இன்றைய ராசிபலன் இதோ 16.06.2022 !!

மேஷம்: உங்கள் மீது சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி ஆர்வமுள்ள ஒருவரைப் பற்றி நீங்கள் கலவையான உணர்வுகளைக் கொண்டிருக்கிறீர்கள். இந்த நபருடன் விளையாடுவதை ஏற்கனவே நிறுத்துங்கள். அவர்களைப் பற்றி நீங்கள் எப்படி உணருகிறீர்கள் என்பதை தெளிவாக்குங்கள், மேலும் அவர்களை விரட்டவும் அல்லது அவர்களை நெருங்கவும். மற்றவர்களின் உணர்வுகளை நீங்கள் குழப்பினால், நீங்கள் அவர்களை காயப்படுத்தலாம்.

ரிஷபம்: ஒரு உறவில் ஒரு சூழ்நிலை மிகவும் கட்டுப்படுத்தப்பட்டதாக உணரும்போது, ​​நீங்கள் தப்பி ஓட விரும்புவீர்கள். இதன் விளைவாக, நீங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட இணைப்பில் இருந்து ஓய்வு எடுக்க விரும்புகிறீர்கள், இதன் மூலம் உங்கள் அடுத்த நகர்வை இன்னும் விரிவாகச் சிந்திக்கலாம். இது எல்லாம் முடிந்துவிட்டது என்று அர்த்தமல்ல, ஆனால் அது ஒரு இடைநிறுத்தம் இருக்க வேண்டும் என்பதைக் குறிக்கிறது.

மிதுனம்: உங்களுக்கு அருகாமையில் இருக்கும் ஒருவரைப் பற்றியோ அல்லது நீங்கள் யாருடன் நெருங்கி பழக விரும்புகிறீர்களோ அவர்களைப் பற்றியோ நீங்கள் மகிழ்விக்கும் மோசமான கனவுகள் உங்கள் மீது பெரும் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும். ஒரு எண்ணம் நடவடிக்கை எடுக்க உங்களைத் தூண்டுவது சாத்தியம், மேலும் சூழ்நிலையின் உண்மை என்னவாக இருந்தாலும், எப்படியும் ஒரு நகர்வைச் செய்ய நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம்.

கடகம்: உங்கள் உறவை அர்த்தமுள்ள வகையில் வலுப்படுத்த இன்று ஒரு நல்ல வாய்ப்பு. உங்களுக்கு முக்கியமான ஒரு நபருக்கு உங்கள் உணர்ச்சிகளை தெரிவிக்க நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம். நீங்களும் மற்ற நபரும் எளிதாக இருக்கும் ஒரு வசதியான தாளத்தில் உங்கள் உறவை நிலைநிறுத்த அனுமதிக்கவும். நீங்கள் உண்மையிலேயே ஒருவரையொருவர் ஆழமான மட்டத்தில் அறிந்துகொள்ள முடியும்.

சிம்மம்: உங்கள் துணையுடன் சிறிது நேரம் செலவிட திட்டமிடுங்கள், இதனால் நீங்கள் இருவரும் சில அமைதியான நேரத்தை அனுபவிக்க முடியும். இன்று உங்கள் தேதிக்கு எங்கு செல்ல வேண்டும் என்பது குறித்த யோசனைகள் உங்களுக்குத் தேவைப்பட்டால் நீங்கள் வெகுதூரம் பார்க்க வேண்டியதில்லை, ஏனெனில் உங்கள் நண்பர்கள் உங்களுக்கு உதவ தயாராக இருப்பார்கள். உங்கள் இருவருக்குள்ளும் இருக்கும் இணைப்பில் கவனம் செலுத்துவதன் மூலம் இந்த நேரத்தை நன்றாகப் பயன்படுத்துங்கள்.

கன்னி: நாள் அமைதியாக இருக்கும், அன்பானவர்களுடனும் நண்பர்களுடனும் நேரத்தை செலவிட்டு அனுகூலப் படுத்திக் கொள்ள வேண்டும். நீங்கள் பங்கேற்கத் திட்டமிடும் எந்தச் செயலும் சிரமமின்மையை வெளிப்படுத்துகிறது. நீங்கள் தற்போது தனியாகவும் ஆன்மீக விஷயங்களில் ஆர்வமாகவும் இருந்தால், இந்த நடவடிக்கைகள் உங்கள் கனவுகளின் நபரை சந்திக்க உங்களுக்கு வாய்ப்பளிக்கலாம்.

துலாம்: இன்று, நீங்களும் உங்கள் துணையும் சில உணர்ச்சிப்பூர்வமான கருத்துக்களை பரிமாறிக்கொள்ளலாம். நீங்கள் பெரும்பாலான நேரங்களில் சாகசமாக இருக்க விரும்பினாலும், இன்று நீங்கள் உணர்வுபூர்வமாக வெளிப்படுவீர்கள். உங்கள் உண்மையான அன்பு அவர்களுக்காக ஏதாவது சிறப்பாகச் செய்யும்படி உங்களிடம் கேட்டால், அது சந்திரனுக்குச் சென்று திரும்பிச் சென்றாலும், அதைச் செய்வதில் நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருப்பீர்கள்.

விருச்சிகம்: ஒரு குறிப்பிட்ட நபரைப் பற்றிய தகவல்களை வெளியிடுவதில் நீங்கள் எவ்வளவு கவனமாக இருந்தாலும், நீங்கள் பெற முயற்சிக்கும் செய்தி கிடைக்காது. அவர்கள் தொடர்ந்து முயற்சி செய்யும் வரை, நீங்கள் கடினமாக இருப்பதாக அவர்கள் கருதுகிறார்கள். அவர்கள் உங்களைத் தனியாக விட்டுவிட வேண்டுமென நீங்கள் விரும்பினால், நீங்கள் அவர்களுக்கு மிகவும் நேரடியான முறையில் தெரிவிக்க வேண்டும்.

தனுசு: உங்கள் பங்குதாரர் உறவின் முக்கிய கூறுகளில் அதிக ஆர்வம் காட்டினால், நீங்கள் அவர்களுடன் உரையாட வேண்டியிருக்கும். உங்கள் காதலியின் அபிலாஷைகள் மற்றும் குறிக்கோள்களைப் பற்றி அறிய உங்களுக்கு வாய்ப்பு உள்ளது, இது உங்கள் எதிர்காலத்தை அவர்கள் எவ்வாறு ஒன்றாகக் கற்பனை செய்கிறார்கள் என்பதைப் பற்றிய சிறந்த அறிவை உங்களுக்கு வழங்கலாம்.

மகரம்: உங்களுக்கு முக்கியமான ஒன்றைப் பற்றிய ஒருவரின் கருத்தைத் திசைதிருப்ப முயற்சி செய்ய இன்று ஒரு நல்ல நாள். ஆனால் முயற்சித்த மற்றும் உண்மையான அணுகுமுறைகளை மட்டுமே நம்ப வேண்டாம்; நீங்கள் பரிசோதனை செய்ய வேண்டும். குறைந்த பட்சம் அவர்களின் கவனத்தை ஈர்க்கும் ஒன்றைப் பற்றி பேசுவதற்கு, அவர்கள் ஒரு தனித்துவமான விஷயத்தில் ஆர்வமாக இருந்தால், சிறிது ஆய்வு செய்யுங்கள்.

கும்பம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கை இன்று உற்சாகத்தின் விரைவான வெடிப்புகளால் நிரப்பப்படும், ஆனால் அவை நீண்ட காலம் நீடிக்காது. நீங்கள் ஒரு சமூக அமைப்பில் இருக்கும்போது, ​​ஊர்சுற்றுவது சம்பந்தப்பட்ட ஒருவரை நீங்கள் சந்திக்க நேரிடலாம். இந்த நபர் ஒரு நண்பராக இருக்கலாம் அல்லது கடந்த காலத்தில் உங்களுக்குத் தெரிந்த ஒருவரை சந்திக்கும் வாய்ப்பாகக் கூட இருக்கலாம். அது இருக்கும்போதே அதைப் பாராட்டுவதற்கு நேரம் ஒதுக்குங்கள்.

மீனம்: இந்த நாள் வழங்கும் பாசத்திலும் அரவணைப்பிலும் மகிழ்ச்சி அடையுங்கள், உங்கள் கூட்டாண்மை உங்களுக்குக் கொண்டுவரும் மகிழ்ச்சி உங்கள் இதயத்தை நிரப்பட்டும். உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க நபருடனான உங்கள் உறவு செழித்து வருகிறது, மேலும் உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் ஏராளமான மகிழ்ச்சியையும் சிரிப்பையும் அனுபவிக்கிறீர்கள். உங்கள் பிணைப்பை வலுப்படுத்த உங்கள் காதலரை நீங்கள் எவ்வளவு நேசிக்கிறீர்கள் என்று சொல்லுங்கள்.