Friday, December 2, 2022
HomeபொதுMG Motor India வேகமாக கார் கடன் ஒப்புதலுக்காக e-Pay போர்ட்டலை அறிமுகப்படுத்துகிறது

MG Motor India வேகமாக கார் கடன் ஒப்புதலுக்காக e-Pay போர்ட்டலை அறிமுகப்படுத்துகிறது

Date:

Related stories

கௌதம் கார்த்திக் மற்றும் மஞ்சிமா மோகனின் தேனிலவு திட்டம் வெளியானது

மஞ்சிமா மோகனும், கௌதம் கார்த்திக்கும் மூன்று வருடங்களாக காதலித்து வந்த நிலையில்,...

கொடநாடு வழிப்பறி கொலை வழக்கு: விசாரணையை ஜன., 27க்கு நீதிமன்றம் ஒத்திவைத்தது

கொடநாடு வழிப்பறி மற்றும் கொலை வழக்கில் சாட்சிகள் மற்றும் 720 தொலைபேசி...

சீனாவின் ‘வெற்றுப் பக்கப் புரட்சி’ ஏன் முக்கியமானது

கோவிட் எதிர்ப்பு போராட்டங்களில் சீனாவின் அடக்குமுறை, எதிர்ப்பாளர்களின் பக்கத்தில் நிற்கவும், சீன...

ஆடவர் உலகக் கோப்பைக்கு முன்னதாக ஹாக்கி இந்தியா டிராபி சுற்றுப்பயணத்தை அறிவித்துள்ளது

FIH ஒடிசா ஆடவர் உலகக் கோப்பை 2023 புவனேஸ்வர்-ரூர்கேலா தொடங்குவதற்கு இன்னும்...

வில் ஸ்மித் தலைமையிலான ‘விடுதலை’ ஒரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர்

உள்நாட்டுப் போர் கால லூசியானாவில் வில் ஸ்மித் தப்பி ஓடிய அடிமையாக...
spot_imgspot_img

MG Motor India ஆனது MG e-Payஐ அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது, இது விரைவான கடன் அனுமதிகளுடன் ஒரு இறுதி முதல் இறுதி வரையிலான ஆன்லைன் ஆட்டோமொபைல் நிதி தளமாகும். வெளிப்படையான மற்றும் வசதியான ஆன்லைன் கார் வாங்கும் விருப்பங்களை வழங்கும் இலக்குடன் இந்த தளம் உருவாக்கப்பட்டது.

MG இ-பேயின் கீழ் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட மற்றும் உடனடி நிதியுதவி விருப்பங்களை வழங்குவதற்காக MG, ICICI வங்கி, HDFC வங்கி, கோடக் மஹிந்திரா பிரைம் & ஆக்சிஸ் வங்கி ஆகியவற்றுடன் கூட்டு சேர்ந்துள்ளது. கார் தயாரிப்பு நிறுவனம் eXpert மற்றும் e-Pay மூலம் எளிதான சேவைகளை வழங்க எதிர்பார்க்கிறது.

மென்பொருள் eXpert வாடிக்கையாளர்களுக்கு முழுமையான டிஜிட்டல் அனுபவத்தைப் பெற உதவுகிறது, ஆன்லைன் நிதியுதவி தீர்வுகளில் நெகிழ்வுத்தன்மையைச் சேர்ப்பதன் மூலம் e-Pay அதைச் சேர்க்கிறது, வாடிக்கையாளர்களை கண்டுபிடிப்பதில் இருந்து வாடிக்கையாளர்களை மையமாக கொண்டு டெலிவரி செய்ய உதவுகிறது.

MG e-Pay வாடிக்கையாளர் வாங்கும் பயணத்தை 5 கிளிக்குகள் மற்றும் 7 எளிய படிகளில் எளிதாக்கும். வாடிக்கையாளர்கள் MG கார்களை ஆன்லைனில் அல்லது அருகிலுள்ள MG டீலர்ஷிப்களில் முன்பதிவு செய்யவும், தங்கள் கார்களை பாகங்கள், வணிகப் பொருட்கள், பாதுகாப்புத் திட்டங்கள் போன்றவற்றைக் கொண்டு தனிப்பயனாக்குவதற்கும் இப்போது விருப்பம் உள்ளது.

மேலும், வாடிக்கையாளர்கள் பல நிதியாளர்களிடமிருந்து முன்-அங்கீகரிக்கப்பட்ட கடன் சலுகைகளை அணுகலாம் மற்றும் கடன் காலம், தொகை மற்றும் வட்டி விகிதம் ஆகியவற்றைத் தனிப்பயனாக்கலாம். வாடிக்கையாளர்கள் தங்கள் வீடுகளை விட்டு வெளியே வராமலேயே இந்த நிதிச் சேவைகளை ஆன்லைனில் பெறலாம். அவர்கள் கடன் ஒப்புதல் நிலை மற்றும் அனுமதி கடிதங்களை நிகழ்நேரத்தில் கண்காணிக்கலாம் மற்றும் அவர்களின் புதிய கார்களை அவர்களின் வீட்டு வாசலில் பெறலாம்.

வாடிக்கையாளர் முதலில் தனது விருப்பப்படி கார் மற்றும் டீலர்ஷிப்பைத் தேர்ந்தெடுத்து, முன்பதிவு படிவத்தை பூர்த்தி செய்து, முன்பதிவுத் தொகையைச் செலுத்த வேண்டும். அவர் தனது வங்கியில் இருந்து முன்-அங்கீகரிக்கப்பட்ட கடன் சலுகைகளைப் பெற்றவுடன், அவர் கடன் விண்ணப்பத்தை நிரப்புவதன் மூலம் கடனுக்கான விண்ணப்பத்தைத் தொடரலாம்.

இணையதளத்தில் கடன் ஒப்புதலைப் பெற்று, முன்பணத்தை செலுத்திய பிறகு, வங்கி குறிப்பிட்ட காலத்திற்குள் கடனை வழங்கும், மேலும் வாடிக்கையாளர் தனது வாகனத்தை அவரது வீட்டு வாசலில் பெறுவார்.

MG ePay இன் புதிய கார் கடன் வசதி நான்கு வங்கிகளுடன் (ICICI வங்கி, HDFC வங்கி, Kotak Mahindra Prime & Axis Bank) நேரலையில் உள்ளது, மேலும் இந்த பிராண்ட் மற்ற வங்கிகள் மற்றும் NBFCக்களுடன் இணைந்து தனது போர்ட்ஃபோலியோவை விரிவுபடுத்தி, வருங்கால வாங்குபவர்களுக்கு சிறந்த தேர்வை வழங்குகிறது.

MG ePay அறிமுகம் குறித்து பேசிய MG மோட்டார் இந்தியா நிறுவனத்தின் தலைமை வர்த்தக அதிகாரி கௌரவ் குப்தா, “MG இல், எங்களது வாடிக்கையாளர்களுடன் தொடர்ந்து இணைந்திருக்கவும், சிறந்த தர அனுபவத்தை உறுதிப்படுத்தவும் எங்களது டிஜிட்டல் தளங்களை நாங்கள் தொடர்ந்து புதுப்பித்து வருகிறோம். MG ஆன்லைன் வாங்குதல் தளத்தின் மூலம் ஒரு மில்லியனுக்கும் அதிகமான வாடிக்கையாளர்களை திறம்பட வழங்கிய பிறகு, நாங்கள் ஒரு படி மேலே சென்று, ஆன்லைனில் கார்களை வாங்குவதற்கு பொருத்தமான நிதி விருப்பங்களைப் பெற வாடிக்கையாளர் பயணத்தை எளிதாக்க உத்தேசித்துள்ளோம்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories