பிரபாஸ்-பூஜா ஹெக்டேயின் ராதே ஷ்யாம் படம் 10 நாட்களில் ரூ 400 கோடி வசூல்!

ராதே ஷ்யாம் இந்தியாவின் மிகப்பெரிய படங்களில் ஒன்று என்பதில் சந்தேகமில்லை. அழகிய இடங்கள், அழுத்தமான கதைக்களம் மற்றும் முன்னணி ஜோடியான பிரபாஸ் மற்றும் பூஜா இடையேயான கெமிஸ்ட்ரி ஆகியவை திரையில் மாயாஜாலத்தை உருவாக்கியது.

படம் வெளியான 10 நாட்களுக்குள் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் 400+ கோடிகளுக்கு மேல் வசூலித்ததால் இது எண்களாக மொழிபெயர்க்கப்பட்டுள்ளது.

இப்படம் உலகளவில் 200 கோடிகளுக்கு மேல் திரையரங்குகளில் வெளியாகி 200 கோடிகளுக்கு மேல் வசூலித்துள்ளது.

actor prabhas

திரைப்படத்தின் மீதான அபரிமிதமான மோகத்தால், சாட்டிலைட், டிஜிட்டல் மற்றும் இசை உள்ளிட்ட திரையரங்குகள் அல்லாத உரிமைகள் மூலம் பெரும் பணம் சம்பாதித்தது என்பதைச் சொல்லத் தேவையில்லை. ஒரு திருப்பத்துடன் கூடிய காதல் கதை திரைக்கு வருவதற்கு முன்பே அதன் தயாரிப்பாளர்களுக்கு பெரும் தொகையை ஈட்டியது.

ஆதாரங்களை நம்பினால், படம் திரைக்கு வருவதற்கு முன்பே அதன் தயாரிப்பாளர்களுக்கு சாட்டிலைட் மற்றும் டிஜிட்டல் உரிமைகள் மூலம் ரூ 200 கோடிகளை ஈட்டியுள்ளது.

பழம்பெரும் நடிகர் அமிதாப் பச்சன் சூத்ரதாராக குரல் கொடுத்த படத்தில் முதல்முறையாக, பிரபாஸ் தனித்தன்மை வாய்ந்த பாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார், இத்தாலி, ஜார்ஜியா மற்றும் ஹைதராபாத் ஆகிய நாடுகளின் அழகிய காட்சிகளும், சிறந்த சிறப்பு விளைவுகளும் இணைந்து ஒரு மாயாஜாலத்தை சேர்க்கின்றன. பிரபாஸ் மற்றும் பூஜா ஹெக்டே இடையேயான கெமிஸ்ட்ரியை தொடுகிறது.

யுவி கிரியேஷன்ஸ் தயாரிப்பில் குல்ஷன் குமார் மற்றும் டி-சீரிஸ் வழங்கும் ‘ராதே ஷ்யாம்’. ராதா கிருஷ்ண குமார் இயக்க, கோத்தகிரி வெங்கடேஸ்வர ராவ் படத்தொகுப்பு செய்துள்ளார். பூஷன் குமார், வம்சி மற்றும் பிரமோத் ஆகியோர் தயாரித்துள்ள இந்தப் படம், மார்ச் 11ஆம் தேதி உலகம் முழுவதும் வெளியானது.