ரேஷன் கார்டுகளுடன் ஆதார் அட்டையை இணைப்பதற்கான காலக்கெடு ஜூன் 30 வரை நீட்டிப்பு

aadar card

ரேஷன் கார்டுகளுடன் ஆதார் இணைக்கும் காலக்கெடுவை மார்ச் 31 முதல் ஜூன் 30 வரை அரசு நீட்டித்துள்ளது. ரேஷன் கார்டுகளுடன் ஆதார் அட்டையை இணைப்பதன் மூலம், எந்த ஒரு செல்லுபடியாகும் பயனாளிக்கும் உணவு தானியங்களில் உரிய பங்கு கிடைக்காமல் போய்விடும்.

குறிப்பாக தேசிய உணவுப் பாதுகாப்புச் சட்டத்தின் கீழ், தற்காலிகப் பணியிடத்தில் உணவு தானியங்கள் கிடைக்காமல் தவிக்கும் புலம்பெயர்ந்த மக்களுக்கான நன்மைகளைக் கருத்தில் கொண்டு ரேஷன் கார்டுகளுடன் ஆதார் அட்டைகளை இணைப்பது முக்கியம்.

ஒரு நாடு ஒரே ரேஷன் கார்டு (ONORC) ஆகஸ்ட் 2019 இல் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது, தினசரி கூலித் தொழிலாளர்கள், தற்காலிக தொழிலாளர்கள் மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோர் அவர்களுக்கு அருகிலுள்ள ஒரு விற்பனை நிலையத்திலிருந்து மானிய உணவு தானியங்களின் பலன்களைப் பெற உதவுவதற்காக.

“இந்த திட்டத்தின் கீழ் 80 கோடி பயனாளிகள் உள்ளனர். பிப்ரவரி நடுப்பகுதியில், 96 சதவீத பயனாளிகள் ONORC-ன் கீழ் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளனர். பல மாநிலங்கள் இதை 100 சதவீதமாக மாற்ற வேண்டும், எனவே, இந்த நீட்டிப்பு வழங்கப்பட்டுள்ளது. இன்னும் மூன்று மாதங்கள்,” என்று ஒரு அதிகாரி கூறினார். இதையும் படியுங்கள்: PF வட்டி விகிதக் குறைப்புக்குப் பிறகு சிறு சேமிப்புத் திட்டங்களின் வட்டி விகிதம் குறையுமா? மையம் மார்ச் 31-ம் தேதி இறுதி செய்யப்படலாம்

டிசம்பர் 31, 2021க்கான முந்தைய காலக்கெடு இதேபோல் மார்ச் 31, 2022 வரை நீட்டிக்கப்பட்டது, இப்போது அது ஜூன் 30, 2022 வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் படிக்க: FIFA உலகக் கோப்பை 2022: கத்தாரில் நடைபெறும் போட்டியின் அதிகாரப்பூர்வ ஸ்பான்சராக BYJU’s பெயரிடப்பட்டது