யாஷின் கேஜிஎஃப் 2 உடன் மோதும் விஜய் ! பீஸ்ட் படத்தின் ரீலீஸ் தேதி இதோ!!

KGF BEAst

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பில் வரவிருக்கும் பீஸ்ட் திரைப்படத்தின் வெளியீட்டு தேதியை செவ்வாய் அன்று அறிவித்தது. மற்றொரு தென்னிந்திய பெரிய பட்ஜெட் திரைப்படமான கேஜிஎஃப்: அத்தியாயம் 2 வெளியாவதற்கு ஒரு நாள் முன்னதாக ஏப்ரல் 13 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் திரைப்படம் .

நெல்சன் தில்ப்குமார் எழுதி இயக்கியுள்ள இப்படத்தில் பூஜா ஹெக்டே கதாநாயகியாக நடித்துள்ளார். இப்படம் கடந்த ஆண்டு வெளியான அறிவிப்பில் இருந்தே சத்தம் போட்டு வருகிறது. இப்படத்தில் விஜய்யின் நட்சத்திரத்தை நெல்சன் எப்படி நடத்தினார் என்பதை பார்க்க ரசிகர்கள் ஆர்வமாக உள்ளனர். அனிருத் இசையமைத்துள்ள இப்படத்தின் இசை ஆல்பத்தில் இருந்து இரண்டு பாடல்களை படக்குழுவினர் வெளியிட்டுள்ளனர். அரேபிய குத்து இணையத்தை கொளுத்தியுள்ள நிலையில், ஜாலி ஓ ஜிம்கானா என்ற பார்ட்டி பாடலும் ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பை பெற்றுள்ளது.

covid காரணமாகபெரிய நட்சத்திரங்களின் வெளியிடப்படாத திரைப்படங்களின் பெரும் தேக்கம் அடைந்துள்ளது. அத்தகைய அளவிலான பாக்ஸ் ஆபிஸ் மோதல்கள் தவிர்க்க முடியாததாகத் தெரிகிறது.

KGF: அத்தியாயம் 2 தயாரிப்பாளர்கள் ஏற்கனவே அறிவித்தபடி ஏப்ரல் 14 ஆம் தேதி திரைக்கு வரவிருப்பதால், அதன் விளம்பரத்தையும் தொடங்கியுள்ளனர்.