விக்ரம் படத்தின் வெற்றிக்கு பிறகு தமிழக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலினை சந்தித்தார் கமல்ஹாசன்

mk stalin kamal

கமல்ஹாசனின் சமீபத்திய படமான ‘விக்ரம்’ பிளாக்பஸ்டர் ஹிட் மற்றும் படம் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூலில் ரூ 300 கோடி கிளப்பில் நுழைந்ததாக கூறப்படுகிறது. கமல்ஹாசன், விஜய் சேதுபதி, ஃபஹத் பாசில் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள இப்படம் ஜூன் 3ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகி வெற்றிகரமாக ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. இந்நிலையில் நடிகர் கமல்ஹாசன் ஜூன் 15ஆம் தேதி தமிழக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலினை சந்தித்தார்.

‘விக்ரம்’ வெற்றியைத் தொடர்ந்து நடிகர் மாநிலத்தின் முதலமைச்சரை சந்தித்து அவர்கள் சந்தித்த புகைப்படத்தை இன்ஸ்டாகிராமில் பகிர்ந்துள்ளார். இந்த சந்திப்பில் ‘விக்ரம்’ தயாரிப்பாளர் மகேந்திரனும் கலந்து கொண்டார்.

கடந்த சில நாட்களுக்கு முன்பு கமல்ஹாசனும் அடுத்த தமிழக சட்டசபை தேர்தலில் தீவிரமாக பங்கேற்பதாக அறிவித்தார். அப்படியானால், இந்த சந்திப்பின் பின்னணியில் ஏதேனும் அரசியல் செயல்திட்டம் இருந்ததா அல்லது ‘விக்ரமின் வெற்றியைக் கொண்டாட அது மட்டும் காரணமா என்பது இன்னும் தெரியவில்லை.
லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில், கமல்ஹாசன், விஜய் சேதுபதி மற்றும் ஃபகத் பாசில் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ள ‘விக்ரம்’ திரைப்படம் மிக உயரிய ஆக்டேன் படமாகும். சூர்யா நீட்டிக்கப்பட்ட கேமியோ ரோலில் நடித்தார் மற்றும் நரேன், காளிதாஸ் ஜெயராம் மற்றும் அர்ஜுன் தாஸ் ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்தனர். இந்தப் படம் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியதால், ஒட்டுமொத்த இந்தியத் திரையுலகையும் புயலடித்துள்ளது. படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்திரன் இசையமைத்துள்ளார்.

‘விக்ரம்’ படத்திற்குப் பிறகு, லோகேஷ் கனகராஜ் கோலிவுட்டின் மிகவும் வெற்றிகரமான இயக்குனர்களில் ஒருவராக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார், மேலும் விஜய்யுடன் தற்காலிகமாக பெயரிடப்பட்ட ‘தளபதி 67’ உட்பட அவரது வரவிருக்கும் திட்டங்களுக்காக ரசிகர்கள் காத்திருக்கிறார்கள்.