யோகி பாபுவின் அடுத்த படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
28

நடிகர் யோகி பாபு தனது அடுத்த படத்தில் இயக்குனர் ஜான்சனுடன் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தமாகியுள்ளார். ‘மெடிக்கல் மிராக்கிள்’ எனப் பெயரிடப்பட்டுள்ள இந்தப் படம் காதல் கலந்த காமெடி படமாக உருவாகியிருக்கும் இந்தப் படத்தை இயக்குனரே தயாரித்துள்ளார்.

இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு இன்று ஜூன் 16ஆம் தேதி சென்னையில் முஹூர்த்த பூஜைக்கு பிறகு அதிகாரப்பூர்வமாக தொடங்கியது. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு சென்னை மற்றும் அதன் சுற்றுவட்டாரப் பகுதிகளில் நடைபெறவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. யோகி பாபு, தர்ஷா குப்தா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள இப்படத்தில் மன்சூர் அலிகான், சேசு, கல்கி, மதுரை முத்து, தங்கதுரை, நாஞ்சில் சம்பத், பாலா உள்ளிட்டோர் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

‘மருத்துவ அதிசயம்’ முஹுரத் பூஜையில் இருந்து இங்கே உள்ள படங்களைப் பாருங்கள்!

இப்படத்தின் கதை யோகி பாபுவை மையமாக வைத்து கேப் டிரைவராக நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது. இப்படத்திற்கு சித்தார்த் விபின் இசையமைத்துள்ளார், படத்திற்கு ஒளிப்பதிவு மற்றும் படத்தொகுப்பை மணிகண்ட ராஜா மேற்கொள்ளவுள்ளார். முறையே தமிழ் குமரன்.