இரண்டாவது குழந்தை பெற்று எடுத்த நகுல் – ஸ்ருதி ஜோடி !! வைரலாகும் புகைப்படம் இதோ !

0
32

கோலிவுட் நடிகர் நக்குலும் அவரது மனைவி ஸ்ருதியும் ஆண் குழந்தையை வரவேற்று மீண்டும் பெற்றோராக மாறியுள்ளனர். அவர்களுக்கு ஏற்கனவே அகிரா என்ற மகள் 2020 இல் பிறந்தார். இந்த ஜோடி சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக உள்ளது, மேலும் அவர்கள் தங்கள் மகன் பிறந்ததை சமூக ஊடகங்களில் அறிவிக்கத் தேர்வு செய்தனர். ஸ்ருதி தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ஒரு பதிவில், குடும்பத்தின் சில அபிமான படங்களுடன் ஒரு ரீலைப் பகிர்ந்துள்ளார் மற்றும் ஜூன் 18 அன்று அவர்களுக்கு குழந்தை பிறந்ததாக அறிவித்தார்.

நகுல் ஸ்ருதி ஜோடிக்கு ஏற்கனவே ஒரு பெண் குழந்தை இருக்கும் நிலையில் இரண்டாவதாக ஆண் குழந்தை பிறந்திருக்கிறது.

இந்த குழந்தையும் water birth முறையில் தான் பிறந்தது என சொல்லி ஸ்ருதி தெரிவித்து உள்ளார்.

இரண்டாம் குழந்தையின் புகைப்படங்கள் இதோ..