அடுத்த ஆட்டத்தில் வலது கையால் டாஸ் செய்வேன் ரிஷப் பந்த் !!

0
24

ராஜ்கோட்டில் நடந்த நான்காவது டி20 போட்டியில் இந்தியா 82 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தென்னாப்பிரிக்காவை தோற்கடித்து ஐந்து போட்டிகள் கொண்ட தொடரை சமன் செய்ய சிறந்த ஆல்ரவுண்ட் காட்சிக்கு உதவியது. போட்டிக்கு பிந்தைய விளக்கக்காட்சியில் ரிஷப் பந்த் கூறினார்: “நாங்கள் மரணதண்டனை மற்றும் சிறந்த கிரிக்கெட்டை விளையாடுவது பற்றி பேசினோம், முடிவுகள் இதோ. எந்த அணி சிறப்பாக விளையாடுகிறதோ அந்த அணி வெற்றி பெறும்.”

இந்தத் தொடரில் இன்னும் டாஸ் வெல்லாத பந்த் மேலும் கூறியதாவது: அடுத்த ஆட்டத்தில் நான் வலது கையால் டாஸ் செய்து நேர்மறையாக இருப்பேன். “ஹர்திக் ஒரு நிகழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தியதில் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறது. டி.கே. உடனே கொலைக்காகச் சென்றார், அது எங்களுக்கு நேர்மறையைக் கொடுத்தது,” என்று அவர் தொடர்ந்தார்.

தினேஷ் கார்த்திக் மற்றும் ஹர்திக் பாண்டியா – பேரழிவு தரும் ஃபினிஷர்களாக பெரும் நற்பெயரைக் கொண்ட இரண்டு வீரர்கள் நிச்சயமாக அவர்களின் பில்லிங்கிற்கு ஏற்றவாறு வாழ்ந்தனர். 33 பந்துகளில் 65 ரன்களை எடுத்த அவர்களின் நிலைப்பாடு அதுவரை மெதுவான முயற்சியாக இருந்ததில் மிகவும் தேவையான வேகத்தை செலுத்தியது. பாண்டியா 31 ரன்களில் 46 ரன்கள் எடுத்தார், அதற்கு முன் என்கிடியால் ஆட்டமிழந்தார், ஷம்சி ஒரு அற்புதமான கேட்சை எடுத்தார். தினேஷ் கார்த்திக் தனது பார்ட்னரை இழந்த போதிலும், தனது முதல் T20I அரைசதத்தைக் கொண்டு வந்தாலும் அதே பாணியில் தொடர்வார்.

தனது லீன் பேட்ச் ஃபார்ம் பற்றி பேசுகையில், பந்த் மேலும் கூறியதாவது: “ஒரு தனிநபராக என்னால் குறிப்பிட்ட சில துறைகளில் முன்னேற்றம் காண முடியும். இருப்பினும் அதிகம் கவலைப்படவில்லை; நேர்மறைகளை எடுத்து மேம்படுத்த வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறேன். பெங்களூரில் என்ன நடக்கிறது என்று பார்ப்போம். கொடுக்க ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன். எங்கள் 100%.” இந்தியா 82 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்ற பிறகு, பெங்களூருவில் நடக்கும் இறுதிப் போட்டிக்கு இந்தத் தொடர் கச்சிதமாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது. முதல் இரண்டு போட்டிகளில் தென்னாப்பிரிக்கா சிறப்பாக விளையாடியது, ஆனால் புரவலன்கள் மிகுந்த ஆர்வத்துடன் மீண்டும் போராடி ஸ்கோரை சமன் செய்தனர்.

ஐந்தாவது மற்றும் கடைசி மோதல் ஜூன் 19 அன்று எம். சின்னசாமி ஸ்டேடியத்தில் நடைபெறும், வெற்றியாளரை கணிப்பது கடினம். டி 20 உலகக் கோப்பை வெகு தொலைவில் இல்லை, ஆனால் பிரஷர் குக்கர் நிலைமை ஆஸ்திரேலியாவுக்குச் செல்வதற்கு இரு அணிகளுக்கும் சரியான தயாரிப்பாக இருக்கும்.