IPL 2022 இல் சீகிராமின் ராயல் டெல்லி கேப்பிட்டலும் இணைந்துள்ளது முழு விபரம் இதோ!!

Delhi

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் ‘தில்’ அடிக்கும் டெல்லி கேபிடல்ஸ், சீகிராமின் ராயல் ஸ்டாக் உடன் வரவிருக்கும் 2022 சீசனில் ஒத்துழைக்கும்.

ராயல் ஸ்டாக் பல காரணங்களுக்காக டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸின் அதிகாரப்பூர்வ கூட்டாளராக இருப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறார்: இது இந்தியாவின் தாயத்து விக்கெட் கீப்பர்-பேட்ஸ்மேன் ரிஷப் பந்த் தலைமையிலான அணியாகும். மேலும் என்னவென்றால், கேப்டன் மற்றும் அணி இருவரும் இளமை உற்சாகம் மற்றும் அனுபவ ஞானத்தின் சரியான கலவையாகும்.

அணியின் ஆர்வம், சுறுசுறுப்பு மற்றும் நிபுணத்துவம் ஆகியவை ராயல் ஸ்டாக்கின் பிராண்ட் தத்துவத்துடன் ஒன்றிணைந்ததில் ஆச்சரியமில்லை – ‘இது உங்கள் வாழ்க்கை. பெரிய அளவில் வாழுங்கள்’.

ராயல் ஸ்டாக்கின் பிராண்ட் தகவல்தொடர்புக்கு கிரிக்கெட் எப்போதும் மையமாக இருந்து வருகிறது. ஐபிஎல் 2022க்கான இந்த இணைப்பின் மூலம், நாடு முழுவதும் உள்ள கிரிக்கெட் பிரியர்களுடனான தனது ஈடுபாட்டை மேலும் வலுப்படுத்தவும், சீசன் முழுவதும் ரசிகர்களுடன் நீடித்த ஈடுபாட்டின் மூலம் விளையாட்டின் மீதான தனது விசுவாசத்தை உறுதிப்படுத்தவும் ராயல் ஸ்டாக் தயாராக உள்ளது.

டெல்லி கேபிடல்ஸ் பல ஆண்டுகளாக ஐபிஎல்லின் சில மாயாஜால தருணங்களை உருவாக்கிய அணி.

வெள்ளிப் பொருட்கள் இதுவரை அணியைத் தவிர்த்துவிட்டன, ஆனால் இந்த அலகு அதன் அடக்கமுடியாத மற்றும் கவர்ச்சியான கேப்டனான பந்த், அதை மாற்றும். ராயல் ஸ்டாக் மார்ச் 27 பிற்பகல் அணியின் முதல் போட்டியின் கிக்ஆஃப் முதல் இறுதி வரை இந்த தேடலில் டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸை விசுவாசமாக ஆதரிக்க உறுதிபூண்டுள்ளது.

இது ஒரு ரோலர்கோஸ்டர் சவாரியாக இருக்கும், மேலும் எங்களுடன் சேர்ந்து குதிக்க அனைத்து ரசிகர்களையும் அழைக்கிறோம்! ஸ்பான்சர்ஷிப்பைப் பற்றி பேசிய பெர்னோட் ரிக்கார்ட் இந்தியாவின் சிஎம்ஓ கார்த்திக் மொஹிந்திரா, “ஐபிஎல் மில்லியன் கணக்கான ஆண்களும் பெண்களும் கிட்டத்தட்ட இரண்டு மாதங்களில் ஒளிபரப்பில் ஒட்டிக்கொண்டிருப்பதை உறுதிசெய்கிறது, தங்களுக்குப் பிடித்த அணிகளின் உயர்வு மற்றும் தாழ்வுகளை வாழ்கிறது.

டெல்லி கேபிடல்ஸ் என்பது சர்வதேச மற்றும் இந்திய நட்சத்திரங்களின் ஒரு சிறந்த கலவையாகும், மேலும் அவர்களின் கிரிக்கெட் பிராண்ட் இயற்கையான திறமை மற்றும் புத்திசாலித்தனமான உத்திகளின் தலைசிறந்த காக்டெய்ல் ஆகும். வரவிருக்கும் ஐபிஎல் சீசனில் டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸுடன் கூட்டாளியாக இருப்பதில் நாங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறோம்.

இளம் கிரிக்கெட் நட்சத்திரமான ரிஷப் பந்த் டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் அணிக்கு கேப்டனாக இருப்பதால், எங்கள் பிராண்டின் மீது மில்லினியல்களின் கவனத்தை நாங்கள் பெறுவோம் என்பது எங்களுக்குத் தெரியும். கிரிக்கெட் இந்தியாவின் மிகப்பெரிய ஆர்வங்களில் ஒன்றாக இருப்பதால், டெல்லியின் கலாச்சாரங்கள் மற்றும் டெல்லி தலைநகர் அணியின் நெறிமுறைகளைப் பயன்படுத்தி எங்கள் நுகர்வோருடன் இணைக்க டி20 தளத்தைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறோம்

தில்லி கேபிடல்ஸ் நிறுவனத்தின் செயல் இயக்குநர் தீரஜ் மல்ஹோத்ரா கூறுகையில், “இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் வரவிருக்கும் சீசனில் ராயல் ஸ்டாக் உடனான எங்கள் கூட்டு நிச்சயமாக எங்கள் வீரர்கள் அடிக்கும் சிக்ஸர்களைத் தவிர்த்து, எங்கள் பெரிய சிறப்பம்சங்களில் ஒன்றாக இருக்கும்! மூலதனங்கள், விளையாட்டை மதிக்கும் மற்றும் அதனுடன் இணைக்கப்பட்ட உணர்ச்சிகளைப் புரிந்துகொள்ளும் பிராண்டுகளுடன் தொடர்புகொள்வது முக்கியம்.

ராயல் ஸ்டாக் அனைத்திற்கும் நிற்கிறார், மேலும் இது எங்கள் இருவருக்கும் ஒரு வெற்றிகரமான கூட்டணியாக இருக்கும் என்று நான் நம்புகிறேன், நாங்கள் கிரிக்கெட்டின் அற்புதமான பருவத்தை எதிர்நோக்குகிறோம்.” டெல்லி கேபிடல்ஸின் உதவி பயிற்சியாளர் ஷேன் வாட்சன் மேலும் கூறினார், “முதலில் இருந்து. 2000-ம் ஆண்டு நான் இந்தியா வந்தபோது, ​​ராயல் ஸ்டாக் கிரிக்கெட்டுடன் தொடர்புடையவர் என்பதை நான் எப்போதும் அறிவேன். இந்த பிராண்ட் எப்போதும் கிரிக்கெட்டுடன் ஆழமான உறவைக் கொண்டுள்ளது. நான் விளையாடிய எந்த போட்டியிலும் எப்போதும் முன்னணியில் தான் இருக்கும். டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் மற்றும் ராயல் ஸ்டாக் இடையே இது ஒரு சிறந்த கூட்டணியாக இருக்கும் என்று நான் நினைக்கிறேன்.

ராயல் ஸ்டாக் ஒரு சிறந்த பிராண்ட், மேலும் அவர்களுடன் நம்பமுடியாத அளவிற்கு வலுவான சீரமைப்பைக் காண்கிறோம். ராயல் ஸ்டாக் பற்றி சீகிராமின் ராயல் ஸ்டாக் பெர்னோட் ரிக்கார்ட் இந்தியாவின் முதன்மை பிராண்டாகும். ராயல் ஸ்டாக் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதில் இருந்து ஒரு நிலையான நட்சத்திரமாக இருந்து வருகிறது, மேலும் இந்த பிராண்ட் விளையாட்டின் விதிகளை மாற்றியமைத்ததாக அடிக்கடி வரவு வைக்கப்பட்டுள்ளது. இது தன்னம்பிக்கையை உள்ளடக்கிய இளம், தன்னம்பிக்கை, முற்போக்கான மற்றும் ஊக்கமளிக்கும் தனிநபருக்கானது.

இந்த பிராண்ட், “இது உங்கள் வாழ்க்கை. பெரிய அளவில் வாழுங்கள்” என்ற தத்துவத்தின் மூலம் இந்திய இளைஞர்களை ஊக்குவிக்கிறது. பெர்னோட் ரிக்கார்ட் இந்தியா பற்றி பெர்னோட் ரிக்கார்ட் இந்தியா (பி) லிமிடெட் என்பது பெர்னோட் ரிக்கார்ட் SA இன் முழுச் சொந்தமான துணை நிறுவனமாகும், மேலும் நாடு முழுவதும் உள்ள தனது நுகர்வோருக்கு தரமான தயாரிப்புகளை வழங்கும் வேகமாக வளர்ந்து வரும் பன்னாட்டு மதுபான நிறுவனமாகும்.

ஒவ்வொரு பிரிவிலும் முன்னணி பிராண்டுகளுடன், Royal Stag, Royal Stag Barrel Select, Blenders Pride, Blenders Pride Reserve Collection, Imperial Blue, மற்றும் 100 Pipers போன்ற சீகிராமின் விஸ்கிகள் தலைமையிலான தொழில்துறையில் பெர்னோட் ரிக்கார்ட் மிகவும் ஆற்றல்மிக்க மற்றும் பிரீமியம் போர்ட்ஃபோலியோக்களில் ஒன்றைப் பெற்றுள்ளார். சிவாஸ் ரீகல், பாலன்டைன்ஸ், தி க்ளென்லிவெட், ராயல் சல்யூட் மற்றும் ஜேம்சன் ஐரிஷ் விஸ்கி உள்ளிட்ட பல்வேறு சர்வதேச பிரீமியம் பிராண்டுகள்.

ABSOLUT வோட்கா, ஜேக்கப்ஸ் க்ரீக் மற்றும் கேம்போ விஜோ ஒயின்கள், மார்டெல் காக்னாக், பீஃபீட்டர் மற்றும் மங்கி 47 ஜின், கஹ்லூவா மற்றும் மலிபு மதுபானங்கள், மம் மற்றும் பெர்ரியர்-ஜூட் ஷாம்பெயின் ஆகியவை வெள்ளை ஸ்பிரிட்ஸ் பிரிவில் உள்ள சில சிறந்த பிராண்டுகள்.

பெர்னோட் ரிக்கார்ட் இந்தியா பல்வேறு அங்கீகாரங்கள் மற்றும் சாதனைகளுடன் ஒரு தொழில்துறை தலைவராக அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளது, இது நிறுவனம் நுகர்வோருக்கு தரமான தயாரிப்புகளை வழங்க உதவுகிறது.

சீகிராமின் விஸ்கிகள் உலகம் முழுவதும் 26 நாடுகளுக்கு ஏற்றுமதி செய்யப்படுகின்றன. Pernod Ricard India அனைத்து முக்கிய மாநிலங்களிலும் சமூக, பொருளாதார மற்றும் சுற்றுச்சூழல் நிலைத்தன்மையை நிவர்த்தி செய்வதன் மூலம் பெருநிறுவன குடிமக்களை வலுப்படுத்துவதற்கான வலுவான நம்பிக்கையுடன் ஒரு சமூக பொறுப்புள்ள அமைப்பாகும்.