FIFA உலகக் கோப்பை 2022 UEFA யூரோ சாம்பியனான இத்தாலிக்கு வடக்கு மாசிடோனியா இறுதி தகுதி நம்பிக்கைக்குப் பிறகு மீண்டும் சோதனை

0
FIFA உலகக் கோப்பை 2022 UEFA யூரோ சாம்பியனான இத்தாலிக்கு வடக்கு மாசிடோனியா இறுதி தகுதி நம்பிக்கைக்குப் பிறகு மீண்டும் சோதனை

வியாழன் (மார்ச் 24) அன்று நடந்த பிளேஆஃப் அரையிறுதியில் வடக்கு மாசிடோனியாவிடம் 1-0 என்ற கோல் கணக்கில் தோல்வியடைந்த இத்தாலி மீண்டும் உலகக் கோப்பை இறுதிப் போட்டியைத் தவறவிட்டது. ஐரோப்பிய சாம்பியனான இத்தாலி நான்கு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு உலகக் கோப்பைக்கு தகுதி பெறவில்லை, 1958 க்குப் பிறகு கால்பந்தின் உலகளாவிய ஷோபீஸ் போட்டியை எட்டுவதில் அவர்கள் முதல் தோல்வியடைந்தனர், ஆனால் அவர்கள் பலேர்மோவில் ஆதிக்கம் செலுத்தி வெற்றிக்கான பாதையை எதிர்பார்த்தனர்.

இடைவேளைக்குப் பிறகு வெற்றியாளரைத் தேடுவதில் புரவலர்கள் மிகவும் தீவிரமடைந்தனர், ஏனெனில் வாய்ப்புகள் தொடர்ந்து வந்துகொண்டே இருந்தன, இடைநிறுத்த நேரத்தில், வடக்கு மாசிடோனியக் கொண்டாட்டங்களைத் தூண்டுவதற்காக டிராஜ்கோவ்ஸ்கி ஒரு அற்புதமான வெற்றியாளரை கருதப்பட்டார்

ராபர்டோ மான்சினியின் இத்தாலி அணி இந்த போட்டியில் 32 முயற்சிகளை எடுத்தது, ஆனால் எப்படியோ தோல்வியடைந்தது, வடக்கு மாசிடோனியா அடுத்த வாரம் பிளேஆஃப் இறுதிப் போட்டியில் போர்ச்சுகலை எதிர்த்து கத்தார் உலகக் கோப்பையில் விளையாட உள்ளது, இது இத்தாலியை ஈடுபடுத்தாது. “இது ஒரு பெரிய ஏமாற்றம்,” இத்தாலியின் மிட்பீல்டர் ஜோர்ஜின்ஹோ ராய் ஸ்போர்ட்டிடம் கூறினார். “இது வலிக்கிறது, அது மிகவும் வலிக்கிறது.

“நாங்கள் எப்போதும் போட்டிகளை உருவாக்கி ஆதிக்கம் செலுத்தி வருகிறோம், ஆனால் எங்களால் அணிகளை முடிக்க முடியவில்லை. குறிப்பாக யாரையும் குறை கூறுவது இல்லை அது தான் உண்மை. எங்களால் ஏன் இதைச் செய்ய முடியவில்லை என்று எனக்குத் தெரியவில்லை, நானும் இதில் ஈடுபட்டுள்ளேன், இதைப் பற்றி நினைக்கும் போது எனக்கு வலிக்கிறது.

அனுபவம் வாய்ந்த ஜோடியான லியோனார்டோ போனூசி மற்றும் ஜியோர்ஜியோ சியெல்லினி காயத்தின் மூலம் இல்லாமல், இத்தாலியின் தற்காலிக பாதுகாப்பு முதல் பாதியில் சிக்கலாக இல்லை, ஏனெனில் அனைத்து நடவடிக்கைகளும் மறுமுனையில் நடந்தன. நார்த் மாசிடோனியா கோல்கீப்பர் ஸ்டோல் டிமிட்ரிவ்ஸ்கி ஒரு பாஸைத் தவறாகப் பயன்படுத்திய பிறகு, டொமினிகோ பெரார்டி பந்தில் சிறந்த தொடக்கத்தை பெற்றார், ஆனால் சசுவோலோ முன்னோக்கி அடித்த ஷாட் அடக்கமானது, டிமிட்ரிவ்ஸ்கி மீண்டும் சேவ் செய்தார்.

சிரோ இம்மொபைல் ஒரு நல்ல நிலையில் இருந்து பார் மீது எரியும் போது இத்தாலிக்கு ஒரு புகழ்பெற்ற முதல் பாதி வாய்ப்பை வீணடித்தார். இடைவேளைக்குப் பிறகு பெரார்டி மீண்டும் அநாகரீகமான குற்றவாளியாக இருந்தார், அவர் இலக்கை எப்போது தாக்க வேண்டும் என்பதை சுட்டுக் கொன்றார்.

போட்டி நடந்துகொண்டிருந்தபோது, ​​​​இத்தாலி நரம்புகள் உதைத்தன, மேலும் அவர்களின் பினிஷிங் மிகவும் ஒழுங்கற்றதாக மாறியது. மான்சினி தனது பேக்கை மாற்றினார், காக்லியாரி ஸ்ட்ரைக்கர் ஜோவா பெட்ரோவுக்கு அறிமுகமானார், ஆனால் போட்டியின் ஒரே அர்த்தமுள்ள தாக்குதலால், வடக்கு மாசிடோனியா அவர்களின் வாய்ப்பைப் பயன்படுத்தியது.

இத்தாலி அதிக ஆபத்தில் இருப்பதாகத் தெரியவில்லை, ஆனால் அல்-ஃபய்ஹாவுக்காக சவுதி அரேபியாவில் விளையாடும் ட்ரஜ்கோவ்ஸ்கிக்கு வேறு யோசனைகள் இருந்தன, வடக்கு மாசிடோனிய நாட்டுப்புறக் கதைகளில் தனது பெயரை எழுதி வீட்டு ரசிகர்களை திகைக்க வைக்கும் வகையில் பதிவின் உள்ளே நுழைந்தார்.

No posts to display