அஜித் நடிக்கும் AK 61 படத்தை பற்றிய சூப்பர் அப்டேட் இதோ !!

Ak61

நடிகர் அஜித் குமார் தனது 61வது படத்திற்காக தொடர்ந்து மூன்றாவது முறையாக ஹெச் வினோத்துடன் இணைந்துள்ளார் என்பதும், தற்காலிகமாக ‘AK61’ என்று அழைக்கப்படும் படத்தின் படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடந்து வருவதும் தெரிந்ததே. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு முன்னதாக ஹைதராபாத்தில் நடந்த நிலையில், படக்குழு அடுத்ததாக புனே செல்ல உள்ளது, மேலும் நடிகை மஞ்சு வாரியர் அணியில் இணைவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

AK61 இன் அடுத்த ஷெட்யூல் புனேவில் ஒரு வாரத்தில் தொடங்கும் என்றும், ஜூலை இறுதி அல்லது ஆகஸ்ட் தொடக்கத்தில் படத்தின் படப்பிடிப்பை முடிக்க குழு திட்டமிட்டுள்ளது. போனி கபூர் தயாரித்துள்ள இந்த படத்தில் நடிகை மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடிக்க, ஜிப்ரான் இசையமைக்கிறார். பிரபல மலையாள நடிகை மஞ்சு வாரியர், இப்படத்தில் தனது பகுதிகளுக்கான படப்பிடிப்பில் கலந்து கொள்ளவுள்ளார்.

இயக்குனர் எச் வினோத் மற்றும் தயாரிப்பாளர் போனி கபூருடன் அஜித் தொடர்ந்து மூன்றாவது படம் இதுவாகும். நடிகர் அஜித் குமார் ‘வலிமை’ படத்தில் க்ளீன் ஷேவ் லுக்கில், ‘ஏகே61’ படத்தில் நீளமான தாடியுடன் நடிப்பார். எல்லாம் திட்டமிட்டபடி நடந்தால், 2022 தீபாவளிக்கு படம் திரைக்கு வரும் என்று நடிகர் அஜித்தின் ரசிகர்கள் எதிர்பார்க்கலாம்.