இந்த 3 ராசிகளில் பிறந்தவர்கள் எப்போதும் அதிர்ஷ்டசாலிகள் !! இதுல உங்க ராசி இருக்கா

0
இந்த 3 ராசிகளில் பிறந்தவர்கள் எப்போதும் அதிர்ஷ்டசாலிகள் !! இதுல உங்க ராசி இருக்கா

ஒவ்வொரு ராசியிலும் பிறந்தவர்களுக்கு பொதுவான சில நன்மைகள் மற்றும் தீமைகள் உள்ளன. ஆனால் எப்போதும் வெற்றியை மட்டுமே அடையும் சில ராசிகள் உள்ளன. கும்பம், விருச்சிகம், மிதுனம் ஆகியவை அதிர்ஷ்டசாலிகள். பொதுவாக இந்த ராசிக்காரர்கள் வலிமையானவர்கள், புத்திசாலிகள் என்று சொல்லப்படுகிறது. அவர்களின் ஜாதகம் இதை உண்மை என்று நிரூபிக்கிறது.

கும்பம் (பிறந்த நாள் ஜனவரி 21 முதல் பிப்ரவரி 19 வரை)

இந்த ராசிக்காரர்களுக்கு தோல்வி என்பது அவர்களின் அகராதியில் இல்லை. இவர்கள் ஒரு குழுவின் பேச்சைக் கேட்டு அந்த வழியைப் பின்பற்றுபவர்கள் அல்ல. அவர்கள் தங்கள் சொந்த கருத்துக்கள் மற்றும் முடிவுகளைக் கொண்டுள்ளனர். எனவே இந்த ராசிக்காரர்களை தாக்குவது அவ்வளவு எளிதல்ல. படைப்பாற்றல் அதிகம் உள்ள இவர்கள் எந்தத் துறையிலும் வெற்றி பெறுவார்கள்.

அவர்கள் எல்லாவற்றிலும் துல்லியமாகவும் தெளிவாகவும் இருப்பார்கள். யாரையும் ஈர்க்கும் ஆளுமைக்கு சொந்தக்காரர்கள் இந்த ராசிக்காரர்கள். அவர்கள் எல்லா சிரமங்களையும் சமாளித்து முன்னேறுவார்கள், வாழ்க்கையில் உயரங்களை வெல்வார்கள். தலைவனுக்குரிய குணங்கள் இருப்பதால் அரசியலில் பிரகாசிக்கிறார்கள்.

மிதுனம் (பிறந்த நாள் மே 22 முதல் ஜூன் 21 வரை)

இந்த ராசிக்காரர்கள் பரந்த மனப்பான்மை கொண்டவர்கள் மற்றும் பொது விவகாரங்களில் ஆர்வம் கொண்டவர்கள். அவர்கள் பேசக்கூடியவர்கள், நல்ல நகைச்சுவை உணர்வு கொண்டவர்கள், மற்றவர்களுடன் நல்ல நண்பர்கள். இந்த ராசிக்காரர்கள் பாடங்களைச் சரியான முறையில் புத்திசாலித்தனமாகப் பார்த்தால் உச்சம் பெறுவார்கள். எதையும் மிக எளிதாக கற்கும் திறன் கொண்டவர்கள். அதனால் தேர்வுகளிலும் வேலைகளிலும் நல்ல பெயரைப் பெறுவீர்கள்

அவர்கள் கூட்டத்திலிருந்து தனித்து நிற்கிறார்கள். ஒவ்வொருவருக்கும் அவர்களைப் பற்றி நல்ல விஷயங்கள் மட்டுமே உள்ளன. புதிய மொழிகளை விரைவாகக் கற்கும் திறன் அவர்களுக்கு உண்டு. உலகில் எங்கு சென்றாலும் அவர்களுக்கு வெற்றி நிச்சயம்.

விருச்சிகம் (பிறந்த நாள் அக்டோபர் 24 முதல் நவம்பர் 22 வரை)

இந்த ராசியில் பிறந்தவர்கள் மர்மமான குணம் கொண்டவர்கள். அவர்கள் உண்மையில் இருப்பது போல் இல்லாமல் இருக்கலாம். அவர்கள் தீவிர உணர்ச்சிகளைக் கொண்டுள்ளனர். இது நட்பில் வலுவான அன்பு மற்றும் விசுவாசத்திற்கு வழிவகுக்கும். அதனால், உறவில் விரிசல் ஏற்பட்டால், அதை அவர்களால் தாங்கிக் கொள்ள முடியாது.

எனவே, இந்தப் பிரச்சினைகளில் சீக்கிரம் சோர்வடைந்து விடுபவர்கள் அவர்களே. இந்த ராசிக்காரர்களின் மேன்மையை ஒருபோதும் குறைத்து மதிப்பிடாதீர்கள். எளிதில் புரிந்து கொள்ள முடியாத ஆளுமை உடையவர்கள். அவர்கள் யாருடைய உதவியும் இல்லாமல் சரியான முடிவுகளை எடுக்க முடியும். இந்த ராசியில் பிறந்தவர்கள் பெருமையும் அழகும் உடையவர்கள்.

No posts to display