Tuesday, November 29, 2022
Homeவிளையாட்டுSL க்கு எதிரான தோல்விக்கு முக்கிய காரணமே இது தான் ஃபின்ச் கூறிய...

SL க்கு எதிரான தோல்விக்கு முக்கிய காரணமே இது தான் ஃபின்ச் கூறிய உண்மை !!

Date:

Related stories

ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறிய ஸ்ருதி ஹாசன் புகைப்படத்தை பார்த்து அதிர்ந்து போன ரசிகர்கள்

நடிகையும் பாடகியுமான ஸ்ருதி ஹாசன் எப்போதும் சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக...

உம்ரானின் வேகம் குறைந்த வேகத்தில் பேட்டர்களை ஏமாற்ற உதவுகிறது: அர்ஷ்தீப் சிங்

அவர்களின் பந்துவீச்சு பாணிகள் சுண்ணாம்பு மற்றும் பாலாடைக்கட்டி போன்றது, ஆனால் உம்ரான்...

இரண்டாம் திருமணத்திற்கு ரெடியான நடிகை மீனா? அம்பலமாகிய உண்மை

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வரும் நடிகை மீனா, தமிழ்...

ஜெட் வேகத்தில் ‘துணிவு’ பட புரோமோஷனுக்கு தயாரான அஜித்! அதிரிபுதிரியாக ரெடியாகும் துணிவு படக்குழு !

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் ‘துணிவு’ பொங்கல் பண்டிகையின்...

லோக்சபா தேர்தலில் பாஜக தனித்து போட்டியிட தைரியம் உள்ளதா சீமான் ஆவேசம்

2024 லோக்சபா தேர்தலில் தமிழகத்தில் பாஜக தனித்து போட்டியிடும் என நாம்...
spot_imgspot_img

ஐந்து போட்டிகள் கொண்ட தொடரின் இரண்டாவது ஒருநாள் போட்டியின் போது இலங்கைக்கு எதிரான நல்ல தொடக்கத்தை தனது அணியால் பயன்படுத்த முடியவில்லை என்று ஆஸ்திரேலிய கேப்டன் ஆரோன் பின்ச் கூறினார், இது அவர்களுக்கு 26 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது.

கருணாரத்னவின் 3 விக்கெட்டுக்கள், துஷ்மந்த சமீர, தனஞ்சய டி சில்வா மற்றும் துனித் வெல்லலகே ஆகியோர் தலா இரண்டு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்த, இலங்கை ஆஸ்திரேலியாவை 189 ரன்களுக்கு கட்டுப்படுத்தி 26 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றியைப் பதிவு செய்ய உதவியது. சர்வதேச கிரிக்கெட் மைதானம் வியாழக்கிழமை.

“நாங்கள் வயலில் ஏழைகளாக இருந்தோம். தோழர்களே தொடங்கினார்கள், மாறவில்லை, அதுதான் வித்தியாசம். இது துரதிருஷ்டவசமானது. இது மிகச் சரியான அவுட்பீல்டு அல்ல, ஆனால் நாம் பந்தை இன்னும் அதிகமாக தாக்கியிருக்கலாம். விக்கெட் மெதுவாகவும் சுழலும் இந்த சூழ்நிலையில் துரத்துவது நாம் தொடர்ந்து முன்னேற வேண்டிய ஒன்று,” என்று பிஞ்ச் போட்டிக்கு பிந்தைய விளக்கக்காட்சியில் கூறினார்.

“இது நாங்கள் சிறப்பாக செயல்படக்கூடிய விளையாட்டின் ஒரு பகுதியாகும், ஆனால் இன்றைய ஆட்டம் நாங்கள் அதிலிருந்து விலகிவிட்டோம் என்பதைக் காட்டுகிறது. காயங்களைப் பற்றி எங்களால் அதிகம் செய்ய முடியாது, ஆனால் A அணி ஹம்பாந்தோட்டையில் இருப்பது அதிர்ஷ்டம் மற்றும் எங்களுக்கு மாற்றாக இருக்கலாம். கூட்டத்திற்கு வந்து இரு அணிகளுக்கும் ஆதரவளித்ததற்கு நன்றி,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய இலங்கை அணியால் 2.2 ஓவர்களில் மழை காரணமாக துண்டிக்கப்பட்ட பின்னர், 9 விக்கெட் இழப்புக்கு 220 ரன்களை மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது. ஆஸ்திரேலியாவின் பந்துவீச்சாளர்களில் பேட் கம்மின்ஸ் நான்கு விக்கெட்டுகளையும், கிளென் மேக்ஸ்வெல் மற்றும் மேத்யூ குஹ்னெமன் தலா இரண்டு விக்கெட்டுகளையும் வீழ்த்தினார்.

இரண்டாவது இன்னிங்ஸில், 43 ஓவர்களில் 216 ரன்களாக இலக்கு மாற்றப்பட்டது. ஆஸ்திரேலியாவால் இலங்கையின் ஸ்கோரை சமமாக பெற முடியவில்லை மற்றும் 189 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தது. டேவிட் வார்னர் மற்றும் கிளென் மேக்ஸ்வெல் ஆகியோர் 30 மற்றும் 30 பிளஸ் ஸ்கோரை நிர்வகிக்கக்கூடிய ஒரே பேட்டர்கள்.

ஐந்து போட்டிகள் கொண்ட ஒருநாள் தொடர் தற்போது 1-1 என்ற கணக்கில் உள்ளது. இரு அணிகளும் மோதும் மூன்றாவது ஒருநாள் போட்டி ஞாயிற்றுக்கிழமை கொழும்பு ஆர் பிரேமதாச மைதானத்தில் நடைபெறவுள்ளது.

இரண்டாவது இன்னிங்ஸில், 43 ஓவர்களில் 216 ரன்களாக இலக்கு மாற்றப்பட்டது. ஆஸ்திரேலியாவால் இலங்கையின் ஸ்கோரை சமமாக பெற முடியவில்லை மற்றும் 189 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தது. டேவிட் வார்னர் மற்றும் கிளென் மேக்ஸ்வெல் ஆகியோர் 30 மற்றும் 30 பிளஸ் ஸ்கோரை நிர்வகிக்கக்கூடிய ஒரே பேட்டர்கள்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories