இணையத்தில் வைரலாகும் அஜித்தின் புதிய புகைப்படம் !!!

0
265
ak

‘ஏகே 61’ என்ற தற்காலிகப் படத்திற்காக இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் தொடர்ந்து மூன்றாவது முறையாக அஜித் இணைந்துள்ளார். தயாரிப்பாளர்களின் திட்டப்படி படத்தின் படப்பிடிப்பு சீரான வேகத்தில் நடந்து வருகிறது, மேலும் படப்பிடிப்பிற்காக ஹைதராபாத்தில் பிரமாண்ட செட் அமைக்கப்பட்டுள்ளது. அஜித் நடித்த ‘ஏகே 61’ திரைப்படம் நிஜ வாழ்க்கை கதையை அடிப்படையாகக் கொண்டது என்று சமீபத்திய அறிக்கை தெரிவிக்கிறது. ‘ஏகே 61’ அல்லது ‘அஜித் 61’ ஒரு திருட்டு த்ரில்லர் என்றும், படம் வங்கிக் கொள்ளையைப் பற்றியது என்றும் கூறப்படுகிறது. ஆனால் இயக்குனர் எச்.வினோத் சில நிஜ சம்பவங்களில் இருந்து குறிப்புகளை எடுத்திருப்பது போல் தெரிகிறது.

இருப்பினும், மேலுள்ள அறிக்கையை இயக்குனர் இன்னும் உறுதிப்படுத்தவில்லை, மேலும் படத்தைப் பற்றிய கூடுதல் தகவல்களை வெளியீட்டிற்கு முன்னதாக அவர் வெளியிடும் வரை காத்திருப்போம். ‘ஏகே 61’ படத்தின் படப்பிடிப்பு ஆகஸ்ட் மாதத்திற்குள் முடிவடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் படம் இந்த தீபாவளிக்கு பெரிய திரைக்கு வருவது கிட்டத்தட்ட உறுதியாகிவிட்டது. ஆனால் தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் படப்பிடிப்பை முடிக்காததால் வெளியீட்டு தேதி குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு காத்திருக்கிறது.

படப்பிடிப்பு பணிகள் ஐதராபாத்தில் துவங்கி விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருகிறது. இப்படம் பிரபல வெப் சீரிஸ் ‘மணி ஹெய்ஸ்ட்’ போல வங்கி கொள்ளை சம்மந்தமாக இத்திரைக்கதை உருவாகவுள்ளதாக தகவல் வெளியானது. இப்படத்தில் சண்டைக்காட்சிகள் என தனியே ஏதும் இல்லது ஹீரோக்கும், வில்லனுக்குமான டெக்னிக்கல் சண்டையாக இருக்கும் என சொல்லப்படுகிறது.

இப்படத்தில் சார்பேட்டா பரம்பரை பட புகழ் ஜான் கொக்கேன் மற்றும் பலர் நடிப்பதாக சொல்லப்பட்டது. இப்படத்தில் பிரபல மலையாள நடிகை மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்க இருப்பதாக படத்தின் தயாரிப்பாளர் அதிகாரபூர்வமாக கூறியிருந்தார்.

இப்படத்தில் அஜித், கல்லூரிப் பேராசிரியராக நடிக்கவுள்ளாராம். இந்த படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைக்கிறார்.இப்படத்தை தொடர்ந்து, அஜித் விக்னேஷ் சிவன் கூட்டணியில் AK62 உருவாகவுள்ளது.

இந்நிலையில், அஜித் குமார் ஏர்போட்டில் இருக்கும் சில புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்கள் செம வைரலாகி வைரலானது.

தற்போது, AK61 ஷூட்டிங் நடைபெற்று வரும் நிலையில் தொடர்ந்து நடிகர் அஜித்தின் புகைப்படங்கள் வெளியாகி வருகின்றன. அதன்படி தற்போது செம பிட்டாக நடிகர் அஜித் மாறியுள்ள லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் ஒன்று வெளியாகியுள்ளது.