தீடிரென படப்பிடிப்பை நிறுத்திய தெலுங்கு சூப்பர் ஸ்டார் பிரபாஸ் !! வெளியான அதிர்ச்சி உண்மை இதோ !

0
24

‘ப்ராஜெக்ட் கே’ படத்தில் தீபிகா படுகோனுடன் திரையைப் பகிர்ந்துகொள்ளும் தெலுங்கு சூப்பர் ஸ்டார் பிரபாஸ், படப்பிடிப்பு தளத்தில் அசௌகரியமாக உணர்ந்த தீபிகா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதை அடுத்து, படப்பிடிப்பை ஒரு வாரம் தள்ளி வைக்குமாறு தயாரிப்பாளர்களிடம் கேட்டுக் கொண்டுள்ளார். ஹைதராபாத்தில் ‘பிக்கு’ நடிகையுடன் படத்தின் படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டிருந்த பிரபாஸ், தீபிகாவின் நோயிலிருந்து மீண்டு வர தயாரிப்பாளர்களை ஒரு வாரம் தள்ளி வைக்குமாறு கேட்டுக் கொண்டதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. ‘புராஜெக்ட் கே’ தீபிகா மற்றும் பிரபாஸ் இணையும் முதல் படம்.

இது தீபிகாவின் முதல் தெலுங்கு படமும் கூட. இத்திரைப்படத்தில் அமிதாப் பச்சன் மற்றும் திஷா பதானி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர், மேலும் நாக் அஸ்வின் இயக்கியுள்ளார். இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு ஆரம்ப கட்டத்தில் இருப்பதாக கடந்த மாதம் இயக்குனர் தெரிவித்திருந்தார். நாக் அஸ்வின் தெலுங்கில் ட்வீட் செய்துள்ளார், “நாங்கள் சமீபத்தில் ஒரு அட்டவணையை முடித்தோம்.

இந்த ஷெட்யூலில் பிரபாஸின் அறிமுகப் பகுதி படமாக்கப்பட்டது. ப்ராஜெக்ட் இன்னும் ஆரம்பகட்ட படப்பிடிப்பில் உள்ளதால், விளம்பரங்களுக்கு இன்னும் நிறைய நேரம் இருக்கிறது. ஆனால் பிரபாஸின் ரசிகர்கள் உறுதியாக இருங்கள், இந்த படத்தில் நாங்கள் எங்கள் இதயத்தையும் ஆன்மாவையும் செலுத்துகிறோம்.