உதயநிதி ஸ்டாலினின் நெஞ்சுக்கு நீதி படத்தின் டிஜிட்டல் பிரீமியர், விவரம் உள்ளே

0
34

நடிகர்-அரசியல்வாதி உதயநிதி ஸ்டாலினின் நெஞ்சுக்கு நீதி, மே 20 அன்று திரையரங்குகளில் வெளியாகி ரசிகர்கள் மற்றும் விமர்சகர்களிடமிருந்து நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்ற சோனி LIV இல் OTT வெளியீட்டிற்கு தயாராகி வருகிறது.

அருண்ராஜா காமராஜாவால் இயக்கப்பட்ட, புலனாய்வு குற்ற நாடகம் சாதியின் ஆபத்துகளைக் கையாள்கிறது மற்றும் இந்தி திரைப்படமான ஆர்ட்டிகல் 15 இன் ரீமேக் ஆகும். அனுபவ சின்ஹா ​​இயக்கிய அசல், ஆயுஷ்மான் குரானா முக்கிய பாத்திரத்தில் நடித்தார்.

OTT வெளியீட்டு தேதியை அறிவித்து, படத்தின் தயாரிப்பாளரான போனி கபூர், “2022 இன் மிக முக்கியமான படமான உதயநிதியின் நெஞ்சுக்கு நீதி ஜூன் 23 அன்று SonyLIV இல் மட்டுமே ஒளிபரப்பப்படுகிறது” என்று ட்வீட் செய்துள்ளார்

நெஞ்சுக்கு நீதி படத்தில் தன்யா ரவிச்சந்திரன் மற்றும் ஷிவானி ராஜசேகர் ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இப்படத்திற்கு திபு நினன் இசையமைத்துள்ளார். 2019 ஆம் ஆண்டு கனா படத்தை இயக்கிய அருண்ராஜா காமராஜ் இயக்குனராக நடிக்கும் இரண்டாவது படம் இது.