பங்கு சந்தை பற்றி தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய முதல் 10 விஷயங்கள்

share market

SGX நிஃப்டியின் போக்குகள் இந்தியாவில் பரந்த குறியீட்டிற்கு 102 புள்ளிகள் இழப்புடன் எதிர்மறையான தொடக்கத்தைக் காட்டுவதால், இந்திய பங்குச் சந்தை சிவப்பு நிறத்தில் திறக்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மார்ச் 23 அன்று, பிஎஸ்இ சென்செக்ஸ் 300 புள்ளிகளுக்கு மேல் சரிந்து 57,685 ஆகவும், நிஃப்டி 50 70 புள்ளிகள் சரிந்து 17,246 ஆகவும் இருந்தது மற்றும் தினசரி அட்டவணையில் கரடுமுரடான மெழுகுவர்த்தியை உருவாக்கியது.

பிவோட் அட்டவணையின்படி, நிஃப்டிக்கான முக்கிய ஆதரவு நிலை 17,149 ஆகவும், அதைத் தொடர்ந்து 17,053 ஆகவும் உள்ளது. குறியீடு மேலே சென்றால், கவனிக்க வேண்டிய முக்கிய எதிர்ப்பு நிலைகள் 17,392 மற்றும் 17,539 ஆகும்.

இன்று நாணயம் மற்றும் பங்குச் சந்தைகளில் என்ன நடக்கிறது என்பதை அறிய Moneycontrol உடன் இணைந்திருங்கள். இந்திய மற்றும் சர்வதேச சந்தைகளில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தக்கூடிய செய்தி தளங்களில் உள்ள முக்கியமான தலைப்புச் செய்திகளின் பட்டியலை நாங்கள் தொகுத்துள்ளோம்:

வால் ஸ்ட்ரீட் புதன்கிழமை பங்குகள் மற்றும் கருவூல வருவாயை கீழே தள்ளியது, இரண்டும் வாரத்தின் தொடக்கத்தில் அதிக சக்தியை பெற்ற பின்னர், முதலீட்டாளர்கள் பொருளாதாரத்தின் வலிமை மற்றும் அமெரிக்க கொள்கை வகுப்பாளர்களிடமிருந்து மோசமான கருத்துக்களை எடுத்துக் கொண்டனர்.

இரண்டு வருட யுஎஸ் கருவூல விளைச்சல் மார்ச் மாதத்தில் இதுவரை கடுமையாக உயர்ந்துள்ளது மற்றும் 2004 ஆம் ஆண்டிலிருந்து அவர்களின் மிகப்பெரிய மாதாந்திர பாய்ச்சலுக்கு அமைக்கப்பட்டுள்ளது. முதலீட்டாளர்கள் பங்குச் சந்தை மதிப்பீட்டில் அதிக விளைச்சலின் தாக்கங்களைப் பற்றி ஒப்பீட்டளவில் நம்பிக்கையுடன் உள்ளனர், பலர் சிராய்ப்புக்குப் பிறகு திரும்ப வாங்குவதைத் தேர்ந்தெடுத்தனர். பங்கு விலைகளுக்கு சில மாதங்கள்.

டவ் ஜோன்ஸ் தொழில்துறை சராசரி 448.96 புள்ளிகள் அல்லது 1.29% சரிந்து 34,358.5 ஆக இருந்தது; S&P 500 55.41 புள்ளிகள் அல்லது 1.23% இழந்து 4,456.2; மற்றும் நாஸ்டாக் கூட்டுத்தொகை 186.21 புள்ளிகள் அல்லது 1.32% குறைந்து 13,922.60 ஆக இருந்தது.

ஆசிய சந்தைகள்

வியாழன் அன்று ஆசியா-பசிபிக் மற்ற சந்தைகளைத் தொடர்ந்து சீனப் பங்குகள் சரிந்தன, எண்ணெய் விலை புதன்கிழமை சுமார் 5% உயர்ந்தது. ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் ஹாங்காங்கின் ஹாங் செங் குறியீடு 1.08% சரிந்தது.

சீனாவின் பிரதான நிலப்பரப்பில், ஷாங்காய் கலவை 0.78% சரிந்தது, ஷென்சென் கூறு 1.166% சரிந்தது. ஜப்பானில் உள்ள Nikkei 225 1.4% சரிந்தது, புதன்கிழமை முதல் அதன் 3% உயர்வில் சிலவற்றைக் குறைத்தது. டாபிக்ஸ் குறியீடு 1.21% சரிந்தது.