தனுஷ் நடித்த வாத்தி படத்தின் புதிய அப்டேட் இதோ !!

0
30

இசையமைப்பாளராகவும், நடிகராகவும் தன்னை எப்படி சுறுசுறுப்பாக வைத்திருக்க வேண்டும் என்பது ஜிவி பிரகாஷ் குமாருக்கு நன்றாகவே தெரியும். பன்முகத் திறமை கொண்ட இவர் தொடர்ந்து படங்களை வழங்கி அதன் மூலம் ரசிகர்களை மகிழ்வித்து வருகிறார். ஜி.வி.பிரகாஷ்குமார் அடுத்ததாக வெங்கி அட்லூரி இயக்கத்தில் தனுஷின் தமிழ்-தெலுங்கு இருமொழிப் படமான ‘வாத்தி’ அல்லது ‘சார்’ படத்திற்கு இசையமைக்கிறார். சுறுசுறுப்பான இசையமைப்பாளர் படத்தின் பாடல்களை பதிவு செய்துள்ளார் மற்றும் சமூக ஊடகங்கள் மூலம் ரசிகர்களுடன் ஒரு புதுப்பிப்பைப் பகிர்ந்துள்ளார். அவர் இசை அமர்வில் இருந்து தனுஷுடன் பணிபுரியும் ஸ்டில் ஒன்றைப் பகிர்ந்துள்ளார். இந்த ட்வீட் மூலம், படத்தில் தனுஷிடம் இருந்து சில கனமான நடனம் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்றும் அவர் ரசிகர்களுக்கு உறுதியளித்துள்ளார்.

‘வாத்தி’ படத்தின் இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பு ஹைதராபாத்தில் நடந்து வருகிறது, மேலும் படக்குழு திட்டமிட்டபடி சீராக செல்கிறது. தலைப்பு குறிப்பிடுவது போல தனுஷ் ஒரு பேராசிரியராக நடிக்கிறார், அவருக்கு ஜோடியாக சம்யுக்தா மேனன் நடிக்கிறார்.

‘பொல்லாதவன்’, ‘ஆடுகளம்’, ‘மயக்கம் என்ன’, ‘அசுரன்’, மற்றும் ‘மாறன்’ படங்களுக்குப் பிறகு தனுஷுடன் ஜிவி பிரகாஷ் குமாரின் ஆறாவது படத்தை ‘வாத்தி’ குறிக்கிறது, மேலும் இந்த ஜோடி தங்களது பிளாக்பஸ்டர் மேஜிக்கை மீண்டும் செய்யும் என்று ரசிகர்கள் எதிர்பார்க்கிறார்கள். தெலுங்கில் ஒரே நேரத்தில் படமாக்கப்பட்ட தனுஷின் தெலுங்கில் ‘வாத்தி’ அல்லது ‘சார்’ அறிமுகமாகிறது, மேலும் இது படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பை தூண்டியுள்ளது.

தனுஷ் தனது சகோதரரும் இயக்குனருமான செல்வராகவனுடன் மீண்டும் இணையும் ‘நானே வருவேன்’ படத்தின் படப்பிடிப்பையும் முடித்துவிட்டார்.