சசிகுமார் நடித்த காரி படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !!

sasikumar

அறிமுக இயக்குனர் எம் ஹேமந்த் குமாருடன் இயக்குநரும் நடிகருமான சசிகுமார் இயக்கத்தில் கடந்த ஆண்டு தொடங்கப்பட்ட ‘காரி’ திரைப்படம் விரைவில் வெளியாக உள்ளது. பிரின்ஸ் பிக்சர்ஸ் பேனரில் எஸ்.லக்ஷ்மண் குமார் தயாரித்துள்ள இப்படத்தின் டிரைலர் வெளியாகியுள்ளது.

டி இமான் இசையமைக்கும் ‘காரி’ ஒரு கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னர் என்று கூறப்படுகிறது. இப்படத்தில் சசிகுமாருக்கு ஜோடியாக பார்வதி அருண் நடித்துள்ளார். இப்படத்தின் டிரைலரை இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் தனது சமூக வலைத்தளம் மூலம் வெளியிட்டார்.

பிக்பாஸ் புகழ் சம்யுக்தா சண்முகநாதன் முக்கிய வேடத்தில் நடித்துள்ள நிலையில், ஜே.டி.சக்கரவர்த்தி, பாலாஜி சக்திவேல், ஆடுகளம் நரேன், அம்மு அபிராமி மற்றும் ரெடின் கிங்ஸ்லி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.
ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரில் சசிகுமாரின் முகம் நிழல் ஒளியுடன் நெருக்கமாகவும், தீவிரமான தோற்றத்திலும் உள்ளது. இதற்கிடையில், ஜல்லிக்கட்டுக்கு ஆயத்தமாவது போல மக்கள் காளைகளை பிடித்து இழுத்த பின்னணியில் இருந்தது. சசிகுமார் நடிக்கும் இந்தப் படத்துக்கு கணேஷ் சந்திரா ஒளிப்பதிவும், சிவ நந்தீஸ்வரனின் படத்தொகுப்பும், மிலனின் கலை இயக்கமும், அன்பரிவ் டியோவின் சண்டைக்காட்சியும் இருக்கும்.