போலீஸ் வேடத்தில் நடிக்கும் கார்த்திக்கின் சர்தார் படத்த்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ !!

0
23

பிரபல தமிழ் நடிகர் கார்த்திக்கு அடுத்ததாக ஒரு சுவாரஸ்யமான வரிசை உள்ளது, மேலும் அவர் தற்போது இயக்குனர் பி.எஸ்.மித்ரனுடன் ‘சர்தார்’ படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டுள்ளார். தற்போது கார்த்தியின் ‘சர்தார்’ படப்பிடிப்பு பாண்டிச்சேரிக்கு நகர்வதாக படத்தின் பணிகள் குறித்த லேட்டஸ்ட் தகவல். அஜர்பைஜான் மற்றும் ஜார்ஜியாவில் சங்கி பாண்டே மற்றும் சில உறுப்பினர்களின் பகுதிகளை படமாக்கிய பிறகு, ‘சர்தார்’ டீம் மீண்டும் இந்தியாவுக்குத் திரும்பியுள்ளது, மேலும் படக்குழு தற்போது பாண்டிச்சேரியில் படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டுள்ளது. படத்தின் க்ளைமாக்ஸ் பகுதி பாண்டிச்சேரியில் படமாக்கப்பட்டு வருகிறது, மேலும் ஷெட்யூல் இரண்டு வாரங்களுக்கு மேல் நீடிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அது முடிவடையும், ஜூலை 1வது வாரத்தில் அறிவிப்பை எதிர்பார்க்கலாம்.

ஒரு போலீஸ் படமாக என்று கூறப்படுகிறது,கார்த்தி இளம் போலீஸ்காரராகவும் வயதான கைதியாகவும் இரட்டை வேடத்தில் காணப்படுகிறார். ரஜிஷா விஜயன் மற்றும் ராஷி கண்ணா ஆகியோர் கதாநாயகிகளாக நடிக்கின்றனர், அதே நேரத்தில் லைலா படத்தில் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் நடிக்கிறார் .

இதற்கிடையில் ‘சர்தார்’ படத்தின் திரையரங்கு உரிமைகள் விற்கப்பட்ட நிலையில், படம் வரும் தீபாவளிக்கு வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. எச்.வினோத்துடன் நடித்துள்ள முன்னாள் படமும் தீபாவளிக்கு வெளிவருவதை நோக்கமாகக் கொண்ட கார்த்தி பாக்ஸ் ஆபிஸில் அஜித்துடன் மோதுவார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

கார்த்தியும் ‘விருமன்’ மற்றும் ‘பொன்னியின் செல்வன்’ ஆகிய படங்களின் ஒரு பகுதியாக இருக்கிறார், இரண்டு படங்களும் முறையே ‘சர்தார்’ ஆகஸ்ட் 15 மற்றும் செப்டம்பர் 30 ஆகிய தேதிகளில் வெளியாகின்றன.