பெங்களூரு ராயல் சேலஞ்சர்ஸ்  பயிற்சி முகாமில் இணைந்தார் விராட் கோலி !! ரசிகர்கள் உற்சாகம்

virat kohli

இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) சீசனின் வரவிருக்கும் சீசனில் விராட் கோலியின் ஒரே மாற்றம், நாங்கள் இனி ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் (ஆர்சிபி) கேப்டனாக இருக்க மாட்டோம் என்பதுதான். ஐபிஎல் 2021 இன் இறுதியில் அவர் பதவியில் இருந்து விலகினார், மேலும் RCB அவர்களின் புதிய கேப்டனாக ஃபாஃப் டு பிளெசிஸை நியமித்தது. இருப்பினும், பழம்பெரும் இந்திய ஆல்-ரவுண்டர் இர்பான் பதான், கோஹ்லிக்கு பெரிய பங்கு இருக்கும் என்றும், RCB அவருக்கு ஐபிஎல் 2022 சீசனில் அந்த இடத்தை வழங்கும் என்றும் கருதுகிறார்.

2013 ஆம் ஆண்டு RCB ஐப் பொறுப்பேற்றதில் இருந்து 140 போட்டிகளில் முன்னிலை பெற்ற பிறகு, கோஹ்லி கடந்த அக்டோபரில் தலைமைப் பதவியை துறந்தார், இது அவரது கிரிக்கெட் வாழ்க்கையில் அவர் வகித்த நான்கு கேப்டன் பதவிகளில் முதன்மையானது. இருப்பினும் மெகா ஏலத்திற்கு முன்பே அவர் உரிமையாளரால் தக்கவைக்கப்பட்டார்.

ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ் நிகழ்ச்சியான ‘கேம் ப்ளான்’ நிகழ்ச்சியில் பேசிய இர்ஃபான், கோஹ்லி உடனான தனது சமீபத்திய “சிறந்த அரட்டை” விவரங்களை வெளிப்படுத்தினார், அங்கு 33 வயதான அவர் தனது கிரிக்கெட்டை ரசிக்க விரும்புவதாக அவரிடம் தொடர்ந்து கூறினார். ஆர்சிபி தனது விருப்பத்தை நிறைவேற்ற அனுமதிக்கும் என்று இர்ஃபான் கருதுகிறார், மேலும் கோஹ்லி இனி கேப்டனாக இல்லை என்றாலும், அவர் நிச்சயமாக அணிக்கு களத்தில் வழிகாட்டியாக இருப்பார் என்று நினைக்கிறார்.

2013ல் ஆர்சிபிக்கு தலைமை தாங்கியதில் இருந்து 140 போட்டிகளில் முன்னிலை வகித்த கோஹ்லி, கடந்த அக்டோபரில் தலைமைப் பதவியை ராஜினாமா செய்தார்.