13 நாள் முடிவில் விக்ரம் படத்தின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !!

0
25

கமல்ஹாசன் நடித்த ‘விக்ரம்’ திரைப்படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மிகப்பெரிய வெற்றிப் படமாக மாறியுள்ளது. ஆக்‌ஷன் படமான விக்ரம் அதன் இரண்டாவது வாரத்தில் பார்வையாளர்களிடமிருந்து தொடர்ந்து நல்ல வரவேற்பைப் பெறுகிறது, மேலும் படம் எல்லா இடங்களிலும் சாதனை படைத்துள்ளது. ரூ.ஐ அடைந்த பிறகு. 300 கோடி வசூலை எட்டிய இப்படம், மற்றொரு மைல்கல்லை எட்டுவதற்கு அருகில் உள்ளது.

‘விக்ரம்’ சாதனைகளை முறியடித்து வருகிறது, மேலும் கமல்ஹாசனின் முதல் 300 கோடி வசூல் செய்தது. இப்படம் 13ஆம் நாள் முடிவில் உலகம் முழுவதும் ரூ.340 கோடிக்கு மேல் வசூலித்துள்ளதாகவும், ரூ.350 கோடியை எட்ட இன்னும் சில படிகள் உள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது.

இப்படத்தின் தமிழ்நாட்டு வசூல் சுமார் 130 கோடி ரூபாய், உள்நாட்டில் வசூல் 250 கோடிகளை நோக்கி சென்று கொண்டிருக்கிறது. கமல்ஹாசன் நீண்ட காலமாக காணாமல் போன அனைத்து அடையாளங்களையும் சாதித்துள்ளார், மேலும் படம் விரைவில் அவரது முதல் 350 கோடி வசூலை எட்டும்.

போதையில்லா சமுதாயத்திற்காக செயல்படும் RAW ஏஜென்டாக கமல்ஹாசன் நடித்தார், விஜய் சேதுபதி எதிரியாக நடித்தார். ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயினரில் ஃபஹத் பாசில் ஒரு முக்கியமான பாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார், மேலும் அவரது பாத்திரம் சிறப்புப் பாராட்டைப் பெற்றது. லோகேஷ் கனகராஜ் இப்படத்தை ஒரு சரியான ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னராக மாற்றுவதற்கு நன்றாக கையாண்டுள்ளார், மேலும் இப்படம் பான் இந்திய அளவில் ஒரு தமிழ் படத்திற்கு தேவையான வெற்றியை கொடுத்துள்ளது.