‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தின் டீசர் தேதியை பற்றிய அப்டேட் இதோ !!

0
26

‘பொன்னியின் செல்வன்’ அடுத்த பெரிய தமிழ்த் திரைப்படமாக பார்க்கப்பட உள்ளது, மேலும் படம் செப்டம்பர் 30 அன்று வெளியாக உள்ளது. மணிரத்னம் இயக்கிய சோழ சாம்ராஜ்யத்தின் போது அமைக்கப்பட்ட படம், அதே தலைப்பில் நாவலை அடிப்படையாகக் கொண்டது படம். படத்தின் லேட்டஸ்ட் அப்டேட் என்னவென்றால், படத்தின் புரமோஷனை சோழனின் தலைநகரான தஞ்சாவூரில் தொடங்க தயாரிப்பாளர்கள் திட்டமிட்டுள்ளதாகவும், படத்தின் டீசர் ஜூலை 7 ஆம் தேதி புகழ்பெற்ற பிரகதீஸ்வரர் கோவில் வளாகத்தில் வெளியிடப்பட உள்ளது.

மேலும், படத்திற்கான பல விரிவான விளம்பரங்களை தயாரிப்பாளர்கள் பல்வேறு இடங்களில் திட்டமிட்டுள்ளனர். டீஸர் வெளியீட்டு விழாவிற்கான ஏற்பாடுகள் நடந்து வருகிறது. அதற்கான பணிகளுக்காக ஒரு குழுவினர் நகரில் முகாமிட்டுள்ளனர்.’பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தில் சியான் விக்ரம், ஜெயம் ரவி, கார்த்தி, பிரகாஷ் ராஜ், விக்ரம் பிரபு, ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், த்ரிஷா, ஐஸ்வர்யா லட்சுமி, மற்றும் தொழில்துறையில் பல பிரபலமான முகங்கள் மற்றும் முன்னணி நட்சத்திரங்களின் கதாபாத்திரங்களின் பெயர்கள் முன்பே அறிவிக்கப்பட்டன.

ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இப்படத்திற்கு இசையமைக்கிறார், மேலும் படத்தின் இசையை பண்டைய காலத்துடன் இணைக்க பழங்கால இசைக்கருவிகளைப் பயன்படுத்துவது குறித்து ஆராய்ச்சி செய்துள்ளார்.
‘பொன்னியின் செல்வன்’ இரண்டு பாகங்களாக உருவாகிறது, அதே நேரத்தில் இயக்குனர் மணிரத்னத்தின் கனவு திட்டத்தின் முதல் பாகம் இந்த செப்டம்பரில் வெளியாகிறது, இரண்டாம் பாகம் 2023 கோடையில் பெரிய திரைகளில் வரக்கூடும்.