இணையத்தில் வைரலாகும் வீட்ல விசேஷம் படத்தின் Sneak peek வீடியோ இதோ !!..

ஆர்.ஜே.பாலாஜியின் வீட்ல விசேஷம் ஜூன் 17, 2022 அன்று உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது.

நடிகரும் இயக்குனருமான ஆர்.ஜே.பாலாஜி வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில், “படாய் ஹோ ஹிந்தித் திரையுலகின் மிகப்பெரிய வெற்றிப்படங்களில் ஒன்றாகப் பாராட்டப்பட்டது, மேலும் அதன் பொழுதுபோக்கு அம்சங்களுக்காக அனைத்து தரப்பு பார்வையாளர்களிடையேயும் அமோக வரவேற்பைப் பெற்றது. நாங்கள் அதன் ரீமேக்கில் வேலை செய்யத் தொடங்கியபோது, ​​அதை ரீமேக் செய்யாமல்,

ஜீ ஸ்டுடியோஸ், போனி கபூர் சார் மற்றும் ரோமியோ பிக்சர்ஸின் ராகுல் ஆகியோரின் ஒட்டுமொத்த குழுவும் வீட்ல விஷேஷம் வடிவமைத்ததில் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். சமீபத்தில், ஜீ ஸ்டுடியோஸ் குழு உறுப்பினர்கள் மும்பையில் படத்தைப் பார்த்தனர், மேலும் தொலைபேசி மூலம் அவர்களின் கைதட்டலைக் கேட்டது உணர்ச்சி ரீதியாக மகிழ்ச்சியாக இருந்தது. இப்படம் எங்கள் படக்குழுவினருக்கு அதிக திருப்தியை அளித்துள்ளது. என்.ஜே.சரவணன் இந்தத் திட்டத்தின் வலுவான தூணாக இருந்துள்ளார். அவர் இப்படத்தை இணை இயக்கியுள்ளார் மற்றும் அவரது ஈடுபாடு படத்தின் வெளியீட்டை அதிகரித்துள்ளது. சத்யராஜ் சார், ஊர்வசி மாம், அபர்ணா பாலமுரளி மற்றும் நட்சத்திர பட்டாளத்தில் உள்ள அனைவரும் இந்த படத்தின் ஆன்மா. படம் முழுக்க தங்கள் அட்டகாசமான நடிப்பால் வாழ்ந்திருக்கிறார்கள். ”

RJ பாலாஜி மேலும் கூறுகையில், “வீட்ல விசேஷம் 100% குடும்ப பொழுதுபோக்கு படம் என்பதால், பொதுத் தேர்வுகள் மற்றும் பிற கல்வித் தேர்வுகள் முடிந்ததும் வெளியிட விரும்புகிறோம். தவிர, இந்தத் திரைப்படம் குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்களால் விரும்பப்பட வேண்டும் என்று நாங்கள் விரும்பினோம், எனவே ஜூன் 17 அன்று வெளியிட முடிவு செய்தோம். இப்படம் மகிழ்ச்சி மற்றும் உணர்ச்சிகள் நிறைந்த ஒரு முழுமையான குடும்ப பொழுதுபோக்குப் படமாக இருக்கும். ”

இப்படத்தில் சத்யராஜ், ஊர்வசி, அபர்ணா பாலமுரளி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். நடிகர்கள் கேபிஏசி லலிதா, பவித்ரா லோகேஷ் மற்றும் விஸ்வேஷ் ஆகியோரும் இப்படத்தின் ஒரு பகுதியாக உள்ளனர்.