உண்மையிலேயே தளபதி 66 படத்தின் தலைப்பு இதுவா !! சோகத்தில் விஜய் ரசிகர்கள்

thalapathy66

நடிகர் தளபதி விஜய் தெலுங்கில் வம்சி பைடிபள்ளி இயக்கிய ‘தளபதி 66’ படத்தின் மூலம் அறிமுகமாக உள்ளார். தில் ராஜு தயாரிக்கும் இப்படம் தமிழ்-தெலுங்கு என இருமொழிகளில் உருவாகும் என்றும், இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு தற்போது சென்னையில் நடைபெற்று வருவதாகவும் கூறப்படுகிறது. படத்தின் செட்களில் இருந்து விஜய்யின் படங்கள் கசிந்ததைச் சுற்றி சலசலப்பு இருந்த நிலையில், சமீபத்தியது படத்தின் தலைப்பு பற்றியது, இது இன்னும் அறிவிக்கப்படவில்லை.

Thalapathy66

தெலுங்கில் ‘வரசுடு’ என்றும் தமிழில் ‘வாரிசு’ என்றும் ஆங்கிலத்தில் ‘வாரிசு’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளதாகவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. ஆனால் விஜய்யின் பிறந்தநாளான ஜூன் 22, 2022 அன்று அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ரஷ்மிகா மந்தனா நாயகியாக நடிக்கும் இப்படத்தில் பிரகாஷ் ராஜ் மற்றும் சரத் குமார் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க, பிரபு, பிரகாஷ் ராஜ், ஜெயசுதா, ஷாம், தெலுங்கு நடிகர் ஸ்ரீகாந்த் மற்றும் யோகி பாபு ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

Thalapathy66

குடும்பத்தை மையமாகக் கொண்ட கதை என்று கூறப்படும் ‘தளபதி 66’ படத்திற்கு தமன் இசையமைத்துள்ளார், மேலும் டோலிவுட் நடிகர் மகேஷ் பாபு சிறப்பு தோற்றத்தில் நடிக்கவுள்ளதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன. இப்படம் மிக நல்ல கதையம்சம் கொண்டதாகவும், முழுக்க முழுக்க ஆக்‌ஷன், மாஸ் கூறுகள் மற்றும் நல்ல பாடல்கள் அடங்கிய இதயத்தை தொடும் குடும்ப பொழுதுபோக்கு படமாக இருக்கும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

Thalapathy66