கிரிக்கெட் வீரர் டுவைன் பிராவோ ‘நம்பர் ஒன்’ பாடலை மார்ச் 25ஆம் தேதி வெளியிடுகிறார்

Bravi

முன்னதாக ‘சாம்பியன்’ என்ற க்ரூவி ஹிட் டிராக்கை உருவாக்கிய கிரிக்கெட் வீரர் டுவைன் பிராவோ, ‘நம்பர் ஒன்’ என்ற தனது புதிய பாடலை மார்ச் 25 அன்று வெளியிட உள்ளார்.

Dwayne மற்றும் Colin Wedderburn எழுதிய இந்தப் பாடலை Black Shadow இசையமைத்துள்ளது. கிரிக்கெட் வீரர் இந்தியாவை தனது இரண்டாவது வீடு என்றும் கூறியுள்ளார்.

இந்த பாடலின் போஸ்டர் சமீபத்தில் வெளியானது. இது டுவைனின் நிழற்படத்தை அவரது தனித்துவமான பாணியுடன் கொண்டாடுவதைக் காட்டுகிறது. நட்சத்திரமே அணிந்திருக்கும் ஒரு ஹூடியில் அச்சிடப்பட்ட அவரது பயணத்தையும் இது இணைக்கிறது.

அதே பற்றி டுவைன் பிராவோ கூறுகையில், “எனது சிங்கிள் நம்பர் ஒன் படத்தை இந்தியாவில் வெளியிடுவதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், இது எனது 2வது வீடு!

எனது ரசிகர்கள் ரசிக்க இது மற்றொரு நடனப் பாடல் மற்றும் அனைவருக்கும் விரும்புவது போல் மக்கள் விரும்பி ஆதரவளிப்பார்கள் என்று நம்புகிறேன். என்னுடைய மற்ற பாடல்கள்! தொடர்ந்து நடனமாடுவோம், எல்லோரும் சிறந்தவர்களாக இருக்குமாறு ஊக்குவிக்கிறேன்! ‘நம்பர் ஒன்’.”

பாடலைத் தவிர, கிரிக்கெட் வீரர் தனது ஐபிஎல் அட்டவணையை சென்னை சூப்பர் கிங்ஸுடன் (CSK) தனது பாடல் வெளியான ஒரு நாளுக்குப் பிறகு, மார்ச் 26 அன்று தொடங்க உள்ளார். CSK அவர்களின் IPL சீசனின் தொடக்க ஆட்டத்தில் KKR உடன் களமிறங்குகிறது.