Friday, December 2, 2022
Homeவிளையாட்டுWI vs ENG, 3வது டெஸ்ட்: இங்கிலாந்தின் கடைசி பேட்டிங் ஜோடியான சாகிப் மஹ்மூத், ஜாக்...

WI vs ENG, 3வது டெஸ்ட்: இங்கிலாந்தின் கடைசி பேட்டிங் ஜோடியான சாகிப் மஹ்மூத், ஜாக் லீச் 204 ரன் குவிப்பு !!

Date:

Related stories

கௌதம் கார்த்திக் மற்றும் மஞ்சிமா மோகனின் தேனிலவு திட்டம் வெளியானது

மஞ்சிமா மோகனும், கௌதம் கார்த்திக்கும் மூன்று வருடங்களாக காதலித்து வந்த நிலையில்,...

கொடநாடு வழிப்பறி கொலை வழக்கு: விசாரணையை ஜன., 27க்கு நீதிமன்றம் ஒத்திவைத்தது

கொடநாடு வழிப்பறி மற்றும் கொலை வழக்கில் சாட்சிகள் மற்றும் 720 தொலைபேசி...

சீனாவின் ‘வெற்றுப் பக்கப் புரட்சி’ ஏன் முக்கியமானது

கோவிட் எதிர்ப்பு போராட்டங்களில் சீனாவின் அடக்குமுறை, எதிர்ப்பாளர்களின் பக்கத்தில் நிற்கவும், சீன...

ஆடவர் உலகக் கோப்பைக்கு முன்னதாக ஹாக்கி இந்தியா டிராபி சுற்றுப்பயணத்தை அறிவித்துள்ளது

FIH ஒடிசா ஆடவர் உலகக் கோப்பை 2023 புவனேஸ்வர்-ரூர்கேலா தொடங்குவதற்கு இன்னும்...

வில் ஸ்மித் தலைமையிலான ‘விடுதலை’ ஒரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர்

உள்நாட்டுப் போர் கால லூசியானாவில் வில் ஸ்மித் தப்பி ஓடிய அடிமையாக...
spot_imgspot_img

டெயில்-எண்டர்கள் சாகிப் மஹ்மூத் மற்றும் ஜாக் லீச்சின் 90 ரன் பார்ட்னர்ஷிப், தேசிய கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில், ஒரு கட்டத்தில் ஒன்பது விக்கெட்டுக்கு 114 ரன்களில் போராடிய பிறகு பார்வையாளர்கள் மொத்தமாக 204 ரன்களை எடுத்தனர். மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணித்தலைவர் கிரெய்க் பிராத்வைட் டாஸ் வென்று முதலில் பந்துவீசத் தேர்வு செய்தார் மற்றும் அவரது பந்துவீச்சாளர்கள் அவரது முடிவை நியாயப்படுத்தினர், நடுத்தர வேகப்பந்து வீச்சாளர் கைல் மேயர்ஸ் 7 ரன்களில் ஜாக் கிராலியை வெளியேற்றினார், இங்கிலாந்து 23 ரன்களுக்கு முதல் விக்கெட்டை இழந்தது.

மேயர்ஸ் 29 ரன்களில் விக்கெட் கீப்பர் ஜோசுவா டா சில்வாவிடம் கேட்ச் கொடுத்து இங்கிலாந்து கேப்டனும், ஃபார்ம் பேட்டருமான ஜோ ரூட்டை மீண்டும் ஆட்டமிழக்கச் செய்தார். இளம் வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜெய்டன் சீல்ஸ் 8 ரன்களில் டான் லாரன்ஸின் லெக் பிஃபோர் விக்கெட்டை ஆட்டமிழக்கச் செய்தார். இங்கிலாந்து 3 விக்கெட்டுக்கு 46 ரன்களில் தத்தளித்தது. அல்சார்ரி ஜோசப் ஆல்-ரவுண்டர் பென் ஸ்டோக்ஸ் 2 ரன்னில் கேட்ச் மற்றும் பந்துவீச்சில் ஆட்டமிழந்தார்.

அடுத்த ஓவரில், தொடக்க ஆட்டக்காரர் அலெக்ஸ் லீஸை 31 ரன்களில் ஆட்டமிழக்க, பார்வையாளர்கள் 53 ரன்களுக்கு பாதியை இழந்தனர். ஜோசப், ஜானி பேர்ஸ்டோவை, கீப்பர் டா சில்வாவிடம் கேட்ச் கொடுத்து ஆட்டமிழக்க, மேற்கிந்தியத் தீவுகள் 53 ரன்களில் மேலும் சிக்கலில் சிக்கினார். 6. ஜெய்டன் சீல்ஸ் இரண்டாவது முறையாக பென் ஃபோக்ஸை 7 ரன்களில் சுத்தப்படுத்தினார். கிறிஸ் வோக்ஸ் மற்றும் கிரெய்க் ஓவர்டன் இருவரும் 23 ரன் பார்ட்னர்ஷிப்பைத் தொடர்ந்தனர், இருவரும் விஷயங்களைத் திரும்பப் பெற முயன்றனர், ஆனால் ரோச் ஓவர்டனை சுத்தம் செய்ததால் வெஸ்ட் இண்டிய பவுலர்கள் இரக்கமின்றி இருந்தனர். 8 விக்கெட்டுக்கு 90 ரன்களில் இங்கிலாந்தை விட்டு வெளியேற 14.

ஜாக் லீச் வோக்ஸுடன் இணைந்தார், இருவரும் அணியின் மொத்த எண்ணிக்கையை மும்மடங்கைத் தாண்டினர். ஆனால் சீல்ஸ் மூன்றாவது முறையாக வோக்ஸை 25 ரன்களில் சுத்தம் செய்தார், 24 ரன் பார்ட்னர்ஷிப்பை முடிக்க இங்கிலாந்து 114/9 என்ற ஆழ்ந்த சிக்கலில் இருந்தது. இங்கிலாந்து பேட்டிங் வரிசையில் மேற்கிந்தியத் தீவுகள் ரன் குவிக்கும் எனத் தோன்றிய வேளையில் டெய்லண்டர்களான ஜாக் லீச் மற்றும் சாகிப் மஹ்மூத் ஜோடி சேர்ந்து அந்த அணியின் மொத்த ரன்களை 150 ரன்களுக்கு மேல் கொண்டு சென்றது. புரவலன்கள் இந்த பார்ட்னர்ஷிப்பை உடைக்க முயன்றனர் ஆனால் நம்பர் 10 மற்றும் நம்பர் 11 பேட்டர்கள் இருவரும் அணியின் மொத்த எண்ணிக்கையை 200 ரன்களுக்கு மேல் கொண்டு சென்றனர்.

இருவரில் சாகிப் மஹ்மூத் மிகவும் ஆக்ரோஷமாக இருந்தார். கேப்டன் பிராத்வைட் பின்னர் வலது கை ஆஃப் பிரேக் பந்து வீச்சாளர் ஜெர்மைன் பிளாக்வுட்டை அறிமுகப்படுத்தினார். இறுதியில் அவர் 90 ரன்கள் பார்ட்னர்ஷிப்பை முறியடித்தார், மஹ்மூத் 49 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார், அதே நேரத்தில் லீச் 41 ரன்களுடன் ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார். இங்கிலாந்து 204 ரன்கள் எடுத்த நிலையில் நாள் முடிந்தது, வெஸ்ட் இண்டீஸ் 204 ரன்கள் எடுத்தது. பேட்டிங் செய்ய வெளியே வருவார்.

சுருக்கமான ஸ்கோர்கள்: முதல் இன்னிங்ஸில் இங்கிலாந்து 204/10 (சாகிப் மஹ்மூத் 49, ஜாக் லீச் 41*; ஜெய்டன் சீல்ஸ் 3/40, கைல் மேயர்ஸ் 2/13) எதிராக WI.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories