தோனியின் சிஎஸ்கே ஐபிஎல்-15க்கான புதிய ஜெர்சியை வெளியிட்டது

jersey

நான்கு முறை ஐபிஎல் சாம்பியனான சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ஐபிஎல்-15க்கான புதிய ஜெர்சியை புதன்கிழமை வெளியிட்டது.சிஎஸ்கே கேப்டன் மகேந்திர சிங் தோனி, ஒரு வீடியோவில், புதிய தோற்றமுள்ள ஜெர்சியை தோள்களில் உருமறைப்பு வடிவமைப்பு மற்றும் உரிமையாளரின் லோகோவில் நான்கு நட்சத்திரங்களைக் கொண்டுள்ளார்.

கடந்த ஆண்டு, சிஎஸ்கே இந்திய ஆயுதப்படைகளுக்கு அஞ்சலி செலுத்தும் வகையில் ஜெர்சியில் உருமறைப்பைச் சேர்த்தது. 2010, 2011, 2018 மற்றும் 2021 ஆகிய ஆண்டுகளில் ஐபிஎல்-ல் இதுவரை வென்ற நான்கு பட்டங்களை நான்கு நட்சத்திரங்களும் முன்னிலைப்படுத்துகின்றனர். சட்டையின் இடது மூலையில் கர்ஜனை செய்யும் சிங்கத்தின் முத்திரை பதிக்கப்பட்டுள்ளது. புதிய ஜெர்சியில் CSK இன் முதன்மை ஸ்பான்சரான TVS Eurogrip, இரு மற்றும் மூன்று சக்கர டயர் பிராண்டின் லோகோவும் இடம்பெற்றுள்ளது.

CSK இன் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி கே.எஸ்.விஸ்வநாதன் கூறுகையில், ”நம்பகமான, வெற்றிகரமான மற்றும் பாரம்பரிய பிராண்டான டிவிஎஸ் யூரோ கிரிப் என்ற லோகோவை அதன் ஜெர்சியில் வைத்திருப்பதில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி மகிழ்ச்சியும் பெருமையும் அடைகிறது. ”எங்கள் வீரர்களுக்கு மரியாதை செலுத்தும் விதமாகவும், எங்கள் கேப்டன் ராணுவத்துடன் வைத்திருக்கும் தொடர்பைக் குறிக்கும் வகையில், கடந்த ஆண்டு தோள்களில் உருமறைப்பை அறிமுகப்படுத்தினோம். இது மஞ்சளுடன் நன்றாக குலுங்கியது. இப்போது ஜெர்சியின் பின்புறம் உள்ள காலரில் உருமறைப்பைச் சேர்த்துள்ளோம்.