இன்றைய ராசிபலன் 22.03.22

rasipalan

மேஷம்: ஒருவரிடம் வலுவான உணர்வுகள் நிறைந்திருப்பது பரவாயில்லை, ஆனால் நீங்கள் எச்சரிக்கையுடன் செயல்பட வேண்டும். நீங்கள் அவர்கள் மீது வைக்க விரும்பும் நம்பிக்கையைப் பெற யாரையாவது அனுமதிக்கவும், பின்னர் நீங்கள் விரும்பும் முறையில் அதை அவர்களுக்குக் கொடுக்கலாம். காதலை அதன் போக்கில் இயக்க நீங்கள் அனுமதிக்கும் போது, ​​எந்த வருத்தமும் இல்லை. எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, இது உங்கள் வாழ்க்கை, ஒருபோதும் தாமதமாக வருவதை விட இது நல்லது!

ரிஷபம்: சில சமயங்களில், நீங்கள் என்ன நினைக்கிறீர்கள் மற்றும் உணர்கிறீர்கள் என்பதை உங்கள் துணையிடம் நீங்கள் குறிப்பிடாமலேயே அவருக்கு ஏற்கனவே தெரியும் என்று நீங்கள் கருதலாம். உங்கள் பங்குதாரர் அதைப் பற்றி அதிகம் சிந்திக்காமல் இருக்கலாம், ஏனென்றால் அது அவர்களுக்கு மிகவும் நியாயமானது. இதன் விளைவாக, நீங்கள் போதாமை மற்றும் சுய சந்தேகம் போன்ற உணர்வுகளை கொண்டிருக்கலாம். உங்கள் கவலைகளை உரத்த குரலில் வெளிப்படுத்துங்கள், இதனால் மற்றவர்கள் உங்களைக் கேட்க முடியும்.

மிதுனம்: நீங்கள் நம்பிக்கை இழந்துவிட்டீர்கள் என்றால், உங்கள் வாழ்க்கையை செலவழிக்க ஒருவரைத் தேடும் போது மீண்டும் தொடங்க வேண்டிய நேரம் இது. சிறிய விஷயங்கள் உங்களைத் தொந்தரவு செய்தால், ஓய்வு எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். குறுகிய காலத்தை விட நீண்ட காலத்திற்கு கவனம் செலுத்த ஒரு நினைவூட்டலாக, இது ஒரு எடுத்துக்காட்டு. உங்கள் அன்றாட வழக்கத்திலிருந்து ஓய்வு எடுத்து, உங்களை நன்கு அறிந்துகொள்ள சிறிது நேரம் செலவிடுங்கள்.

கடகம்: உங்கள் உணர்ச்சிகள் ஆபத்தில் இருக்கும்போது, ​​​​எதிர்ப்புகளை எதிர்கொண்டு கண்ணியமாக இருப்பது புத்திசாலித்தனமான யோசனை அல்ல. உங்களை மேலும் ஆபத்தில் ஆழ்த்தாமல் உங்களுக்கு சிறந்தது என்று நீங்கள் நம்புவதைச் செய்யுங்கள். உங்கள் கூட்டாளருடன் வெளிப்படையாக இருப்பது மற்றும் உங்கள் கவலைகளை நேராகவும் நேர்மையாகவும் பகிர்ந்து கொள்வது மிகவும் முக்கியம். உங்கள் உள்ளுணர்வுக்கு கவனம் செலுத்துவதும், அதன் பரிந்துரைகளின்படி செயல்படுவதும் மிகவும் முக்கியம்.

சிம்மம்: வரவிருக்கும் முக்கியமான ஏதோவொன்றின் வருகையைப் பற்றி உங்கள் புலன்கள் கூடும். நீங்கள் புதிதாக ஒன்றைக் கற்றுக்கொள்வீர்கள் அல்லது திருப்திகரமான தீர்மானத்தைப் பெறுவீர்கள். நம்பிக்கையை கைவிடாதே. கடந்த காலம் உங்கள் கதவுகளைத் தட்டுவது தவிர்க்க முடியாதது. முடிவுகளை எடுக்க வேண்டிய அவசியமில்லை, பின்னர் நீங்கள் வருத்தப்படுவீர்கள்.

கன்னி: ஒரு முக்கியமான உறவுக்கான அடித்தளத்துடன் உங்கள் ஸ்திரத்தன்மையை சமநிலைப்படுத்துங்கள். நீங்கள் ஒரு கூட்டாண்மையில் இருந்தாலும், ஒரு படி பின்வாங்கி உங்கள் முன்னுரிமைகளை மறுமதிப்பீடு செய்ய இதுவே சரியான நேரம். இன்றைய நிகழ்வுகள் உங்கள் சுய மதிப்பின் ஒரு அம்சத்தை வெளிச்சம் போட்டுக் காட்டக்கூடும்.

துலாம்: இன்று நீங்கள் சொல்வதைப் பற்றி உங்கள் காதலன் கவலைப்படாமல் இருக்கலாம். உங்கள் சிந்தனை முறைக்கு அவர்களை வற்புறுத்துவதன் மூலம் உங்கள் செல்வாக்கை அவர்கள் மீது செலுத்த முயற்சி செய்யலாம். கவனமாக இருங்கள், ஏனென்றால் உங்கள் பங்குதாரர் உங்களை உண்மையானவராக பார்க்க விரும்புகிறார். எதிர்காலத்திற்கான உங்கள் திட்டங்களை உங்கள் துணையுடன் விவாதிப்பது நல்லது. கடைசி முயற்சியாக, ஒருவருக்கொருவர் சிறிது நேரம் ஒதுக்கி வைக்கவும்.

விருச்சிகம்: இன்று, நீங்கள் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுடன் ஒரு காதல் பயணத்தைத் திட்டமிடலாம். இறுதி முடிவை எடுப்பதற்கு முன், உங்கள் பங்குதாரர் எதை விரும்புகிறார் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் இன்னும் அன்பைத் தேடிக்கொண்டிருக்கும் பட்சத்தில், நீங்கள் எவ்வளவு நன்றாக தொடர்பு கொள்கிறீர்கள், எவ்வளவு அக்கறையாக இருக்கிறீர்கள் என்பதை உங்கள் ஆத்ம துணைக்கு காட்ட இது ஒரு சிறந்த தருணம்.

தனுசு: உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களிடமிருந்து நீங்கள் பெறும் ஆதரவு மற்றும் இனிமையான உணர்வுகள் காரணமாக இந்த உலகம் சிறந்த இடமாக இருக்கும். உங்கள் துணையுடன் அதிக நேரம் செலவிடுவதால், உங்கள் உறவு தெளிவு மற்றும் ஸ்திரத்தன்மையுடன் மலரும். உங்கள் தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில் வாழ்க்கைக்கு இடையே ஒரு சரியான சமநிலையை நீங்கள் அடைய முடியும்.

மகரம்: ஒரே மாதிரியான உறவுகளில் நீங்கள் ஏன் தோன்றுகிறீர்கள் என்பது பற்றிய உங்கள் எண்ணங்கள் உங்கள் தலையில் சுற்றிக் கொண்டிருக்கலாம். சிறிது நேரத்திற்குப் பிறகு, நீங்கள் ஒரு தாளத்தை கவனிக்கத் தொடங்குவீர்கள், அது மிகவும் அர்த்தமுள்ளதாக இருக்கும், நீங்கள் ஏதாவது செய்ய உந்துதல் பெறுவீர்கள். உங்கள் கூட்டாண்மைக்கான அணுகுமுறையில் நீண்ட கால மாற்றங்களின் ஆரம்பம் அடிவானத்தில் உள்ளது.

கும்பம்: உங்கள் காதல் ஆர்வத்துடனான உங்கள் உறவின் தன்மை உங்களுக்கு ஒரு மர்மமாக இருக்கலாம். எந்தவொரு சந்தர்ப்பத்திலும், இந்த விஷயத்தில் உங்கள் நிலைப்பாடு என்னவாக இருந்தாலும், அது எந்த தர்க்கத்தையும் உருவாக்குவதாகத் தெரியவில்லை. தொடர்ந்து அனுமானிப்பதை விட, உங்கள் மனதை நிம்மதியாக வைத்து, சூழ்நிலையை தானே வெளிவர அனுமதிப்பது விரும்பத்தக்கதாக இருக்கலாம்.

மீனம்: உங்கள் தற்போதைய உறவு திரிபு மற்றும் கருத்து வேறுபாடுகளை சந்தித்தால் விஷயங்கள் கொதிநிலைக்கு வரலாம். உங்கள் கூட்டாண்மையின் சில அம்சங்கள் நட்சத்திரங்களால் முன்னிலைப்படுத்தப்படலாம், அதே சமயம் உங்களுக்கு இடையே உள்ள முரண்பாடுகள் மிகவும் வலுவாக வெளிச்சத்திற்குக் கொண்டு வரப்படலாம். நீங்கள் உண்மையிலேயே விரும்புவதைப் பற்றி சிந்திக்க நேரத்தை அனுமதிக்கவும். இன்றே தேர்வு செய்யுங்கள்!