இரண்டாவது திருமணத்திற்கு ரெடியான பிரசாந்த் !! மணப்பெண் இவரா ?

Prasanth

நடிகர்-தயாரிப்பாளர்-இயக்குனர் தியாகராஜனின் மகன் பிரசாந்த் தென்னிந்திய சினிமாவில் அஜித் மற்றும் விஜய் முன்னணி ஹீரோக்களாக இருந்தபோது ஆட்சி செய்தார். உண்மையில், ரஜினி மற்றும் கமலுக்குப் பிறகு, தமிழ் சினிமாவில் மிகவும் பிரபலமான நடிகராக மாறிய அவர், இன்னும் அதே ரசிகர்களைக் கொண்டிருக்கிறார்.

பிரசாந்த் நடிகராக அறிமுகமான ‘வைகாசி பொறந்தாச்சு’ படம் மாபெரும் வெற்றி பெற்றது. அதைத் தொடர்ந்து ‘வண்ண வண்ணப் பூக்கள்’, ‘ஆனழகன்’, ‘திருடா திருடா’, ‘கண்ணேற்றித் தோன்றினால்’, ‘ஜோடி’, ‘ஜீன்ஸ்’ மற்றும் ‘செந்தமிழ்ச் செல்வன்’ உள்ளிட்ட படங்களில் சிறப்பான நடிப்பை வெளிப்படுத்தினார்.

பிரசாந்த் தற்போது தனது அப்பா தியாகராஜன் இயக்கத்தில் கார்த்திக், சிம்ரன், ப்ரியா ஆனந்த் மற்றும் யோகி பாபு நடிப்பில் உருவாகியுள்ள ‘அந்தகன்’ படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்துள்ளார். அழகான நடிகர், உடல் எடையை குறைத்து, தனது தொழில் வாழ்க்கையின் உச்சக்கட்டத்தில் அசத்தலான தோற்றத்திற்கு திரும்பியுள்ளார்., படத்தில் நடித்து வருகிறார். இப்படம் பாலிவுட்டில் ஸ்லீப்பர் ஹிட்டான ‘அந்தாதுன்’ படத்தின் தமிழ் ரீமேக் ஆகும். தங்களுக்கு மிகவும் பிடித்த ஹீரோவுக்கு இப்படம் ஒரு பெரிய மறுபிரவேசமாக இருக்கும் என்று ரசிகர்கள் எதிர்பார்க்கிறார்கள்.

பிரசாந்த் இரண்டாவது திருமணம் செய்து கொள்ளப் போவதாகவும், அது தொடர்பான அனைத்து விவரங்களும் ‘அந்தகன்’ வெளியாகி ஒரு மாதத்திற்குப் பிறகு அறிவிக்கப்படும் என்பதும் தற்போது ஹாட் நியூஸ். 2022 ஆம் ஆண்டு இறுதிக்குள் இந்த நிகழ்வு கண்டிப்பாக நடைபெறும் என்று வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.