ஒரு வழியாக நாளை வெளியாகவுள்ள ரஜினியின் அடுத்த படத்தின் அப்டேட் !! சன் பிக்சர்ஸ் வெளியிட்ட அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பு இதோ !!..

thalaivar 169

நெல்சன் திலீப்குமார் அடுத்ததாக ரஜினிகாந்தின் அடுத்த படத்தை இயக்குவதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் படத்திற்கு தற்காலிகமாக ‘தலைவர் 169’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. ‘தலைவர் 169’ படத்தின் ப்ரீ புரொடக்‌ஷன் பணிகள் நடைபெற்று வருகின்றன, மேலும் படத்தின் இறுதிக்கட்ட ஸ்கிரிப்டை இன்னும் இயக்குனர் முடிக்கவில்லை.

ஆனால் அவர் இப்போது படத்தின் முதல் பாதியை எழுதி முடித்துள்ளார், மேலும் அவர் படத்தின் மூலம் பெரிய வெற்றியைப் பெற ஆர்வமாக உள்ளார். நெல்சனின் முந்தைய படங்களில் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் நடித்த ரெடின் கிங்ஸ்லி, ‘தலைவர் 169’ படத்திலும் முக்கிய வேடத்தில் நடித்துள்ளார், மேலும் அவர் தனது சமீபத்திய தகவல் படி இயக்குனரின் கடைசியாக வெளியான விஜய் நடித்த பீஸ்ட் சமூக ஊடக ட்ரோல்கள் இருந்தபோதிலும், நெல்சன் திலீப்குமார் பாசிட்டிவிட்டியுடன் ‘தலைவர் 169’ வேலைகளில் கவனம் செலுத்துகிறார்.

இந்நிலையில் தற்போது தலைவர் 169 படத்தின் புதிய அப்டேட் நாளை காலை 11 மணிக்கு வெளியாக இருக்கிறது. இதனை மறைமுகமாக சன் பிக்சர்ஸ் தற்போது ஒரு சிகப்பு நிற ஸ்டார் புகைப்படத்தை வெளியிட்டு அறிவித்து இருக்கிறது.