இன்றைய ராசிபலன் 17.06.2022 இதோ !!

0
31

மேஷம்: உங்கள் தனிப்பட்ட உறவுகளைப் பொறுத்தவரை, நீங்கள் சிறப்பாக செயல்பட முடியும். உங்களுக்கு ஆறுதலையும் நிறைவேற்றத்தையும் வழங்காவிட்டாலும், பழைய சுடரில் ஏதோ ஒன்று உங்களை மீண்டும் அதன்பால் இழுத்துக்கொண்டே இருக்கிறது. உங்கள் விருப்பங்களை கவனமாக பரிசீலிக்கவும், நீங்கள் ஏன் மீண்டும் மீண்டும் அதே வலையில் விழுவீர்கள் என்று தோன்றுகிறது.

ரிஷபம்: ஒரு குறிப்பிட்ட உறவு எவ்வளவு மகிழ்ச்சியையும் உற்சாகத்தையும் தருகிறது என்பதைப் பார்க்க உங்களுக்கு வாய்ப்பு உள்ளது. நீங்கள் இன்னும் உங்கள் கால்விரல்களை தண்ணீரில் நனைத்துக்கொண்டிருக்கையில், உங்கள் திறமைகள் மற்றும் படைப்பாற்றல் அனைத்தையும் ஈர்க்கும் மிகவும் தைரியமான, சாகச மற்றும் லட்சியமான ஒன்றை நீங்கள் செய்ய விரும்பலாம். இது நன்றாக வேலை செய்தால் ஒரு ஷாட் கொடுங்கள்.

மிதுனம்: இன்று உங்கள் உறவில் ஓரளவு கட்டுப்பாட்டைப் பேணுவது கடினமாக இருக்கலாம். நீங்கள் அனுபவத்திலிருந்து மதிப்புமிக்க ஒன்றைப் பெறுவீர்கள் என்பதை முதலில் உறுதிப்படுத்தாமல் ஆசையின் தீப்பிழம்புகளுக்கு எளிதில் அடிபணியக்கூடிய நபர் அல்ல. இந்த நேரத்தில், நீங்கள் சில அபாயங்களை எடுப்பதற்கு மிகவும் திறந்திருப்பீர்கள்.

கடகம்: சுற்றிலும் நல்ல மனநிலை இருக்கும். நீங்களும் உங்களது குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களும் இணைந்து ஏதாவது செய்ய திட்டமிட்டிருந்தால், அது உங்கள் இருவருக்குமே அதிக வரி விதிக்காது என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். காற்றில் இருக்கும் மயக்கத்தை அதிகம் பயன்படுத்துங்கள். ஒரு அழகான காதல் அனுபவத்திற்கான மனநிலையைப் பெறுவதற்கு நீங்கள் ஒரு சூழ்நிலையில் ஓய்வெடுக்க முயற்சி செய்ய வேண்டும்.

சிம்மம்: உங்களின் அன்பான துணை உங்களைப் புண்படுத்தும். இன்று நீங்கள் எவ்வளவு அக்கறை காட்டுகிறீர்கள் என்பதை உங்கள் துணையிடம் காண்பிப்பதன் மூலம் உங்கள் உறவை மலர அனுமதிக்கவும். நீங்களும் உங்கள் துணையும் சில காலம் ஒன்றாக இருந்திருந்தால், இப்போது தீப்பொறியை மீண்டும் தூண்டுவதற்கான அருமையான தருணம். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், வேலையில் இருந்து ஓய்வு எடுத்து, இன்று கொஞ்சம் வேடிக்கையாக இருக்க வேண்டும்.

கன்னி: தற்போதைய சூழ்நிலையில் நீங்கள் கவனம் சிதறாமல் இருக்கும் வரை, நீங்கள் காதல் பாதையில் செல்வீர்கள். முதலில் வாழ்க்கைக்குத் தேவையானவற்றைச் செய்யுங்கள், அப்போதுதான் உங்கள் ஆன்மாவை உண்மையாக உயர்த்த முடியும். உங்கள் உணர்ச்சிகளை எடுத்துக்கொள்ளவும் உங்கள் உள்ளத்தை நம்பவும் அனுமதிக்கவும். ஒரு உறவில் தெளிவான வரம்புகள் அமைக்கப்பட்டவுடன், தேவைப்பட்டால் அவற்றை மேலும் தள்ள பயப்பட வேண்டாம்.

துலாம்: இன்று நீங்கள் அன்பைத் தேடுகிறீர்களானால், நீங்கள் ஆராய்வதற்கான வாய்ப்புகள் ஏராளம். நீங்கள் இதுவரை சாத்தியமான கூட்டாளர்களாக கருதாத நபர்களிடமிருந்து இவை வரும். நீங்கள் பணிபுரிபவராக இருந்தால், சிறப்பு வாய்ந்த ஒருவரைக் கவனியுங்கள். நீங்கள் அவர்களுக்கு இரண்டாவது சிந்தனையைக் கொடுக்கவில்லை என்றாலும், அவர்கள் நிச்சயமாக உங்கள் மீது ஆர்வமாக உள்ளனர்.

விருச்சிகம்: நீங்கள் அக்கறை கொண்டவர்களிடம் உங்கள் அன்பையும் நட்பையும் காட்ட அருமையான நாள். வேலையில் அல்லது பிற முன்னுரிமைகளில் நீங்கள் கவனம் செலுத்தும்போது உங்கள் அன்புக்குரியவர்களை புறக்கணிப்பது எளிது. இன்று, உங்களுக்கு மிகவும் முக்கியமானவர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிட முயற்சி செய்யுங்கள். அவர்களைப் பற்றி நீங்கள் என்ன நினைக்கிறீர்கள் என்பதை அவர்களுக்குத் தெரியப்படுத்துங்கள்.

தனுசு: இன்று நீங்கள் அதிருப்தி அடைய எந்த காரணமும் இருக்காது. இந்த நாளில், உங்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் நீங்கள் பெற்ற அன்பு மற்றும் கவனத்திற்கு நீங்கள் நன்றியுள்ளவர்களாக இருப்பீர்கள், மேலும் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களை மரியாதையுடன் நடத்துவீர்கள். உங்கள் காதலிக்காக நீங்கள் சில ஆச்சரியங்களை வைத்திருக்கலாம், இது அவர்கள் உங்களுடன் இன்னும் நெருக்கமாக உணர உதவும்.

மகரம்: நீங்கள் விரும்பும் நபர் தோன்றுவார் என்று நீங்கள் நீண்ட காலமாக காத்திருந்தீர்கள், இப்போது, ​​​​கடைசியாக, நம்பகமான நண்பரின் வேடத்தில் அந்த நபரை நீங்கள் கண்டுபிடித்திருக்கலாம். நீங்கள் நீண்ட காலமாக ஆவலுடன் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருந்த ஒன்றை அவர்கள் உங்களுக்குச் சொல்லக்கூடும். அவர்கள் ஒரு புதிய பகுதிக்கு மாறியிருந்தால், நீங்கள் பொறுமையாக இருக்க வேண்டும்.

கும்பம்: நீங்கள் பின்னர் வருத்தப்படக்கூடிய ஒன்றை மழுங்கடிக்கும் முன் சிந்திக்க சிறிது நேரம் ஒதுக்குங்கள். நீங்கள் உணர்ச்சி வெடிப்புகள் மற்றும் கொந்தளிப்பான மனோபாவத்திற்கு அதிக வாய்ப்புள்ளது, எனவே நீங்கள் அடக்கி வைத்திருக்கும் சில உணர்வுகளை வெளிப்படுத்த ஒரு அவுட்லெட்டைக் கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்க வேண்டும். இது உங்கள் வேலை செய்யும் இடத்தில் அல்லது நண்பருடன் இருக்கலாம்.

மீனம்: நீங்கள் எல்லாவற்றையும் கட்டுக்குள் வைத்திருந்தாலும், இன்று நீங்கள் அணுகும் விதத்தில் ஒரு வெறித்தனம் உள்ளது. இதன் விளைவாக, மற்றவர்கள் உங்களை திணிக்கக்கூடும். அதிக ஆற்றலைக் கொண்டிருப்பது சிறந்தது என்றாலும், நீங்கள் திமிர்பிடித்தவர்களாகவும் வலுவாகவும் மாறுவதைத் தவிர்க்க முயற்சிக்க வேண்டும். உங்கள் அணுகுமுறையின் காரணமாக, நீங்கள் அக்கறை கொண்டவர்கள் அச்சுறுத்தலுக்கு ஆளாகலாம்.