தல அஜித் நடித்து வரும் AK61 படத்தின் டைட்டில் பற்றிய அப்டேட் இதோ !! நீங்களே பாருங்க

0
97

நடிகர் அஜித் குமார் தனது 61வது படத்திற்காக தொடர்ந்து மூன்றாவது முறையாக ஹெச் வினோத்துடன் இணைந்துள்ளார் என்பதும், தற்காலிகமாக ‘AK61’ என்று அழைக்கப்படும் படத்தின் படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடந்து வருவதும் தெரிந்ததே. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு முன்னதாக ஹைதராபாத்தில் நடந்த நிலையில், படக்குழு அடுத்ததாக புனே செல்ல உள்ளது, மேலும் நடிகை மஞ்சு வாரியர் அணியில் இணைவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

AK61 இன் அடுத்த ஷெட்யூல் புனேவில் ஒரு வாரத்தில் தொடங்கும் என்றும், ஜூலை இறுதி அல்லது ஆகஸ்ட் தொடக்கத்தில் படத்தின் படப்பிடிப்பை முடிக்க குழு திட்டமிட்டுள்ளது. போனி கபூர் தயாரித்துள்ள இப்படத்தில் நடிகை மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்க, ஜிப்ரான் இசையமைக்கிறார். பிரபல மலையாள நடிகை மஞ்சு வாரியர், இப்படத்தில் தனது பகுதிகளுக்கான படப்பிடிப்பில் கலந்து கொள்ளவுள்ளார்.

இயக்குனர் எச் வினோத் மற்றும் தயாரிப்பாளர் போனி கபூருடன் அஜித் தொடர்ந்து மூன்றாவது படம் இதுவாகும். நடிகர் அஜித் குமார் ‘வலிமை’ படத்தில் க்ளீன் ஷேவ் லுக்கில், ‘ஏகே61’ படத்தில் நீளமான தாடியுடன் நடிப்பார். எல்லாம் திட்டமிட்டபடி நடந்தால், 2022 தீபாவளிக்கு படம் திரைக்கு வரும் என்று நடிகர் அஜித்தின் ரசிகர்கள் எதிர்பார்க்கலாம்.

வலிமை படத்தின் மாபெரும் வெற்றிக்கு பின், AK61 படத்தின் பூஜை கடந்த ஏப்ரல் 11 அன்று காலை 9.01 க்கு ஐத்ராபாத்தில் உள்ள ராமோஜி ராவ் பிலிம் சிட்டியில் நடைபெற்றது. இந்த AK 61 படத்தில் ஒளிப்பதிவாளராக நிரவ் ஷா பணியாற்றுகிறார். நேர்கொண்ட பார்வை, வலிமை, படங்களை அடுத்து தொடர்ந்து மூன்றாவது முறையாக அஜித் – எச். வினோத் உடன் இணைந்துள்ளார்.

இந்த படத்தில் நடிகை மஞ்சு வாரியர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். சார்பட்டா பரம்பரை படத்தில் வேம்புலி கதாபாத்திரத்தில் நடித்த ஜான் கொக்கென் இந்த AK61 படத்திலும் நடித்து வருகிறார். நடிகர் வீராவும் AK61 படத்தில் நடிப்பதை உறுதி செய்துள்ளார். கலை இயக்குனராக மிலன் பணிபுரிகிறார்.

இந்நிலையில் வலிமை படத்தின் தெலுங்கு வினியோகஸ்தரான I V Y Productions நிறுவனம், தங்களது டிவிட்டர் பக்கத்தில் “AK61 TITLE LOCKED” என ட்வீட் செய்துள்ளது. இந்த ட்வீட் தற்போது அஜித் ரசிகர்களால் அதிகம் பகிரப்பட்டு வருகிறது. படக்குழு AK61 படத்தின் தலைப்பை முடிவு செய்து விட்டதாக இந்த அறிவிப்பு சொல்கிறது.

AK61 படத்திற்காக 47 நாட்கள் தொடர்ச்சியாக ஐத்ராபாத்தில் படக்குழு படப்பிடிப்பு நடத்தி உள்ளனர். முதல் கட்ட படப்பிடிப்பு ஐத்ராபாத்தில் நிறைவடைந்து இரண்டாம் கட்ட படப்பிடிப்பு புனேயில் நேற்று ஜூன் 15ஆம் தேதி முதல் துவங்கி உள்ளது என நம்பத்தகுந்த தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.