மிக மோசமான இரட்டை அர்த்தத்தில்  வெளியான மன்மதலீலை டிரைலர் இதோ !!

0
56
manmatha lellai

அசோக் செல்வன் நடிப்பில் வெங்கட் பிரபு இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள திரைப்படம் மன்மத லீலை இதுவரைக்கும் வெங்கட் பிரபு பல நடிகர்களை வைத்து மாஸ் படங்களை இயக்கியுள்ளார். ஆனால் முதல் முறையாக பிளேபாய் வைத்து மன்மத லீலை என்ற படத்தை இயக்கியுள்ளார்.

இதுவரைக்கும் மாஸ் படங்களை எடுத்து வந்த வெங்கட்பிரபு முதல் முறையாக மன்மத லீலை என்ற படத்தை எடுத்துள்ளதால் படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பை அதிகரித்துள்ளது. இப்படத்தில் அசோக் செல்வன் முத்தம் கொடுக்கும் வீடியோ வெளியாகி சமூக வலைதளங்களில் வைரல் ஆனது. தற்போது இப்படத்தின் ட்ரெய்லரை வெளியிட்டுள்ளனர்.

இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் வெங்கட்பிரபு மாநாடு போன்ற சூப்பர் ஹிட் படத்தை கொடுத்து விட்டு எதற்காக மன்மத லீலை போன்ற படங்களை எடுக்க வேண்டுமென சமூக வலைத்தளங்களில் கூறி வருகின்றனர். மேலும் இப்படத்திற்கு பிறகு வெங்கட்பிரபு இருக்கு இருக்கும் பெயரும் கேட்டு விடப் போகிறது என கூறிவருகின்றனர்.

அந்த அளவிற்கு மன்மதலீலை என்ற பெயரில் வெங்கட்பிரபு கொஞ்சம் அதிக ரொமான்ஸ் காட்சிகளை எடுத்துள்ளார். இப்படம் ஏப்ரல் 1ஆம் தேதி திரையரங்கில் வெளியாகிறது. தற்போது இப்படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பு அதிகரித்துள்ளது.