பி.க்கள் உட்பட பல கட்சித் தலைவர்கள் பொதுக்குழுவுக்கு அழைக்கப்படவில்லை என்று கட்சி மேலிடத்துக்கு சென்றுள்ளனர். அம்மா ஜெயலலிதா இருந்த காலத்தில் எங்களை சிறப்பு அழைப்பாளர்களாக அழைத்து இந்த நடைமுறை கிடப்பில் போடப்பட்டுள்ளதாகவும் வேதனையுடன் கூறிய கட்சி மூத்தவர்கள். மேலும், ஒற்றை மற்றும் இரட்டை தலைமைத்துவம் குறித்த விவாதம் காரணமாக தொண்டர்கள் குழப்பத்தில் உள்ளதாகவும், சட்டம் ஒழுங்கு பிரச்சனைக்கு அச்சுறுத்தல் இருப்பதாகவும் அந்த கடிதத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. நிச்சயமற்ற மனநிலையை கருத்தில் கொண்டு, கவுன்சில் கூட்டத்தை தள்ளி வைப்பது நல்லது என, கடிதம் வாசிக்கப்பட்டது. ஒத்திவைக்கப்பட்ட பொதுக்குழு நடைபெறும் தேதி மற்றும் இடம் ஆகியவை கட்சியின் ஒருங்கிணைப்பாளர் மற்றும் இணை ஒருங்கிணைப்பாளர் இடையேயான கலந்துரையாடலின் பின்னர் அறிவிக்கப்படும் என்று கடிதத்தில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அதிமுக அவைத் தலைவர் ஆர் வைத்திலிங்கம், பேரவை ஒத்திவைக்கப்பட வாய்ப்புள்ளதாகக் குறிப்பிட்டு, அந்தக் கடிதத்தின் நகலை அனைத்துக் கட்சித் தலைமை அலுவலகப் பொறுப்பாளர்கள் மற்றும் பொதுக்குழு உறுப்பினர்களிடம் பகிர்ந்துள்ளார். 30 மாவட்டச் செயலாளர்களின் விசுவாசம் உட்பட பெரும்பான்மையினரின் ஆதரவை ஓபிஎஸ் அனுபவித்து வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

கட்சியின் பொது மற்றும் செயற்குழுவைக் கூட்டுவதற்கான வாய்ப்புகள் குறித்து இப்போது கட்சி வழக்கறிஞர்கள் மற்றும் சட்ட வல்லுநர்களுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வரும் EPS ஆதரவாளர்களுக்கு இந்த கடிதம் ஒரு முரட்டுத்தனமான அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

இதனிடையே, பொதுக்குழு திட்டமிட்டபடி நடைபெறும் என துணை ஒருங்கிணைப்பாளர் கே.பி.முனுசாமி தலைமையிலான இபிஎஸ் ஆதரவாளர்கள் தெரிவித்தனர். பொதுக்குழு உறுப்பினர்களுக்கு அழைப்பிதழ் அனுப்பப்பட்டு அதற்கான ஏற்பாடுகள் நடந்து வருகின்றன. வானகரத்தில் ஏற்பாடு பணிகளை ஆய்வு செய்த பின் முனுசாமி செய்தியாளர்களிடம் கூறியதாவது. கட்சியின் இணை ஒருங்கிணைப்பாளர் பழனிசாமிக்கு ஆதரவாக பெரும்பாலான கட்சி தொண்டர்கள் திரண்டு வருவதாகவும் முனுசாமி கூறினார்.

“முட்டுக்கட்டை இன்னும் சில நாட்களுக்கு தொடரும், மேலும் அந்த பிளவு பரவலாக உள்ளது மற்றும் இபிஎஸ் மற்றும் ஓபிஎஸ் இடையேயான கருத்து வேறுபாடு காரணமாக கட்சி சட்ட நெருக்கடியை நோக்கி செல்கிறது” என்று பெயர் வெளியிட விரும்பாத அதிமுக மூத்த தலைவர் ஒருவர் கூறினார்.

வானகரத்தில் உள்ள தனியார் திருமண மண்டபத்தில் அதிமுக பொதுக்குழு கூட்டம் மறைந்த அதிமுக தலைவர் ஜெயலலிதா தலைமையில் 3,000 முதல் 4,000 பேர் வரை கூடியிருந்த நிலையில், அதற்கான ஏற்பாடுகளை அதிமுகவின் திருவள்ளூர் மாவட்ட அதிமுகவினர் தொடங்கினர்.