தேர்தல் வாக்குறுதிகளில் 80 சதவீதம் நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது: முதல்வர் ஸ்டாலின்

0
24

தேர்தல் வாக்குறுதிகளில் இதுவரை 80 சதவீதத்துக்கும் அதிகமானவற்றை தனது அரசு நிறைவேற்றியுள்ளதாக செயல்தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் வெள்ளிக்கிழமை தெரிவித்தார்.

திருவள்ளூர் மாவட்டத்தைச் சேர்ந்த 500 கட்சியின் மூத்த தலைவர்களுக்கு பாராட்டு விழா கட்சித் தலைமை அலுவலகத்தில் நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில், கட்சித் தொண்டர்களிடம் பேசிய ஸ்டாலின், “தேர்தலின் போது மக்களுக்கு அளித்த வாக்குறுதிகளில் 80 சதவீதத்துக்கும் அதிகமானவற்றை நிறைவேற்றியுள்ளோம். ஆம். இன்னும் 20 சதவீதம் நிலுவையில் உள்ளது. அதை நான் மறுக்கவில்லை.”

தாம் ஆட்சி அமைத்த சூழ்நிலையை நினைவு கூர்ந்த முதலமைச்சர், “நாங்கள் மீண்டும் ஆட்சிக்கு வந்தபோது என்ன நிலைமை இருந்தது? ஒருபுறம், பயங்கரமான கோவிட் தொற்றுநோய் இருந்தது. மறுபுறம், நிதி நெருக்கடி மற்றும் காலி கருவூலம் இருந்தது.

“சூழலைச் சமாளித்து 80 சதவீத தேர்தல் வாக்குறுதிகளை நிறைவேற்றியிருந்தால், மீதமுள்ள 20 சதவீத வாக்குறுதிகளையும் முத்துவேல் கருணாநிதி ஸ்டாலின் நிறைவேற்றுவார்” என்று உறுதியளித்த அவர், கட்சியின் ஆறாவது முறையாக ஆளும் கட்சியாக பதவியேற்ற பிறகு உறுதியளித்தார். தந்தை பெரியார், அண்ணா, கலைஞர் ஆகியோர் வடிவமைத்த திராவிட மாதிரியில் அவரது அரசு செயல்பட்டு வந்தது.

உங்களால்தான் நான் முதல்வர் பதவியை வகிக்கிறேன்: முன்னாள் வீரர்களிடம் ஸ்டாலின் தெரிவித்துள்ளார்

கடந்த ஆண்டு நடந்த சட்டசபை தேர்தலில் வெற்றி பெற்ற கட்சி வீரர்களுக்கு பாராட்டு தெரிவித்த ஸ்டாலின், “கடந்த ஆண்டு ஆறாவது முறையாக ஆட்சி அமைத்ததற்கு நீங்கள் தான் பொறுப்பு, உங்கள் கடின உழைப்பே காரணம். நான் முதலமைச்சராகவும், நாசர் அமைச்சராகவும், ஜெகத்ரட்சகன் எம்பியாகவும், ராஜேந்திரன் எம்எல்ஏவாகவும் இருக்கலாம். எங்கள் கட்சி ஆட்கள் பலர் நகராட்சி தலைவர்கள் அல்லது கவுன்சிலர்கள். உங்களால் நாங்கள் பதவிகளை வகிக்கிறோம். அதை யாராலும் மறைக்கவோ மறுக்கவோ முடியாது. இந்த பாராட்டு விழா உங்களை ஊக்குவிப்பதற்காக ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது, உங்கள் கடின உழைப்புக்கு நன்றி சொல்லவோ அல்லது பணம் செலுத்தவோ அல்ல.

மற்ற மாவட்டங்களிலும் கட்சியின் மூத்த தலைவர்களுக்கு இதுபோன்ற பாராட்டு விழா நடத்தப்படும் என்றும் முதல்வர் அறிவித்தார்.