‘தலைவர் 169’ படத்தின் பாதிக் கட்டத்தை தாண்டிய நெல்சன் திலீப்குமார் !! கசிந்த உண்மை இதோ !!!

0
28
thalaivar 169

நெல்சன் திலீப்குமார் அடுத்ததாக ரஜினிகாந்தின் அடுத்த படத்தை இயக்குவதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் படத்திற்கு தற்காலிகமாக ‘தலைவர் 169’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. ‘தலைவர் 169’ படத்தின் ப்ரீ புரொடக்‌ஷன் பணிகள் நடைபெற்று வருகின்றன, மேலும் படத்தின் இறுதிக்கட்ட ஸ்கிரிப்டை இன்னும் இயக்குனர் முடிக்கவில்லை.

ஆனால் அவர் இப்போது படத்தின் முதல் பாதியை எழுதி முடித்துள்ளார், மேலும் அவர் படத்தின் மூலம் பெரிய வெற்றியைப் பெற ஆர்வமாக உள்ளார். நெல்சனின் முந்தைய படங்களில் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் நடித்த ரெடின் கிங்ஸ்லி, ‘தலைவர் 169’ படத்திலும் முக்கிய வேடத்தில் நடித்துள்ளார், மேலும் அவர் தனது சமீபத்திய தகவல் படி இயக்குனரின் கடைசியாக வெளியான விஜய் நடித்த பீஸ்ட் சமூக ஊடக ட்ரோல்கள் இருந்தபோதிலும், நெல்சன் திலீப்குமார் பாசிட்டிவிட்டியுடன் ‘தலைவர் 169’ வேலைகளில் கவனம் செலுத்துகிறார்.

கன்னட நடிகர் சிவராஜ்குமார் ‘தலைவர் 169’ படத்தில் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது, மேலும் அவர் படத்தில் பங்கேற்பதை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். படத்தின் தலைப்பு பற்றிய பல தகவல்கள் இணையத்தில் பரவி வருகின்றன, அதே நேரத்தில் ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், பிரியங்கா மோகன் மற்றும் இன்னும் சிலரும் ‘தலைவர் 169’ இன் ஒரு பகுதியாக இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்க ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார், மேலும் இது ‘பேட்ட’ மற்றும் ‘தர்பார்’ படங்களுக்குப் பிறகு ரஜினிகாந்துடன் இசையமைப்பாளர் மூன்றாவது படமாகும்.