‘சாணி காயிதம்’ படத்தின் ரீலிஸ் தேதி இதோ !!

இயக்குநர் செல்வராகவன், கீர்த்தி சுரேஷுக்கு ஜோடியாக ‘சாணி காயிதம்’ படத்தின் மூலம் நடிகராக அறிமுகமாகிறார். 2021ல் வெளியாகி மாபெரும் வெற்றி பெற்ற ‘ராக்கி’ படத்தின் மூலம் அறிமுகமான அருண் மாதேஸ்வரன் இயக்கிய இரண்டாவது படம் இது.

படம் திரையரங்குகளில் வெளியிடப்படுவதைத் தவிர்க்கிறது மற்றும் நேரடியாக OTT தளத்தில் திரையிடப்படும் என்று முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது. தற்போது, ​​படம் OTTயில் ஏப்ரல் 7-ம் தேதி வெளியாகும் என தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. ஆனால், படக்குழுவினரிடம் இருந்து இன்னும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகவில்லை.
‘சானி காயிதம்’ 1980 களில் நடக்கும் ஒரு பழிவாங்கும் அதிரடி நாடகம். இதில் கீர்த்தி சுரேஷும், செல்வராகவனும் அண்ணன் தம்பியாக நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது. முன்னணி நடிகர் மற்றும் நடிகைகள் இருவரும் தங்கள் சமூக ஊடகங்களில் தீவிரமான போஸ்டரைப் பகிர்ந்துள்ளதால் படத்தின் புரமோஷன்கள் உச்சத்தில் உள்ளன.

இதற்கிடையில் ஏப்ரல் 14ஆம் தேதி வெளியாகும் ‘பீஸ்ட் ’ படத்திலும் நடித்து வருகிறார் செல்வராகவன். இப்போது தனுஷ் நடிப்பில் ‘நானே வருவேன்’ படத்தை இயக்கி வருகிறார். கீர்த்தி சுரேஷ் தனது அடுத்த தெலுங்கு படமான ‘சர்க்காரு வாரிய பட்டா’வில் மே 12 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.