விக்ரம் 61 படத்தை பற்றி வெளியான அப்டேட் இதோ!!

விக்ரம்

நடிகர் விக்ரமின் சமீபத்திய படம் ‘மஹான்’ OTT இல் வெளியானது. அவர் விரைவில் பா ரஞ்சித் இயக்கத்தில் ‘சியான் 61’ என்ற தற்காலிகத் தலைப்பில் பணியாற்றவுள்ளார். இந்த படம் குறித்த அறிவிப்பு டிசம்பர் 2021 இல் வெளியிடப்பட்டது. இப்போது, ​​விக்ரமின் அடுத்த படத்தை சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிக்கும் என்று ஒரு புதிய ஊகம் உள்ளது, இது தற்காலிகமாக ‘சியான் 62’ என்று அழைக்கப்படும்.

இன்னும் அதிகாரப்பூர்வமான தகவலோ, அறிவிப்புகளோ வரவில்லை. படத்தின் இயக்குனர் யார் என்பது குறித்து தயாரிப்பு நிறுவனம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருவதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. பாண்டியராஜ், மாரி செல்வராஜ் மற்றும் பி.எஸ்.மித்ரன் ஆகியோர் இயக்குனர்களாக தயாரிப்பு நிறுவனம் பரிசீலித்து வருவதாக ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன. மற்றொரு சலசலப்பு என்னவென்றால், இயக்குனர் பாண்டிராஜ் ஏற்கனவே சன் பிக்சர்ஸுக்கு இரண்டு வெற்றிகளை இயக்கியிருப்பதால், படத்தை இயக்கும் வாய்ப்பைப் பெறக்கூடும் என்று கூறப்படுகிறது.

சன் பிக்சர்ஸ் சமீபத்தில் தயாரித்த ‘எதற்கும் துணிந்தவன்’ அவரது அடுத்த ‘பீஸ்ட்’ ரிலீசுக்காக காத்திருக்கிறது. மேலும் நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கவுள்ள ‘தலைவர் 169’ படத்தை தயாரிப்பு நிறுவனம் தயாரிக்க இருப்பதாக அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கிடையில், விக்ரம் நடிப்பில் ‘பொன்னியின் செல்வன்’, ‘கோப்ரா’ மற்றும் நீண்டகாலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட ‘துருவ நட்சத்திரம்’ படங்களின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்.