Tuesday, November 29, 2022
Homeஆன்மீகம்இன்றைய ராசிபலன் இதோ 18.06.2022!!

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 18.06.2022!!

Date:

Related stories

ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறிய ஸ்ருதி ஹாசன் புகைப்படத்தை பார்த்து அதிர்ந்து போன ரசிகர்கள்

நடிகையும் பாடகியுமான ஸ்ருதி ஹாசன் எப்போதும் சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக...

உம்ரானின் வேகம் குறைந்த வேகத்தில் பேட்டர்களை ஏமாற்ற உதவுகிறது: அர்ஷ்தீப் சிங்

அவர்களின் பந்துவீச்சு பாணிகள் சுண்ணாம்பு மற்றும் பாலாடைக்கட்டி போன்றது, ஆனால் உம்ரான்...

இரண்டாம் திருமணத்திற்கு ரெடியான நடிகை மீனா? அம்பலமாகிய உண்மை

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வரும் நடிகை மீனா, தமிழ்...

ஜெட் வேகத்தில் ‘துணிவு’ பட புரோமோஷனுக்கு தயாரான அஜித்! அதிரிபுதிரியாக ரெடியாகும் துணிவு படக்குழு !

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் ‘துணிவு’ பொங்கல் பண்டிகையின்...

லோக்சபா தேர்தலில் பாஜக தனித்து போட்டியிட தைரியம் உள்ளதா சீமான் ஆவேசம்

2024 லோக்சபா தேர்தலில் தமிழகத்தில் பாஜக தனித்து போட்டியிடும் என நாம்...
spot_imgspot_img

மேஷம்: உங்கள் ஏற்கனவே உள்ள உறவு பல்வேறு எதிர்பாராத நிகழ்வுகளால் பாதிக்கப்படலாம். குறைபாடுகள் எங்கு உள்ளன என்பதை நிரூபிப்பதில் இவை பயனுள்ளதாக இருக்கும். நீங்கள் திறந்த மற்றும் நேர்மையான முறையில் தொடர்பு கொண்டால், நீங்கள் ஒருவரையொருவர் குணப்படுத்தும் மற்றும் புரிந்துகொள்ளும் ஒரு ஆழமான நிலையை அடைய முடியும்.

ரிஷபம்: இன்று நீங்கள் வழக்கத்தை விட அதிக தியான மனநிலையில் இருக்க வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் காதலுக்கு நீங்கள் செய்த அர்ப்பணிப்பை மறந்துவிடாதீர்கள், வெளியேறி ஒன்றாக ஏதாவது செய்யுங்கள். உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் உங்களுக்கு இருக்கும் கடமைகளில் இருந்து உங்கள் வேலைப் பொறுப்புகள் உங்களைத் திசைதிருப்ப விடாதீர்கள். திட்டத்தில் ஏதேனும் மாற்றம் இருந்தால் முன்கூட்டியே தெரிவிக்கவும்.

மிதுனம்: ஒருவரைப் பற்றி நீங்கள் முன்பு நினைத்திருக்காவிட்டாலும், இன்று நீங்கள் அவரைப் பற்றி வலுவாக உணரலாம். இந்த நபர் யார் என்பதில் உங்களுக்கு ஒரு முன்முடிவு இருக்கலாம். ஆனால் யாரும் சரியானவர்கள் அல்ல என்பதால், மற்றவரின் குணாதிசயத்தில் ஏதேனும் குறைபாடு இருப்பதாகக் கருதுவது பாதுகாப்பானது. நீங்கள் அவர்களை அணுகும்போது திறந்த மனதுடன் இருங்கள்.

கடகம்: நீங்கள் விரும்பும் ஒருவருடன் மறக்கமுடியாத நாளைக் கொண்டாட உங்களுக்கு வாய்ப்பு உள்ளது. உங்கள் வீட்டை ஒரு சிறந்த இடமாக மாற்ற சிறிது நேரம் ஒதுக்குங்கள், நீங்கள் இருவரும் ஓய்வெடுக்கலாம் மற்றும் அந்த ஒற்றுமை உணர்வை அனுபவிக்கலாம், ஏனெனில் நீங்கள் பொதுவாக ஒரு சிறப்பான சூழலை உருவாக்குவதில் சிறந்தவர். இதற்குப் பிறகு நீங்கள் இருவரும் புத்துணர்ச்சியுடனும் புத்துணர்ச்சியுடனும் உணர்வீர்கள்.

சிம்மம்: நீங்கள் தற்போது தனிமையில் இருந்து, ஒருவரிடம் காதல் முன்மொழிதல் பற்றி யோசித்துக்கொண்டிருந்தால், இன்று கொஞ்சம் பொறுமையாக இருக்க வேண்டும். இந்த நபரை நண்பராகவோ அல்லது அறிமுகமானவராகவோ நீங்கள் கருதினால், அவர் இன்னும் உங்களுக்கு நெருக்கமாக இல்லை என்றால், உங்கள் முடிவை நீங்கள் மறுபரிசீலனை செய்ய விரும்பலாம். விஷயங்களை மெதுவாக எடுத்து எதிலும் அவசரப்பட வேண்டாம்.

கன்னி: துரதிர்ஷ்டவசமாக, உங்கள் காதல் வாழ்க்கை சமீபத்தில் ஒரு கடினமான பகுதியைத் தாக்கியது, ஆனால் அலை மாறுவதையும், மக்கள் இன்று உங்களை மீண்டும் கவனிப்பதையும் நீங்கள் காண்பீர்கள். இந்த கட்டத்தில், தற்காலிகமாக மட்டுமே இருக்கும் இணைப்புகளுடன் உங்கள் நேரத்தை வீணடிப்பதை விட முக்கியமான ஒன்றில் நீங்கள் ஈடுபடுகிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும்.

துலாம்: இன்றைய நாள் உங்கள் துணையை கொஞ்சம் நன்றாக அறிந்துகொள்ளும் நாள். ஒருவருடைய சகவாசத்தை நிதானமாக அனுபவிக்க உங்களுக்கு நிறைய நேரம் கிடைக்கும். இந்த வாய்ப்பு காதல் நினைவுகளை உருவாக்குவது மட்டுமல்லாமல் உங்கள் உறவை மேம்படுத்தும். உங்களிடம் உள்ளதற்கு நன்றியுடன் இருங்கள், விஷயங்கள் நன்றாக நடக்கும். உங்கள் துணையிடம் கவனமாக இருங்கள்.

விருச்சிகம்: உங்கள் காதல் கூட்டாண்மையின் வழக்கமான இயக்கவியல் இந்த நேரத்தில் திணறல் மற்றும் எரிச்சலூட்டுவதாக உணரலாம். இது கடந்து போகும் ஒரு கட்டம், ஆனால் அது நீடிக்கும் வரை, நீங்கள் இருவரும் சேர்ந்து உங்கள் வாழ்க்கையை அனுபவிக்கும் வழியில் வரும் எதையும் மாற்றுவது நல்லது. எதிர்மறையிலிருந்து விடுபட்டு, நம்பிக்கையுடன் முன்னேறுங்கள்.

தனுசு: நீங்கள் டேட்டிங் செய்யும் இவர் வாழ்க்கையில் வழக்கத்திற்கு மாறாக அதிக ஆர்வத்தையும் உற்சாகத்தையும் காட்டுகிறார். எதிர்காலத்திற்கான உங்கள் இலக்குகள் மற்றும் அபிலாஷைகள் குறித்து நீங்கள் ஒருவருக்கொருவர் வெளிப்படையாகவும் நேர்மையாகவும் இருக்க வேண்டிய நேரம் வந்துவிட்டது. ஒருவருக்கொருவர் நம்பிக்கை வைத்து, உங்கள் எண்ணங்களைத் திணறடித்த கடந்த கால சாமான்களை அகற்றவும்.

மகரம்: சுற்றிப் பாருங்கள், நிறைய அன்பு கிடைக்கும். ஒருவேளை ஒரு நண்பர் அல்லது சக பணியாளர் உங்கள் காதலரின் அருங்காட்சியகமாக இருந்திருக்கலாம், மேலும் நீங்கள் மகிழ்ச்சியுடன் அறியாமல் இருந்திருக்கலாம். இந்த உறவை வலுப்படுத்துவதற்கான நேரம் இது, அல்லது குறைந்தபட்சம், அதை தரையில் இருந்து அகற்றவும். இது உங்களை உற்சாகப்படுத்தவும், உங்கள் உணர்ச்சி வாழ்க்கையை உறுதிப்படுத்தவும் உத்தரவாதம் அளிக்கப்படுகிறது.

கும்பம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கை இன்று ஓரளவு வளர்ச்சியை சந்திக்கக்கூடும், இது ஒரு நல்ல அறிகுறியாகும். உங்கள் உறவுகளில் உங்கள் நேரத்தையும் சக்தியையும் முதலீடு செய்வது பல்வேறு எதிர்பாராத வழிகளில் பலனளிக்கும். உங்கள் பங்குதாரர் மீது உங்கள் கவனம் செலுத்துங்கள், சரியான நேரத்தில் உங்கள் முயற்சியின் பலனைக் காண்பீர்கள். முயற்சியைத் தொடருங்கள்.

மீனம்: இன்றைய நம்பிக்கையான ஆற்றலால் நீங்கள் உற்சாகமாக இருக்கிறீர்கள், இது காதல் என்றால் என்ன என்பதை மீண்டும் கற்றுக் கொள்வதில் ஆர்வத்துடன் ஈடுபடுகிறது. உணர்ச்சி மற்றும் இனிமையான எதுவும் இல்லாத ஒரு நாளுக்கு நீங்கள் உங்களைக் கொடுப்பீர்கள், மேலும் நீங்கள் அனுபவத்தில் மகிழ்ச்சி அடைவீர்கள். உங்கள் ஒதுங்கிய தன்மையை விட்டுவிட்டு, உங்கள் இதயம் சொல்வதைக் கவனியுங்கள்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories